เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:33:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 431
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯ ก๊วนกวน...........................................................GOLF  (อ่าน 731779 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1200 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 04:58:41 PM »

เจ็บแปร็บ เข้าไปถึงหัวอกของชายหนุ่ม เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

กินยาแก้อักเสบกล้ามเนื้อ อย่างเดียวตอนนี้ ยามจะลุก จะนั่ง ยังเจ็บแปร็บ หนักเข้าไปอีก... ยี๊ ยี๊

สงสัยเป็นโรคติด....ต่อ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

โรคฮิตของหนุ่มเจ้าสำราญครับ....ใครไม่เป็นบ่ฮู้ดอก  คิก คิก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1201 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 10:45:00 PM »

เจ็บแปร็บ เข้าไปถึงหัวอกของชายหนุ่ม เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

กินยาแก้อักเสบกล้ามเนื้อ อย่างเดียวตอนนี้ ยามจะลุก จะนั่ง ยังเจ็บแปร็บ หนักเข้าไปอีก... ยี๊ ยี๊

สงสัยเป็นโรคติด....ต่อ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

โรคฮิตของหนุ่มเจ้าสำราญครับ....ใครไม่เป็นบ่ฮู้ดอก  คิก คิก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน

งั้นแสดงว่าโปรตรูคงเป็นหนุ่มสำราญมากๆครับ....เพราะเจ็บหนักเหลือเกิน... คิก คิก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1202 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:33:24 PM »

งั้นแสดงว่าโปรตรูคงเป็นหนุ่มสำราญมากๆครับ....เพราะเจ็บหนักเหลือเกิน... คิก คิก

พี่อ๊อฟบอกไว้อย่างนี้ครับโปรตู...

mv เพลง อีกนาน (พงษ์พัฒน์)

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1203 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:16:34 AM »

เมื่อวาน จามฮัดเช้ย...แรงบีบเค้นของการจาม ทำเอาดิ้นพราดๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนกล้ามเนื้อฉีกช่วงอกถึงชายโครงด้านขวา

ทีนี้ เป็นหนักกว่าเดิมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ....โทรไปหาพยาบาลส่วนตัว บอกให้กินยากระตุ้น เอ๊ย แก้อักเสบไปก่อน....

หากยังไม่หายต้องไปหาหมอครับ...ฮือๆๆๆๆๆๆ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1204 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:28:30 AM »

เมื่อวาน จามฮัดเช้ย...แรงบีบเค้นของการจาม ทำเอาดิ้นพราดๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนกล้ามเนื้อฉีกช่วงอกถึงชายโครงด้านขวา

ทีนี้ เป็นหนักกว่าเดิมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ....โทรไปหาพยาบาลส่วนตัว บอกให้กินยากระตุ้น เอ๊ย แก้อักเสบไปก่อน....

หากยังไม่หายต้องไปหาหมอครับ...ฮือๆๆๆๆๆๆ
ตอนผมเจ็บมากๆ หายใจเต็มปอดไม่ได้เลยครับ จามที่ก็ทำเอาดิ้นพราดๆเหมือนกัน พี่กายแนะนำให้กิน Celebrex ดีขึ้นเร็วมากครับ  เยี่ยม

อย่างน้อยพี่ต้องพักสักอาทิตย์ล่ะครับพี่เอ้ กินยาคลายกล้ามเนื้อCelebrex 200mg (ถ้าำจำไม่ผิดเช้าเย็นหลังอาหาร)
อย่าออกแรงมาก แต่ให้ยืดกล้ามเนื้อทุกวัน เคลื่อนไหวแบบช้าป้องกันการเจ็บซ้ำ  Wink

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1205 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:53:02 AM »

ตอนผมเจ็บมากๆ หายใจเต็มปอดไม่ได้เลยครับ จามที่ก็ทำเอาดิ้นพราดๆเหมือนกัน พี่กายแนะนำให้กิน Celebrex ดีขึ้นเร็วมากครับ  เยี่ยม

อย่างน้อยพี่ต้องพักสักอาทิตย์ล่ะครับพี่เอ้ กินยาคลายกล้ามเนื้อCelebrex 200mg (ถ้าำจำไม่ผิดเช้าเย็นหลังอาหาร)
อย่าออกแรงมาก แต่ให้ยืดกล้ามเนื้อทุกวัน เคลื่อนไหวแบบช้าป้องกันการเจ็บซ้ำ  Wink

ขอบคุณครับ....นอนพลิกตัว ยังเจ็บแปร๊บๆ แต่ถ้าเผลอก้ม แบบเอี้ยวตัว ด้วยแล้ว...ต้องร้องโอ๊ยยยย...พร้อมกัดฟันไปด้วย

อาการท่าจะสาหัส...กินยาอยู่ ยังไม่หาย...แต่ดีขึ้นเป็นลำดับครับ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1206 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 12:28:14 PM »

จะพาสาวสองคนไปซ้อมพัต...ซ้อมชิพ..น้าพร้อมสนใจหรือเปล่าครับ....
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1207 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 12:37:24 PM »

พี่เสือ เรียนตอน บ่ายสอง ครับ ท่าน บชห.

ส่วนผมวันนี้มีภาระกิจ ไปไม่ได้ครับ

ไปฉลองให้หลานชายสักหน่อย ได้ที่ 12 อิอิ

...แถมตอนนี้ร่างกายยังบาดเจ็บสาหัส อีกด้วย
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1208 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 12:43:11 PM »

พี่เสือ เรียนตอน บ่ายสอง ครับ ท่าน บชห.

ส่วนผมวันนี้มีภาระกิจ ไปไม่ได้ครับ

ไปฉลองให้หลานชายสักหน่อย ได้ที่ 12 อิอิ

...แถมตอนนี้ร่างกายยังบาดเจ็บสาหัส อีกด้วย

รักษาร่างกายก่อนครับโปรเอ้....จิตใจไว้ทีหลัง... ขำก๊าก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1209 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 03:23:09 PM »

จะพาสาวสองคนไปซ้อมพัต...ซ้อมชิพ..น้าพร้อมสนใจหรือเปล่าครับ....

วันนี้ขอตัวครับพี่  Cheesy ฝากหยิกแก้มสองสาวด้วยน๊ะครับ  หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1210 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 04:41:58 PM »

500 mg ครับ   วันละ ๒ เม็ด  หลังอาหารเช้า เย็น

วันนี้ไปเรียนคนเดียว.....เหงาๆ ยังไงชอบกล.......อิอิ

แถมกลับบ้านไวอีกต่างหาก........เอิ๊กๆ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1211 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 05:15:22 PM »

อ้าว...กลับบ้านเร็วจังครับพี่เสือ...

ว่าจะชวนซ้อมชิพหน่อย....... Cheesy
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1212 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 06:03:25 PM »

อ้าว...กลับบ้านเร็วจังครับพี่เสือ...

ว่าจะชวนซ้อมชิพหน่อย....... Cheesy

ชิพอะไรหรอ?
 Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1213 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 06:23:12 PM »

ชิพอะไรหรอ?
 Grin

ชิพสามกอง... คิก คิก
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #1214 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 06:35:51 PM »

ชิพอะไรหรอ?
 Grin

ชิพสามกอง... คิก คิก

เดี๊ยวก็เสร็จพี่เสืออีกหรอก  คิก คิก

หน้า: 1 ... 78 79 80 [81] 82 83 84 ... 431
  พิมพ์