เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 11:27:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้...เห็นแล้วอยากได้ขึ้นมาทันที เจ้า 7516....ก๊าบ  (อ่าน 1701 ครั้ง)
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 06:45:40 PM »

Remington 7516 ครับ เป็นปืนยาวไรเฟิล ระบบ pump-actionครับ ผมเห็นเข้าที่แรกหลงรักเข้าอย่างเต็มที่เลยครับ แต่ไม่แน่ใจเมืองไทยจะมีสิทธิครอบครองได้ไหม(แต่ผมว่าได้นะครับ) ถึงได้ก็ไม่รู้ว่าจะมีร้านไหนกล้านำเข้ามาหรือเปล่าครับ ยังไงลองชมภาพกันนะครับเพื่อจะหลงรักเจ้า 7516 แบบผม.........ก๊าบ

สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม...............ก๊าบ

http://www.remington.com/products/firearms/centerfire_rifles/model_7615_tactical.asp

http://www.remingtonle.com/rifles/7615.htm
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2009, 06:49:37 PM โดย Point_Blank » บันทึกการเข้า

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 06:59:38 PM »

เหล่านี้ผมก็ชอบมากๆ ....... ก๊าบบบบ   คิก คิก คิก คิก

kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 07:06:12 PM »

เหล่านี้ผมก็ชอบมากๆ ....... ก๊าบบบบ   คิก คิก คิก คิก

โห! จะเอาไปรบกับใครครับพี่  ไหว้
sorrachat - รักในหลวง
HS 7 FVZ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 07:06:24 PM »

ชอบปืนสั้นมากกว่าครับ
ด้วยความเคารพ

ผึ้งน้อย พเนจร ศรีษะนี้มอบให้พระเจ้าแผ่นดิน
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 11:13:47 PM »

สั้นๆมีเยอะแล้วครับ ตอนนี้อยากได้ยาวๆมาเข้าพวก...............ก๊าบ

ชอบปืนสั้นมากกว่าครับ
ด้วยความเคารพ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 09:10:28 AM »

สั้นๆดูแล้วน่าจนใจกว่ากันเยอะเลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2009, 12:46:57 PM โดย NUTAPHOL » บันทึกการเข้า
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 09:33:30 AM »

ชอบมากๆยิ่งเป็นของราคาย่อมๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยคุณภาพคับแก้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยแต่คงไม่มีวาสนา ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
HALL
Full Member

คะแนน 5

แฟนผมครับ อิอิ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 09:43:12 AM »

น้ำลายหก เห็นแล้ว  อยากได้ อ่ะ    น้ำลายหก
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 03:01:51 PM »

เอาเข้าได้ครับ ร้านไ.......... ก็เอาเข้ามา เที่ยวที่แล้วน่าจะ สองกระบอก ราคาก็ไม่แรงด้วยครับ ที่สำคัญ แม็กกาซีน ใช้ร่วมกับ เอ็ม สิบ หก ได้ด้วย
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 07:26:55 PM »

นี่ล่ะครับคนเราเกิดมาบุญพาวาสนาส่งไม่เท่ากัน มีเยอะขนาดนี้สร้างบุญไว้เยอะ แต่อยากรู้จังเลยว่าท่านทำบุญด้วยอะไร เผื่อกระผมได้หาไปทำบ้าง อิอิ สวยทุกกระบอกเลยครับ

เหล่านี้ผมก็ชอบมากๆ ....... ก๊าบบบบ   คิก คิก คิก คิก

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2009, 08:36:56 AM »

ไหว้

น้าปูครับ ระวังเวลามีเรื่องฉุกเฉินจะต้องใช้ แล้วเลือกหยิบไม่ถูกนะครับเนี่ย...

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
engineerpan
ชอบดูปืนสวยๆ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2009, 08:51:54 AM »

โห   นี่คลังหรือ ครับ  อิจฉา  มักๆๆ

ไม่มีอาวุธใดทำร้ายคนได้ด้วยตัวของมันเองถ้าไม่ไช่เจ้าของเป็นคนทำ
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2009, 08:58:51 AM »

Remington 7516 ครับ เป็นปืนยาวไรเฟิล ระบบ pump-actionครับ ผมเห็นเข้าที่แรกหลงรักเข้าอย่างเต็มที่เลยครับ แต่ไม่แน่ใจเมืองไทยจะมีสิทธิครอบครองได้ไหม(แต่ผมว่าได้นะครับ) ถึงได้ก็ไม่รู้ว่าจะมีร้านไหนกล้านำเข้ามาหรือเปล่าครับ ยังไงลองชมภาพกันนะครับเพื่อจะหลงรักเจ้า 7516 แบบผม.........ก๊าบ

อยากได้เหมือนกันก๊าบบบ Cheesy

ตอนที่อยากได้มากๆเคยหาข้อมูลในบอร์ด พบว่าทางโน้นไม่ส่งออกมาให้  เศร้า

ประกอบกับความติ๊งต๊องส่วนบุคคลที่ไม่อ่านให้ดี เลยเข้าใจว่าบรรจุกระสุนในหลอด
จึงพับโครงการไปเพราะกลัวทำสต็อกกระแทกพื้นแล้วมันจะลั่นน่ะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ก็ยังชอบเหมือนเดิมก๊าบบบ...  ยิ้มีเลศนัย

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หน้า: [1]
  พิมพ์