เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:25:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรบ้างครับ  (อ่าน 1075 ครั้ง)
Peacemaker99
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 11:03:39 PM »

หวัดดีครับพี่ ๆ พอดีผม อายุใกล้จะ 20 ล่ะครับ อีกไม่นาน ๆ เเต่ว่าสนใจการยิงการซ้อม มากครับ พอดีเปิดมาอ่าน เจอเอกสารอะไรไม่รู้เยอะเเยะครับ งง จังครับ อยากรู้ว่า มีอะไร ไว้ทำอะไร ครับ ขอบคุณครับ

ปืน มีไว้ทำไม เคยถามตัวคุณเองไม๊ เเต่ผมชอบปืนฉีดน้ำ ฉีดเเล้วมีเเต่ "สันติ"
your-ประชาธิปไตย
Sr. Member

คะแนน 925

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 11:21:59 PM »

หวัดดีครับพี่ ๆ พอดีผม อายุใกล้จะ 20 ล่ะครับ อีกไม่นาน ๆ เเต่ว่าสนใจการยิงการซ้อม มากครับ พอดีเปิดมาอ่าน เจอเอกสารอะไรไม่รู้เยอะเเยะครับ งง จังครับ อยากรู้ว่า มีอะไร ไว้ทำอะไร ครับ ขอบคุณครับ
ผมก็งงครับ

"ข้าพเจ้าต่อสู้เพื่อคุณธรรมที่อยู่ในใจของข้าพเจ้า ใครที่ขัดขวางคุณธรรมนั้น ไม่ว่าจะเป็นผู้ใด เราจะถือว่าเป็นศัตรู"
ประเทศไทย รวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย เป็นประชารัฐ...
SNIPER™
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 11:28:40 PM »

ลองเรียบเรียงคำ ตั้งคำถามใหม่นะครับ
ถามอย่างนี้  คงไม่มีใครเข้าใจ  Grin Grin
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 11:32:24 PM »

งงเป็นไก่ตาแตก!!

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 11:37:44 PM »

ไม่เข้าใจคำถามครับ Huh Huh Huh

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 04:03:58 PM »

อ่านแล้วของงด้วยคนนะ....งงจริงๆ Grin Grin Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์