เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:22:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 431
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯ ก๊วนกวน...........................................................GOLF  (อ่าน 732408 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1095 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:20:07 PM »

อิอิ....อะไรๆ มันเปลี่ยนไปหมด....แต่เปลี่ยนไปในทางที่ดีนะ...อดทน สู้ๆ

สู้ๆครับ  เยี่ยม วันนี้เมื่อเช้าก็ฝึกๆๆๆๆๆๆ เหมือนมือมันจะยังสับสนครับ พลิกไปพลิกมามั่วไปโหม๊ดดดดด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อังคารนี้ผมจะหยิบเหล็ก10 11 60 กับ putterไปครับ คราวนี้ล่ะจะไม่ตามพี่ตรูลงทรายแล้ว  คิก คิก  ยิ้มีเลศนัย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1096 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:22:08 PM »

เมื่อวานซ้อมแล้วคาใจจริงๆเล๊ยยยยย จะเลือกวงdriverแบบไหนดีน๊าาาาา
แหกขากว้างๆอัดเต็มๆก็ได้แค่250แถมแบะขวาซะส่วนใหญ่ ยืนจรดสบายๆตีแบบทอยๆได้แค่200แต่ตรงและแม่นกว่ากันเยอะ

วงแต่ละคนไม่เหมือนกัน เราไม่สามารถตีตามใครได้แบบ100% ต้องนำมาประยุกต์ใช้ให้เข้ากับตัวเองจะดีที่สุด ดูท่าแบบเบสิคแหกขาเท่ากับแนวหัวไหล่ เท้าซ้ายกว่าเปิดออกไม่มาก ย่อเข่าเล็กน้อย แล้วลองตีดูว่าเป็นอย่างไร เรื่องระยะไม่ต้องรีบร้อน พอจับวงได้ กล้ามเนื้อจำได้ จะตีไกลเอง

วงเหล็กลองให้แบนขึ้นหน่อย ระยะก็ดันหดซะะะะเหล็กเจ็ดเหลือแค่140 โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ตีสบายดีไม่เหนื่อย
วงชันๆเหมือนเดิมระยะดีสปินสูงไปได้150-160 แต่เหนื่อยจัง  Undecided เลือกไม่ถูกซะที ตีไปตีมาแปดถาด...วันนี้เมื่อยจังวุ๊ยยยยย แถมเมื่อคืนนอนนิ้วล๊อคอีก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

วงเหล็กต้องชันกว่าวงหัวไม้ ศอกซ้ายแนบลำตัว แบ็คสวิงแล้วไหล่ซ้ายสอดใต้คาง ตามองลูกตลอดเวลา ลองดูครับ.....ใช้งานนิ้วเกินไป ต้องรักษาให้หายก่อนนะครับ

เก็บเงินเปลี่ยนกริ๊ปดีกว่า แต่ก็เสียดายกริ๊ปเก่า เพราะมันเป็นของhonmaเองเลย หาซื้อไม่ได้อีก หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ๊ยยย สับสนๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าไปเสียดายกริ๊ปเก่า ถึงจะสวย แต่ใช้งานไม่ได้ โดนเจี๊ยในสนามแล้วไม่คุ้มกัน  คิก คิก คิก คิก

คิดถึงโปรทุกคนครับ  ไหว้
ไม่ใช่โปรแต่ก็คิดถึงนะจ๊ะ Wink Wink

สบายดีนะน้องกาย Cheesy

สวัสดีครับพี่แมว...คิดถึงเช่นกันครับ  Cheesy Wink

ตอนนี้สุขภาพชักไม่ค่อยดีครับ เริ่มเจ็บคอบ้างแล้ว  อ๋อย

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1097 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:28:01 PM »

พักผ่อนเยอะๆน๊ะครับพี่กาย หลงรัก อย่าลืมแอบซ้อมด้วยล่ะครับ  ยิ้มีเลศนัย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1098 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:30:12 PM »

อิอิ....อะไรๆ มันเปลี่ยนไปหมด....แต่เปลี่ยนไปในทางที่ดีนะ...อดทน สู้ๆ

สู้ๆครับ  เยี่ยม วันนี้เมื่อเช้าก็ฝึกๆๆๆๆๆๆ เหมือนมือมันจะยังสับสนครับ พลิกไปพลิกมามั่วไปโหม๊ดดดดด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อังคารนี้ผมจะหยิบเหล็ก10 11 60 กับ putterไปครับ คราวนี้ล่ะจะไม่ตามพี่ตรูลงทรายแล้ว  คิก คิก  ยิ้มีเลศนัย

ภาพมันติดตา วงสวิงมันติดใจ  คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1099 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:30:18 PM »

อ้าว...จะไปแก้มือเหรอ...เอิ๊กๆๆๆๆ
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1100 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:31:25 PM »

โปรสกาย...ยังไงก็รักษาสุขภาพครับ...โอกาสยังมีให้ผมและโปรแมว โปรต่อ แก้แค้นอีกเย้อออออ...อิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1101 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:39:14 PM »

พักผ่อนเยอะๆน๊ะครับพี่กาย หลงรัก อย่าลืมแอบซ้อมด้วยล่ะครับ  ยิ้มีเลศนัย

ครับ...ตอนนี้เฝ้าคุณพ่อเกือบครบเดือนแล้ว...รู้สึกเลยว่า ร่างกายตัวเองไม่ได้แข็งแรงอย่างที่คิด .... อ๋อย

เรื่องซ้อมลืมไปได้เลย....ไม่มีเวลาแน่นอนครับ.....อย่าว่ากันนะ ถ้าคราวหน้าตีออกทะเล  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #1102 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:41:07 PM »

ครับ...ตอนนี้เฝ้าคุณพ่อเกือบครบเดือนแล้ว...รู้สึกเลยว่า ร่างกายตัวเองไม่ได้แข็งแรงอย่างที่คิด .... อ๋อย

เรื่องซ้อมลืมไปได้เลย....ไม่มีเวลาแน่นอนครับ.....อย่าว่ากันนะ ถ้าคราวหน้าตีออกทะเล  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องหาเวลาออกกำลังกายบ้างน๊ะครับพี่กาย จะได้แข็งแรง  หลงรัก วิ่งขึ้นลงบันไดเลื่อนก็ได้ครับ  คิก คิก

อ้าว...จะไปแก้มือเหรอ...เอิ๊กๆๆๆๆ

ต้องเรียกว่าไปย้ำแค้นให้พี่ตรูครับ อิอิอิ  คิก คิก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1103 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:43:37 PM »

โปรสกาย...ยังไงก็รักษาสุขภาพครับ...โอกาสยังมีให้ผมและโปรแมว โปรต่อ แก้แค้นอีกเย้อออออ...อิอิ

ขอบคุณครับโปรเอ้....ผมจะรอวันนั้นมาถึงครับ  คิก คิก คิก คิก

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #1104 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:45:48 PM »

คราวนี้ก๋วนกวน3วันที่26AUGสนามไหนดีครับพี่  หลงรัก ไปลองชวนชื่นกันมั้ยครับ  หลงรัก

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1105 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:46:58 PM »

อิอิ...ตกลงโปรแมว จะไปพัทยา ด้วยกันป่าว ครับ

A-Class สยาม คันทรี คลับ
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #1106 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:53:37 PM »

อิอิ...ตกลงโปรแมว จะไปพัทยา ด้วยกันป่าว ครับ

A-Class สยาม คันทรี คลับ

ไปเมื่อไรอ๊ะครับพี่ จะได้ลองขอปิ่นดู  หลงรัก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1107 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:55:17 PM »

เมื่อวานซ้อมแล้วคาใจจริงๆเล๊ยยยยย จะเลือกวงdriverแบบไหนดีน๊าาาาา
แหกขากว้างๆอัดเต็มๆก็ได้แค่250แถมแบะขวาซะส่วนใหญ่ ยืนจรดสบายๆตีแบบทอยๆได้แค่200แต่ตรงและแม่นกว่ากันเยอะ

วงแต่ละคนไม่เหมือนกัน เราไม่สามารถตีตามใครได้แบบ100% ต้องนำมาประยุกต์ใช้ให้เข้ากับตัวเองจะดีที่สุด ดูท่าแบบเบสิคแหกขาเท่ากับแนวหัวไหล่ เท้าซ้ายกว่าเปิดออกไม่มาก ย่อเข่าเล็กน้อย แล้วลองตีดูว่าเป็นอย่างไร เรื่องระยะไม่ต้องรีบร้อน พอจับวงได้ กล้ามเนื้อจำได้ จะตีไกลเอง

วงเหล็กลองให้แบนขึ้นหน่อย ระยะก็ดันหดซะะะะเหล็กเจ็ดเหลือแค่140 โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ตีสบายดีไม่เหนื่อย
วงชันๆเหมือนเดิมระยะดีสปินสูงไปได้150-160 แต่เหนื่อยจัง  Undecided เลือกไม่ถูกซะที ตีไปตีมาแปดถาด...วันนี้เมื่อยจังวุ๊ยยยยย แถมเมื่อคืนนอนนิ้วล๊อคอีก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

วงเหล็กต้องชันกว่าวงหัวไม้ ศอกซ้ายแนบลำตัว แบ็คสวิงแล้วไหล่ซ้ายสอดใต้คาง ตามองลูกตลอดเวลา ลองดูครับ.....ใช้งานนิ้วเกินไป ต้องรักษาให้หายก่อนนะครับ

เก็บเงินเปลี่ยนกริ๊ปดีกว่า แต่ก็เสียดายกริ๊ปเก่า เพราะมันเป็นของhonmaเองเลย หาซื้อไม่ได้อีก หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ๊ยยย สับสนๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าไปเสียดายกริ๊ปเก่า ถึงจะสวย แต่ใช้งานไม่ได้ โดนเจี๊ยในสนามแล้วไม่คุ้มกัน  คิก คิก คิก คิก

คิดถึงโปรทุกคนครับ  ไหว้
ไม่ใช่โปรแต่ก็คิดถึงนะจ๊ะ Wink Wink

สบายดีนะน้องกาย Cheesy

สวัสดีครับพี่แมว...คิดถึงเช่นกันครับ  Cheesy Wink

ตอนนี้สุขภาพชักไม่ค่อยดีครับ เริ่มเจ็บคอบ้างแล้ว  อ๋อย
นอนพักผ่อนมากๆนะคะโปรน้องกาย.....ร่างกายได้นอนพักเยอะๆระบบร่างกายจะปรับสู่ความปกติเร็วขึ้นคะ

ทานยาด้วยนะ Wink Wink

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1108 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 09:57:59 PM »

เอ้   เมื่อวานผลเป็นอย่างไร   ใครยิ้ม

อ่า...ผมชนะโปรแมวไป 2 หลุม แต่สกอร์รวมแพ้ครับ เพราะหลุมสุดท้ายตกน้ำ อิอิ

ชอบจังเลยนะน้ำเนี่ย... คิก คิก

วันอังคารป้าแมวว่างมาจอยมั้ยคร๊าบบบบบบ  หลงรัก

วันอังคารไม่ว่างอ่ะจ๊ะ...เสียดายจังมาบอกกระชั้นชิดไปหน่อย

เดี๋ยวรอก๊วนกวน3เลยแล้วกันนิ

ขอบคุณนะจ๊ะคุณเมี๊ยวววววที่ชวนไปด้วยตลอด หลงรัก

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #1109 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 10:22:40 PM »

เอ้   เมื่อวานผลเป็นอย่างไร   ใครยิ้ม

อ่า...ผมชนะโปรแมวไป 2 หลุม แต่สกอร์รวมแพ้ครับ เพราะหลุมสุดท้ายตกน้ำ อิอิ

ชอบจังเลยนะน้ำเนี่ย... คิก คิก

วันอังคารป้าแมวว่างมาจอยมั้ยคร๊าบบบบบบ  หลงรัก

วันอังคารไม่ว่างอ่ะจ๊ะ...เสียดายจังมาบอกกระชั้นชิดไปหน่อย

เดี๋ยวรอก๊วนกวน3เลยแล้วกันนิ

ขอบคุณนะจ๊ะคุณเมี๊ยวววววที่ชวนไปด้วยตลอด หลงรัก

อ๊าาาาา ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆ ใครบังอาจมานัดป้าตรงวันกับเรา  Angry Angry ยกเลิกนัดไปเล๊ยยยยป้า  คิก คิก
งี้ก็ต้องรอสิ้นเดือนเลยอ๊ะดิ  เศร้า เศร้า

หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 431
  พิมพ์