เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:22:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องหน่อยครับ  (อ่าน 1830 ครั้ง)
XoEทะLล
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:43:04 PM »

พอดีจีบลูกสาวร้านขายปืนครับ  ตกใจ คาดว่าต้องเจอศึกหนัก ควรเตรียมตัวอย่างไรดี ตอนจีบก็ไม่ได้ถามว่า ที่บ้านทำอะไร
คาดว่าต้องทำประกันก่อนอย่างแรก
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:46:18 PM »

มันจะเกี่ยวกันรึธุรกิจส่วนธุรกิจ   ลูกสาวส่วนลูกสาวซิคิดมากรึปล่าว Grin Grin Grin 
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:54:49 PM »

จีบลูกสาวร้านขายปืน ก็ต้องหมั่นเข้าไปซื้อปืนบ่อยๆสิครับ Grin 

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:56:24 PM »

เค้าคงไม่เอาปืนในร้านมายิงหรอกครับ  คิก คิก  คิก คิก

ให้เกียรติสุภาพสตรีทุกคนครับ ไม่ใช่เฉพาะลูกร้านปืน  หลงรัก หลงรัก

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
สิงห์ภูธร (รักในหลวง)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 37

ดำรงธรรมนำไทยใสสะอาด

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:59:53 PM »

ถ้าเป็นผม ผมจะพยายามศึกษาหาความรู้เรื่องปืนมากๆเวลาเข้าไปหา ถ้าเจอพ่อจะได้มีเรื่องคุยกับเขาครับ เข้าไปด้วยใจ เจตนาดีไม่มีอะไรครับ ขอให้สมหวังนะครับ

(หวงแหนถิ่นกำเนิด เกิดเป็นชาวราชบุรี)
XoEทะLล
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 01:01:15 PM »

จีบลูกสาวร้านขายปืน ก็ต้องหมั่นเข้าไปซื้อปืนบ่อยๆสิครับ Grin 

เข้าไปซื้อปืน แต่ทำไมชอบหยิบกระสุน มาให้ผมดูเรื่อยเลย ล้อเล่นน่ะครับ
ผมให้เกียรติผู้หญิงเสมอครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:06:54 PM »

แนะนำลูกค้าให้คุณพ่อสาวเจ้ามากๆสิครับ .......

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:15:34 PM »

พอดีจีบลูกสาวร้านขายปืนครับ  ตกใจ คาดว่าต้องเจอศึกหนัก ควรเตรียมตัวอย่างไรดี ตอนจีบก็ไม่ได้ถามว่า ที่บ้านทำอะไร
คาดว่าต้องทำประกันก่อนอย่างแรก

ถ้ามีความชอบเรื่องปืนอยู่บ้าง ก็ไปถามความรู้เรื่องปืนกับพ่อแฟนเลยครับ คะแนนจะมาแบบปรี่ๆ ดีกว่าเอาภูมิไปโชว์  Wink
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:23:27 PM »

มีผู้ใหญ่ท่านหนึ่งเล่าให้ฟัง........
   ...กระทาชายนายหนึ่ง ชอบลูกสาวเจ้าของร้านปืน เทียวไปเทียวมาที่ร้าน หวังจีบสาว....เจ้าของร้านเชียร์ปืนกระบอกไหน เป็นอันต้องซื้อไว้ ........
             .... วันหนึ่งหนุ่มเข้าไปในร้านปืนเช่นที่เคยผ่านมา  และแล้วสาวเจ้าที่หมายปองก็เอ่ยปากทักทาย พร้อมกับยื่นการ์ดงานแต่งให้........  หัวเราะร่าน้ำตาริน

.... จบกัน กว่าจะได้การ์ดใบนั้น หนุ่มคนนั้น มีปืนเกือบ 10 กระบอก........  คิก คิก Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:26:01 PM »

ไม่แน่นะครับ ! อนาคตอาจจะได้เป็นลูกเขยเจ้าของร้านปืนก็ได้ ใครจะไปรู้  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2009, 02:27:45 PM โดย kon tung kru 91 » บันทึกการเข้า
SW GLOCK 19
Guns don't kill people. Drivers with cellphone do.
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:32:52 PM »

ห้ามพาหนีนะ อันตรายมาก ตกใจ
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 02:39:22 PM »

ใช่ครับ สมมุติหากผมเป็นแฟนฝ่ายหญิง ก่อนอื่นก็ต้องตามใจพ่อแฟนก่อน อันดับแรก

คำตอบถูกใจจริง +1 ครับ
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 03:08:09 PM »

ผมฝากตัวด้วยเลยครับ
วันไหนได้เป็นลูกเขย สืบทอดกิจการลดราคาให้ผมเยอะๆนะครับ Grin

WPRAYUTH
ทำอะไร ทำเต็มที่ ทำให้ดีที่สุด
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

ทำอะไร ทำเต็มที่ ทำให้ดีที่สุด

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 03:11:00 PM »

มีผู้ใหญ่ท่านหนึ่งเล่าให้ฟัง........
   ...กระทาชายนายหนึ่ง ชอบลูกสาวเจ้าของร้านปืน เทียวไปเทียวมาที่ร้าน หวังจีบสาว....เจ้าของร้านเชียร์ปืนกระบอกไหน เป็นอันต้องซื้อไว้ ........
             .... วันหนึ่งหนุ่มเข้าไปในร้านปืนเช่นที่เคยผ่านมา  และแล้วสาวเจ้าที่หมายปองก็เอ่ยปากทักทาย พร้อมกับยื่นการ์ดงานแต่งให้........  หัวเราะร่าน้ำตาริน

.... จบกัน กว่าจะได้การ์ดใบนั้น หนุ่มคนนั้น มีปืนเกือบ 10 กระบอก........  คิก คิก Grin

+1 ฮาดีครับ เคสนี้เคยเจอกับตัว ไม่ไช่ปืนแต่เป็นสินค้าอย่างอื่น ไม่ยื่นการ์ดให้แต่อุ้มลูกเอามาอวด  Grin

เป็นพี่น้องกัน  ต้องรักกัน  มีอะไรต้องแบ่งปันกัน  ไม่ทะเลาะกัน
s453
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 04:33:38 PM »

รับรองถ้าพาหนี จะมีลูกๆของคุณพ่อตามมาอีกเป็นกล่องเป็นลังเลยครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์