เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 01:28:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ " submachine "  (อ่าน 10716 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #120 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 03:01:43 PM »

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #121 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 04:14:49 PM »

น้าซับมีความสุขมากๆนะครับ

ขอบพระคุณครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ  Smiley

สุขสันต์วันเกิดมากครับท่านซับ

สุขสันต์วันเกิดครับ ให้กินอิ่ม นอนหลับ มีเงินใช้ตลอดกาลนะครับ

ขอบพระคุณครับ มีเงินใช้เหมือนกันนะครับ

ขอให้มีแต่ความสุข ความเจริญ  ไร้โรคาพยาธิ มีอายุมั่นขวัญยืน ปืนสวย รวยน้ำใจครับพี่

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ submachine มีความสุขมากๆนะ โห ! มาช้าไปนิด  ไหว้

ขอบพระคุณครับ แค่มา ผมก็ดีใจแล้วครับ

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

bank_haya@รักในหลวง@
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #122 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 06:32:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับฯ ไหว้ ไหว้ Grin Grin Grinมีความสุขมากๆๆนะครับ

"กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายาง แม่นจับวางเอ็ม 79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ ไป..เราไปปรองดองกัน"
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #123 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:59:34 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าซับ Cheesy

นักะติ๊ Club
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #124 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:07:13 AM »

หลงรัก  H A P P Y   B I R T H D A Y    หลงรัก   H A P P Y    B I R T H D A Y    หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะคุณซับ Cheesy  ขอให้มีความสุขล้นเหลือ Cheesy การงานรุ่งเรือง  Cheesy  คิดอะไรสมความปรารถนานะคะ

ไม่ได้มาช้าแต่มาตรงวันนะคะ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2009, 02:10:37 AM โดย JICKEY » บันทึกการเข้า

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #125 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:32:08 AM »

Happy Birthday ครับ

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #126 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 10:00:06 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #127 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 03:52:46 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับฯ ไหว้ ไหว้ Grin Grin Grinมีความสุขมากๆๆนะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าซับ Cheesy

หลงรัก  H A P P Y   B I R T H D A Y    หลงรัก   H A P P Y    B I R T H D A Y    หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะคุณซับ Cheesy  ขอให้มีความสุขล้นเหลือ Cheesy การงานรุ่งเรือง  Cheesy  คิดอะไรสมความปรารถนานะคะ

ไม่ได้มาช้าแต่มาตรงวันนะคะ Wink

ขอบพระคุณครับ  ช่างละเอียดอ่อนจริงๆ ปลื้มมากๆ  Grin Grin Grin

Happy Birthday ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2009, 03:55:12 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #128 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 04:13:01 PM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องซับ... หลงรัก

ขอให้เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือและหาภรรยาได้ซะที... Grin Grin Grin

NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 06:58:42 PM »

ขอให้มีเเต่ความสุขครับพี่ซับ  คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาครับ  ไหว้     Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #130 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 07:58:36 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #131 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 04:00:30 PM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องซับ... หลงรัก

ขอให้เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือและหาภรรยาได้ซะที... Grin Grin Grin

ขอบพระคุณครับ ชอบข้อสุดท้ายจัง  Grin

ขอให้มีเเต่ความสุขครับพี่ซับ  คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาครับ  ไหว้     Grin

ขอบพระคุณครับ สมปรารถนาในทุกสิ่งเช่นกัน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #132 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 04:25:34 PM »

เพิ่งเห็นครับ

Happy Birthday ครับท่านทรัพย์ ไม่เจ็บ ไม่จน คนห้อมล้อม สาวๆ ยอม ซ่อมปืนเก่ง เล็งตรงเป้า เข้างานเลี้ยงแล้วเด่น ฯลฯ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #133 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 02:15:24 PM »

เพิ่งเห็นครับ

Happy Birthday ครับท่านทรัพย์ ไม่เจ็บ ไม่จน คนห้อมล้อม สาวๆ ยอม ซ่อมปืนเก่ง เล็งตรงเป้า เข้างานเลี้ยงแล้วเด่น ฯลฯ

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #134 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 10:43:50 AM »

สุขภาพแข็งแรงครับ

S76C+,C++
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์