เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:33:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 431
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯ ก๊วนกวน...........................................................GOLF  (อ่าน 730622 ครั้ง)
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #375 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:24:49 PM »

แมทซ์หน้า....ปลาเก๋าผู้การ กับปลาเก๋า บชห. เนอะ แมว เนอะ

ผมกลัวอย่างเดี๋ยว ของคนอื่นเขาเก๋าโจ๋  แต่ของพี่ตูฯ เก๋าราดพริกอ่ะ  ..........  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คราวที่แล้วพี่ตรูเขาเก๋ามากจน...เก๋า...เก๋า...เลยล่ะ... ขำก๊าก
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #376 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:25:51 PM »

แมทซ์หน้า....ปลาเก๋าผู้การ กับปลาเก๋า บชห. เนอะ แมว เนอะ

ปลาเก๋า พี่ตู

ปลาเก๋า พี่สกาย

ปลาเก๋า พี่ต่อ

ปลาเก๋า นังพร้อม

รสชาติปลาตัวไหนจะหวานอร่อยกว่ากันนะ.......คริคริ

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #377 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:27:40 PM »

ท่าน บชห. ท่านสบายดีใช่ไหมครับ....

ไม่ได้พบกันนาน ผมคิดถึงท่านแบบสุดๆ เลยครับ

ผมระลึกถึงท่านก็เห็นเป็นปลาเก๋าเสมอครับท่านตรู...อิอิ

เช่นกันครับ...ผมก็คิดถึงพี่ตูปลาเก๋ามากๆเลย  คิก คิก คิก คิก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #378 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:27:53 PM »

รสชาติปลาตัวไหนจะหวานอร่อยกว่ากันนะ.......คริคริ

เก๋าพร้อมยังโตไม่เต็มวัยครับ...แต่เกล็ดขึ้นแล้ว...คงต้องรออีกสักพัก..ยังเเปดตัวโลอยู่เลย...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #379 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:28:02 PM »

ปลาเก๋าพี่กายต้องอร่อยสุดแน่ๆ เพราะเป็นเก๋าทะเลแท้ๆ  หลงรัก น้ำลายหก เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #380 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:28:41 PM »

ปลาเก๋าพี่กายต้องอร่อยสุดแน่ๆ เพราะเป็นเก๋าทะเลแท้ๆ  หลงรัก น้ำลายหก เยี่ยม
แลบลิ้น แลบลิ้น

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #381 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:29:53 PM »

แลบลิ้น แลบลิ้น

อ้างผิดๆ... Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #382 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:30:53 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแงแง......วันหลังผมจะส่ง SMS ไปนัดกันก่อนครับพี่ๆ...........อิอิ คิก คิก

ไม่มีใครสนใจดับเบิ้ลโบกี้ที่ผมลงเลย........... งอน งอน งอน

โอ๋ ๆ  พ่อคนรูปหล่อ   .......  แหมขี้โค้งเชียว
ขำก๊าก คนหล่อขี้งอนวุ๊ยยยยย กิ๊วๆๆๆ  คิก คิก

Grin Grin Grin

ถ้าพี่โป้งไม่พูดถึงโบกี้น๊ะ ผมก็ยังไม่getมุกนี้  คิก คิก งงอยู่เหมือนกันว่าตู้รถไฟสองตู้คืออะไร  เยี่ยม เยี่ยม

เออแฮะ....มุขดับเบิ้ลโบกี้นี่ ไม่เก็ตเลยพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ช่วนี้สมองช้าๆยังไงไม่รู้.....ต้องไปหาปลาเก๋า ทานซะแล้ว  คิก คิก คิก คิก

55555    มุขนี้ต้องนัดกันขำครับพี่สกาย  .....  ไอ้กาแฟพอเข้าใจอันนี้ถ้าไม่ได้ นังพร้อม ผมก็ยังงง  

โป้งครับ คราวหลังจะเล่นมุขลึก ๆ แบบนี้   นัดล่วงหน้านิดนึงนะครับจะได้เคลียร์คิวขำล่วงหน้า  .......  อิอิอิ

ปลาเก๋าน่าสนใจครับพี่สกาย...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มุขคนหล่อก็เงี้ย....ลึกสุดใจจริงๆ  คิก คิก คิก คิก

คราวหน้าออกรอบกนเมื่อไหร่จะรีบบอกโป้งเลยนะครับ....มาทานปลาเก๋าตูรุสราดพริกกัน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #383 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:31:07 PM »

ไม่มีใครสนใจดับเบิ้ลโบกี้ที่ผมลงเลย........... งอน งอน งอน
คิคิคิ...น้องโป้งเราปากเบะเลย

แต่ก็จริงน๊า...ที่ไม่ต่อกลอนด้วยเพราะไม่get จริงๆ...ถ้าน้องโป้งไม่เฉลยก็มิถึงบางอ้อร๊อกกกกก

สรุปเล่นเอง..เฉลยเอง^^   โอ๋ๆๆๆ คิก คิก

สรุปแล้วที่ทุกคนนิ่งกันไปหมดเพราะไม่มีใครgetเลยนั่นเอง  ขำก๊าก ขำก๊าก
เจอมุกล้ำลึกของพี่โป้งเข้าไปอึ้งกันไปหมด  ขำก๊าก

สวัสดีครับป้าเมี๊ยยววววววว  หลงรัก
สวัสดีจ๊าคุณเมี๊ยวววววววววววววว Wink Wink

ป่านนี้น้องโป้งแอบกระซิกๆๆแล้วป่าวน๊อ คิก คิก

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #384 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:34:19 PM »

Grin Grin Grin..แล้วครับพี่แมวเจ๋ง ยิ้มีเลศนัย

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #385 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:34:58 PM »

ป้าๆ...ครั้งต่อไป จะไปร่วมก๊วน ด้วยป่าวอ่ะ

อย่าให้ไปเล๊ยยยย....ตั้งใจไปด้วยครั้งใหนๆก็ฝนตกทู๊กที(เดี๋ยวก๊วนกอล์ฟจะเสียอารมณ์ต้องไปวน6หลุมแทน)

รอไปลุ้นรางวัลปลาเก๋าตัวหญ่ายยยยยดีกว่ามั๊งจ๊ะคุณตูจ๋า หลงรัก น้ำลายหก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #386 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:35:48 PM »

คิก คิก คิก คิก จะทานเก๋าทะเล ต้องออกแรงหน่อยนะครับ  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #387 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:37:53 PM »

ป้าๆ...ครั้งต่อไป จะไปร่วมก๊วน ด้วยป่าวอ่ะ

อย่าให้ไปเล๊ยยยย....ตั้งใจไปด้วยครั้งใหนๆก็ฝนตกทู๊กที(เดี๋ยวก๊วนกอล์ฟจะเสียอารมณ์ต้องไปวน6หลุมแทน)

รอไปลุ้นรางวัลปลาเก๋าตัวหญ่ายยยยยดีกว่ามั๊งจ๊ะคุณตูจ๋า หลงรัก น้ำลายหก

พี่แมวอยากทานปลาเก๋าตูรุสก็ไม่บอก  คิก คิก คิก คิก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #388 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:40:46 PM »

ผมว่าก๊วนเรานี้...มีคนรูปหล่อแห่งลุ่มแม่น้ำน่านเหมาปลาเก๋าไว้เป็นเข่งแล้วครับผู้การ... Grin

ล้วงซ้ายก็ปลาเก๋า...ล้วงขวาก็ไก่ตะไคร์...จกจากกระเป๋าเสื้อก็ยำสามกรอบ... ขำก๊าก

แต่อย่าไปยุ่งกับกระเป๋าหลังของท่านผู้นี้นะครับ...ล้วงไปจะเจอแต่ทองหยิบทองหยอดไว้คอยแจกสาวๆ...... ขำก๊าก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #389 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 09:41:55 PM »

Grin Grin Grin..แล้วครับพี่แมวเจ๋ง ยิ้มีเลศนัย
จ๊าๆๆน้องโป้ง

พี่แมวเจ๋งนะแต่พี่แมวไม่เก๋าๆๆๆ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 431
  พิมพ์