เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 01:26:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ " submachine "  (อ่าน 10711 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 12:54:16 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ซับ

ไม่เจ็บ ไม่จน เฮง เฮง เฮง...นะครับ

Cheesy

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 12:58:37 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...สุข..สมหวัง...ทุกประการนะครับ... ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
barbq
คนเราใช่งามที่ใบหน้าแต่งามที่จิตใจ
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 01:03:38 PM »

ยิ้มีเลศนัย ขอให้มีความสุขนะค่ะน้าซับ /ท่านเนนรก ยิ้มีเลศนัย
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คุณเป็นคนดีจริงๆหรือคุณไม่มีโอกาส
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 01:07:28 PM »

Cheesy สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy

ขอบพระคุณครับ เมื่อไหร่ จะมา กทม.ก็บอกด้วยนะครับ...   Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  สุขภาพกาย  สุขภาพใจ  แข็งแรงครับพี่ ไหว้

ขอบพระคุณครับ  ขอให้มีทายาทไวๆครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ ....ว่างๆไปนั้งจิบกาแฟหอมๆบนยอดดอยให้ไอหมอกวิ่งผ่านตัวกันครับ ไหว้ ไหว้

ขอบพระคุณครับ...อยากไปเหมือนกันครับ แต่ไม่ใช่ช่วงเวลานี้  ยุ่งมากๆครับ   Grin Grin Grin

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

ขอบพระคุณครับ  เมื่อไหร่จะได้เจอกันน้อ...

สุขสันต์วันเกิดครับ...

ขอบพระคุณครับ...นี่ก็อีกคน ที่ยังไม่มีโอกาสเจอ

ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ขอบพระคุณครับ...เช่นกันครับ...

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ... Grin

ขอบพระคุณครับ...เหมือนกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ซับ Grin

ขอบพระคุณครับ  

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

สมาชิกท่านนี้  ผมขออนุญาตไม่อวยพรนะครับ  คริ คริ

ด้วยเหตุที่ว่า...เราไม่ถูกกันอย่างแรง...ครับ

แต่ผมก็ดีใจที่ท่านแมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่ เข้ามาเยี่ยมเยือนในกระทู้นี้ครับ...

แต่ผมรู้สึก ตะขิด ตะขวงใจ มากกว่าครับ  คริ คริ
เพราะ เราไม่ถูกกันอย่างแรงกั๊บ...

ขอบพระคุณครับ ยังไงก็ดีใจ ที่กลับมาเยี่ยมเยือนในกระทู้นี้ +1 อีกที

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้น้าซับมีความสุข สดชื่น สมหวัง มีเงินมีทองใช้เยอะ ๆ สุขภาพดี ไม่มีหนี้ครับ

ขอบพระคุณครับ เรื่องหนี้สิน คงต้องรอสิ้นปีครับ ถึงจะเป็นไท

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้น้าซับมีความสุข สดชื่น สมหวัง มีเงินมีทองใช้เยอะ ๆ สุขภาพดี ไม่มีหนี้ครับ

อูยยยยยยยย ....... เค้าจะยิงกันแล้ววุ้ย ....... พวกเราหาบังเก้อร์ด่วน  ตกใจ     บู่

ขอบพระคุณครับ   เจ้าของกระทู้เข้ามา +1 อีกที

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณทรัพย์  ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยดลบรรดาลให้คุณทรัพย์ของผมประสบกับความสุขในการงานและชีวิตส่วนตัวได้เจอกับสาวเซลลูไลท์สวยๆเร้าอกเร้าใจเข้าใจสามีทำงานเก่งๆและได้แจกการ์ดแต่งงานในปีนี้เถอะนะครับ

ขอบพระคุณครับ  เป็นพรอันประเสริฐยิ่ง  ขอให้คุณ...อภิสิทธิ์ ...ได้รับผลแห่งคำอวยพรนี้เช่นกัน

+1ให้ทุกๆท่านครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 01:13:37 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขออวยพรเหมือนปีที่แล้ว.....ขอให้พี่ซับฯมีเมียเป็นของตัวเองไวๆเน้อครับ  Cheesy

และจะอวยพรแบบนี้ทุกปีไป จนกว่ามันจะเป็นจริง  คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 02:19:37 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขที่สุขที่สุดครับคุณซับ....

ขอบพระคุณครับ  คนเมืองจันทร์ คันหัวใจ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่  ไหว้

ขอบพระคุณครับ ท่านรูเกอร์ พ่อลูกดก  Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...น้าซับ... ไหว้

ขอบพระคุณครับ  ท่านต้นหนาว

สุขสันต์วันเกิดครับพี่  ไหว้ ไหว้

มีความสุขมากๆ  ไหว้ ไหว้

คิดสิ่งใดสมปราถนา   เยี่ยม

มีโอกาศเจอกันอีกครับ   ยิ้มีเลศนัย

ขอบพระคุณครับ ปีใหม่น่าจะได้เจอกันครับ  ถ้าโชคดีก็ก่อนหน้านั้น

สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบพระคุณครับ ท่านAudy452

สุโข สุขี ..... มีแฟนสมดังใจหวังในปีนี้นะครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ผมดูรูปนี้จนเกือบลืมอวยพรวันเกิดท่านซับฯ ครับ  สุขี  สุขี  มีตังค์ ค้าขายร่ำรวยครับผม

ขอบพระคุณครับ พี่chew ชอบอาก้าเหมือนกันเหรอครับ  Grin Grin Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าซับ... Cheesy

ขอบพระคุณครับ คุณพนธ์

May I wish you the power of love and happiness be with you.

ขอบพระคุณครับ   Am fine thank you and you.

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ไหว้ Grin

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ตลอดจนหลวงพ่อสุด วัดหนองหวาย

หลวงพ่อท้วม วัดศรีสุวรรณ โปรดดลบัลดาลให้พี่ ประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีโชคลาภทั้งเรื่องเงิน เรื่องทอง

และลาภสัตว์ 2 เท้า สวยๆ ไม่เจ็บไม่ไข้ แข็งแรงๆ นะครับ... Grin

ขอบพระคุณครับ คุณน้องตี๋s.v

Happy Birthday ครับ   จูบบบบ  จูบบบบ  จูบบบบ

ขอบพระคุณครับ ท่านครูดำ คลำดู

สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
มีเงินทองเหลือกินเหลือใช้ตลอดไม่ขาดมือครับ
  Grin

ขอบพระคุณครับ ขอให้มีเงินทอง ไม่ขาดมือเช่นกัน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

ขอบพระคุณครับ  ท่านน้าหลวงกาหลง

สุขสันต์วันเกิดครับผม  Grin

ขอบพระคุณครับ ท่านDesperado

+1ทุกๆท่านครับ  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 02:25:08 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ

พระเจ้าอวยพระพร มีความสุขมากๆนะครับ Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 02:40:44 PM »

คิก คิก คิก คิก สุขสรรค์วันเกิดน่ะครับ คิก คิก คิก คิก
จริง ๆ แล้วต้องเป็นภาพสตอบอรี่ไม่ใช่เหรอครับ คิก คิก ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ ไหว้

ขอบพระคุณครับ ท่านอ้วน  008  Grin Grin Grin

Happy Birthdayครับพี่ซับ  ไหว้
ขอให้มีเมียเร็วๆน๊ะครับพี่....ถือว่าช่วยลดโลกร้อนเถอะน๊ะครับพี่  ขำก๊าก ขำก๊าก

ขอบพระคุณครับ ท่านแมวบ้า แมวเมืองนนท์ คนเมืองนวย  Grin Grin

happy birth day คุณซับครับผม

ขอให้มีสาวๆ หมวยๆ มาตอมทุกวันคืนครับ

ขอบพระคุณครับ ขอให้ท่านป๊อกแมนมีสาวๆ หมวยๆไม่ขาดเช่นกัน   Grin

HBD.ครับพี่ซับสุดหล่อขวัญใจประชาชน  ไหว้

ขอบพระคุณครับ ท่านเบิ้ม

สุขสันต์วันเกิดครับขอให้มีสาวๆสวยๆรวยๆมาอยู่ด้วยเดือนละคนครับ Grin Grin

ขอบพระคุณครับ ท่านสหายตุ๊ ขอให้สหายมีสัปดาห์ละคนเลยครับ

ไหว้สุขสันต์วันเกิด สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน ขอให้มีภรรยาไวๆ ถ้าหาไม่ได้ ก็ ขอให้มีสามีในเร็ววันครับ

ขอบพระคุณครับ ท่านเป้า ขอเป็นอย่างแรกครับ  ไม่เอาอย่างหลัง  Grin

สุขสันต์วันเกิดเด้อขรับ Wink Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านหลวงริน  สุราพ่าย

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ซับของผม Grin

ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง รวยๆ มีแฟนน่ารักๆ.....(เขาว่าเนื้อคู่หน้าตาจะเหมือนๆกัน/ให้ภาพเอาไว้เป็นแนวทางครับพี่ Grin )

มีครอบครัวที่อบอุ่น มีเพื่อนๆ..มากมายตลอดไปครับ ไหว้

รักพี่เสมอ หลงรัก

น้องโป้ง

ขอบพระคุณครับ คุณgUnbOy ขอให้มีกิ๊กเยอะๆนะครับ  Grin

สุขสันต์วันเกิด......รีบๆ แต่งเมียซะ Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านTiger wut

.....สุขสันต์วันเกิดครับ คุณซับฯ ขอให้มีแต่ความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ครับ .........

ขอบพระคุณครับ ท่านpeedta  ร่ำรวยๆเช่นกัน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

ขอบพระคุณครับ ท่านkorpat

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้น้าซับมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก

ขอบพระคุณครับ ท่านภูกามยาว สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ

Grin ดาดี่ดาดี่ด้ำ ด้าดี่ดาด้ำดำ.... เยาะเย้ย

Grin สุขสันต์วันเกิดครับตาซับ แข็งแรงและมีความสุขตลอดไปครับ Grin

ขอบพระคุณครับ ท่านNaiMai 

ขอบพระคุณครับ ท่านJJ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ น้าซับ

^^

ขอบพระคุณครับ p1921

+1ทุกๆท่านครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 03:28:28 PM »

ขอให้พี่ซับมีความสุขไม่หมกมุ่น มีเมียเร็วๆนะพี่ สาธุ 

ขอบพระคุณครับ  เธอมีคะแนนเยอะจัง  เอาไปแลกของรางวัลได้แล้วแหละ หนูเอ๋... Grin

Shocked..โอ้..ใกล้วันเกิดลุงซับหรือนี่..สุขสันต์วันเกิดครับ... Grin

ขอบพระคุณครับ น้าพงษ์..45

ขอให้มีความสุขกับชีวิต ที่อิสระ มาก ๆ นะครับ คุณซับฯ .  Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านRo@d     Gone with the windครับ

สุขสันต์วันเกิดครับนายซับ สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ หลงรัก

ขอบพระคุณครับ ท่านนาจา™ มีความสุขมากๆ เช่นกัน

ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ โรคภัยไม่มีครับ
                                     araki

ขอบพระคุณครับ ท่านaraki

Cheesy ขอให้มีความสุขมาก ๆ น่ะครับ ถ่ายรูป CANDID สวย ๆ ส่งมาให้ดูเยอะ ๆ น่ะครับ  หลงรัก

ขอบพระคุณครับ ท่านK@RN เรื่องถ่ายรูป CANDID  ต้องจังหวะจริงๆครับ   Grin Grin Grin

ขอให้พี่ซับฯของป๋มมีความสุขมาก ๆ ครับ ไหว้

ขอบพระคุณครับ ท่านZeus  ขอให้แฟนอยู่ในโอวาทนะครับ  Grin Grin Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ...ขอให้มีความสุขมากๆครับ... ไหว้

ขอบพระคุณครับ ท่านบ่าวอู๋

ไม่จน  ไม่เจ็บ   ไม่ไข้

คิดอะไร.....สมหวังดังใจหมายทุกประการ

ซ้าาาาาาาา  ธุ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบพระคุณครับท่านผู้หญิงใช้้ปืน  sw1911  ปืนในฝันผมเลย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  .......................

โอมมมม ................ จงขาวขึ้นๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบพระคุณครับ จั๊งซี่ต้องไฮเตอร์...จั๊งซี่ต้องไฮเตอร์...จั๊งซี่ต้องไฮเตอร์...

ขอบพระคุณครับ ท่าน40 S&W

ขอให้มีความสุขมากนะครับ สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบพระคุณครับ ท่านChoRo

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy  สุขสันต์วันเกิด...ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆถึงมากที่สุดนะคะ..... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านปลายฟ้า  มีความสุขมากๆเช่นกัน

สุขสันต์วันเกิดครับท่านซับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านArmy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม

ขอบพระคุณครับ ท่านJ-O-K-E-R

+1 ทุกๆท่านครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 03:38:03 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ซับ

ไม่เจ็บ ไม่จน เฮง เฮง เฮง...นะครับ

Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านต่อ Grin Grin Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...สุข..สมหวัง...ทุกประการนะครับ... ไหว้

ขอบพระคุณครับท่าน2..U

ยิ้มีเลศนัย ขอให้มีความสุขนะค่ะน้าซับ /ท่านเนนรก ยิ้มีเลศนัย
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอบพระคุณครับท่านยbarbq ชื่อคุ้นๆจัง  Grin

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขออวยพรเหมือนปีที่แล้ว.....ขอให้พี่ซับฯมีเมียเป็นของตัวเองไวๆเน้อครับ  Cheesy

และจะอวยพรแบบนี้ทุกปีไป จนกว่ามันจะเป็นจริง  คิก คิก

ขอบพระคุณครับ ท่านE_mail ช่างมุ่งมั่นเหลือเกิน  Grin

สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ

พระเจ้าอวยพระพร มีความสุขมากๆนะครับ Cheesy

ขอบพระคุณครับ ท่านfink แต่งงานไวๆนะครับ   Grin Grin Grin

+1ทุกๆท่านครับ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 05:05:38 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่ท่านซับแมชชีนผู้เป็นที่รักยิ่งของพวกเราครับ...

ขอให้มีความสุขมากๆ มีสุขภาพที่แข็งแรง มีเงินทองไม่ขาดมือ ครับ...เยี่ยม
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 05:42:35 PM »

สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะครับ
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 08:45:22 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ "ท่าน Submachine "

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 08:51:58 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ท่านซับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 08:57:12 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ....ขอให้น้าซับและครอบครัวมีความสุขมากๆนะครับ Grin Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10
  พิมพ์