เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:18:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็น ปืนพกสั้นที่เหมาะกับการใช้งานในป่า  (อ่าน 32113 ครั้ง)
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 01:30:16 PM »

ผมไม่มีวิสัยตามที่ท่านสมาชิกที่พยายาม"ลาก"ผมเข้าไปส่อเสียดจนเป็นประเด็นที่ถกเถียงอยู่กันแล้วครับ ..................... หลายๆท่านทราบดี...........................

ส่วนคนที่พยายามส่อเสียดผมจะเข้าใจหรือไม่นั้น ................ ก็แล้วแต่ครับ

ผมไม่สนใจอยู่แล้ว ..............

ตามนั้น.....

ผมเองก็คิดว่าโดนคนที่ไม่รู้จัก ดึงให้เสียเหมือนกัน หลังจากนี้คงต้องเลือกตอบเลือกคุย กับกระทู้ของคนที่คุ้นเคยเท่านั้นพอ
คนใหม่ๆก็คงต้องให้เขาตอบเขาคุยกันเอง

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 01:32:34 PM »

ขอบพระคุณพี่บุญครับ ...........  ไหว้

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 01:45:23 PM »

.45  เหตุผลง่าย ๆ คือความเชื่อในกระสุนขนาด .45 ว่าได้พิสูจน์ตัวเองกับปืนในขนาด 1911 มาตั้งแต่ WW II ไล่มาจนถึงสงครามเวียดนาม (ที่เป็นสงคราม มีการสู้รบแบบประชิดตัวครั้งสุดท้าย.......ในความรู้สึกส่วนตัวของผม) ในฐานะอาวุธสำรองที่ทรงประสิทธิภาพแบบหนึ่งของโลกครับ Grin
ส่วนเรื่องที่ท่าน สมาชิกกล่าวล่วงเกินผู้ใหญ่ที่ผมนับถือนั้น ผมไม่ชอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2009, 07:04:38 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 01:51:47 PM »

ช่วงนี้มีหน้าใหม่มา "แรง" "เปรี้ยว" "ซ่า" "EGO" หลายคน   

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:02:17 PM »

ผมไม่มีวิสัยตามที่ท่านสมาชิกที่พยายาม"ลาก"ผมเข้าไปส่อเสียดจนเป็นประเด็นที่ถกเถียงอยู่กันแล้วครับ ..................... หลายๆท่านทราบดี...........................

ส่วนคนที่พยายามส่อเสียดผมจะเข้าใจหรือไม่นั้น ................ ก็แล้วแต่ครับ

ผมไม่สนใจอยู่แล้ว ..............

ตามนั้น.....

ผมเองก็คิดว่าโดนคนที่ไม่รู้จัก ดึงให้เสียเหมือนกัน หลังจากนี้คงต้องเลือกตอบเลือกคุย กับกระทู้ของคนที่คุ้นเคยเท่านั้นพอ
คนใหม่ๆก็คงต้องให้เขาตอบเขาคุยกันเอง

ไหว้
อย่าเพิ่งท้อใจตัดช่องน้อยครับพี่บุญเดี๋ยวจะเกิดช่องว่างระหว่างรุ่นต่อรุ่นครับ สมาชิกใหม่ที่ไม่เกรียน ไม่กวน มีจำนวนมากกว่านะครับ
เอาเป็นว่าเป็นรายๆไปดีกว่าใครกวนก็หยุดคุย ไหว้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:16:21 PM »

ผมขอบอกกล่าวว่า   ผมไม่อยากคุยกับท่านซับใน ครับ
เพราะเราไม่ถูกกัน เนื่องมาจากว่า ผมขอยืมเงินเค้าไปซื้อ BB ให้ลูกสาว
เค้าไม่ยอมให้ผมยืมครับ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:18:07 PM »

ผมขอบอกกล่าวว่า   ผมไม่อยากคุยกับท่านซับใน ครับ
เพราะเราไม่ถูกกัน เนื่องมาจากว่า ผมขอยืมเงินเค้าไปซื้อ BB ให้ลูกสาว

ผิดกระทู้แล้ว คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:19:02 PM »

ตามหัวข้อกระทู้ จุดประสงค์เพื่อไว้ใช้กับ"คน"ผมตอบPX4 , HK USP 9ครับ

Glockสอบตก  Grin

(แมว ใช้เครื่องพี่เสือ)
ไรฟ่ะ....กล๊อคไม่ดีตรงหนายยยย ม่ายยยยย๊อมมมมม  แบร่

ผมขอบอกกล่าวว่า   ผมไม่อยากคุยกับท่านซับใน ครับ

เห็นด้วยครับผมก็ไม่ถูกกับพี่ซับครับ  บู่
กลับถึงบ้านเมียงงเลย ว่าไปกินข้าวหรือไปเล่นสงกรานต์  ยี๊ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:19:25 PM »

ผมขอบอกกล่าวว่า   ผมไม่อยากคุยกับท่านซับใน ครับ

อ้าว..แหม๋..ไอ้เราก็นึกว่า เป็น board ซะงั้น  คริ คริ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:20:45 PM »

อ้าว..แหม๋..ไอ้เราก็นึกว่า เป็น board ซะงั้น  คริ คริ

สนใจหมาใจดำเปล่ายะ แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:30:57 PM »

เรียน ทั้ง ตาแมงวันและตาแมวบ้า
ไม่ถูกก็ไม่ถูกกันก็ด้าย..ย.ย....

ที่ไหน เมื่อไหร่ ขอให้ท่านมารดากลับก่อนเท้อ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:34:49 PM »

เรียน ทั้ง ตาแมงวันและตาแมวบ้า
ไม่ถูกก็ไม่ถูกกันก็ด้าย..ย.ย....

ที่ไหน เมื่อไหร่ ขอให้ท่านมารดากลับก่อนเท้อ....

ก็อปไว้เลย ห้าวยังงี้ผมชักเหม็นหน้าแล้ว วันไหนนัดเจอกันดี มาให้ไวหน่อยละกัน  แบร่
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:40:58 PM »

คริ คริ  เราได้เจอกันแน่ครับ ท่านซับใน  คริ คริ หุ หุ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #88 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:43:44 PM »

ก็อปไว้เลย ห้าวยังงี้ผมชักเหม็นหน้าแล้ว วันไหนนัดเจอกันดี มาให้ไวหน่อยละกัน  แบร่

มาเร๊ว....มาเรย.....
ไม่กลัวเมียก็มา  ถ้ากลัวเมียก็อยู่บ้านต่อ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 02:49:43 PM »

ตามหัวข้อกระทู้ จุดประสงค์เพื่อไว้ใช้กับ"คน"ผมตอบPX4 , HK USP 9ครับ

Glockสอบตก  Grin

ไรฟ่ะ....กล๊อคไม่ดีตรงหนายยยย ม่ายยยยย๊อมมมมม  แบร่

ครับ กล็อกดี กล็อกเยี่ยม กล็อกเพอร์เฟ็คต์ ผมจี๋จ๋าตามคุณพร้อมครับ  หลงรัก

ผมส่งพัสดุไปแล้วนะจ๊ะ เหลาทองเหลืองใส่แทนพลาสติคศูนย์หน้า+ใส่แหนบลดนน.+ถ้าขัดลื่นได้นิดหน่อยก็เอา

ก้นกล่องมีซองใส่น๊อตด้ามของสฟิงส์อยู่ตัวนึง ถ้ามีช่องทางกับโรงกลึงผมอยากให้ช่วยกลึงแบบนั้นมาให้2ตัว ได้แบบหัวอัลเลน6เหลี่ยมก็แจ๋วเลย....ไม่งั้นพ่อดจะเอาโครงไปเจาะใส่ตาไก่ใช้น๊อตปืนโคลท์แทนแล้ว

นาทีนี้กล็อกดี กล็อกเยี่ยม กล็อกสุดยอดจริงๆครับ  Grin

มาเร๊ว....มาเรย.....
ไม่กลัวเมียก็มา  ถ้ากลัวเมียก็อยู่บ้านต่อ....

ผมมีเมียให้กลัวครับ  เยาะเย้ย
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์