เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 04:31:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคา cz452-2E(มือ2)  (อ่าน 2444 ครั้ง)
fortuner@
Full Member

คะแนน 15

« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 07:48:19 AM »

ควรราคาเท่าไหร่ เพื่อนจะมาขายให้ 22000บาท พร้อมกล้องครับ(สภาพก็ใหม่อยู่ครับ)12เกลียวครับ

เป็นตัวของตัวเอง มีความจริงใจ มีน้ำใจ ช่วยเหลือผู้อื่น ซื่อสัตย์ต่อหน้าที่การงาน
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 08:10:17 AM »

ราคาระดับนี้ถือว่าถูกครับ แต่ลองดูปีที่ผลิต สภาพภายนอก ร่องเกลียวว่าคมอยู่หรือเปล่า ราคาตามท้องตลาดตอนนี้ 30kขึ้นไปนะครับ คนขายร้อนเงินหรือเปล่า หรือมีปัญหาแล้วขายทิ้ง ลองส่งรูปมาให้ดูด้วยครับ เดี๋ยวเซียนทั้งหลายจะมาไขปัญหาเอง.....
cool9
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 09:18:22 AM »

ราคาระดับนี้ถือว่าถูกครับ แต่ลองดูปีที่ผลิต สภาพภายนอก ร่องเกลียวว่าคมอยู่หรือเปล่า ราคาตามท้องตลาดตอนนี้ 30kขึ้นไปนะครับ คนขายร้อนเงินหรือเปล่า หรือมีปัญหาแล้วขายทิ้ง ลองส่งรูปมาให้ดูด้วยครับ เดี๋ยวเซียนทั้งหลายจะมาไขปัญหาเอง.....
ถูกต้องครับ สนับสนุน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 09:36:21 AM »

ควรราคาเท่าไหร่ เพื่อนจะมาขายให้ 22000บาท พร้อมกล้องครับ(สภาพก็ใหม่อยู่ครับ)12เกลียวครับ

ขออนุญาตครับ... ไม่ทราบว่ามีทะเบียนหรือเปล่าครับ...  (เพราะเห็นไปโพสต์ถามในกระทู้ ปืนเถื่อนฯ ครับ)
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 08:42:44 PM »

ในฐานะคนซื้อ ราคายิ่งต่ำยิ่งดี ครับ อย่างที่บอก ดูสภาพก่อนครับ ปืนปีไหนนะครับ
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 09:29:39 PM »

ราคานี้ถูกมากครับหากสภาพสวยๆ......คงไม่มีใครปฏิเสธราคานี้แน่ครับ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
fortuner@
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 10:18:13 AM »

ครับต้องขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่ตอบมาให้ตัดสินใจได้ บวก1ทุกคนครับ

เป็นตัวของตัวเอง มีความจริงใจ มีน้ำใจ ช่วยเหลือผู้อื่น ซื่อสัตย์ต่อหน้าที่การงาน
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 11:28:36 PM »

ท่านฟอร์จูนเนอร์ถามเหมือนถามราคารถมือสองในหนังสือวัฏจักรรถเลยนะครับ แต่ตรงกันข้ามครับ รถยิ่งใช้ อายุการใช้งานยิ่งมาก ราคายิ่งตก เค้าขายราคาตามปีพ.ศ.ที่จดทะเบียน แต่ราคาปืน อายุยิ่งนาน ใช้งานมามาก ราคาก็ยิ่งแพง เสมือนว่า มีผู้รับรองว่า"ผ่าน"การเซ็นเซอร์แล้ว ถ้าขายถูก มองได้หลายแง่
1.เจ้าของเดิมไม่รู้ราคาปืนในปัจจุบัน จำพวกมีปืนไว้ป้องกันตัว ไม่ใช่พวกนักนิยมปืน หรืร้อนเงิน
2.อย่างที่บอก ปืนมาปัญหา
หน้า: [1]
  พิมพ์