เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 02:26:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 89 90 91 [92] 93 94 95 ... 431
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯ ก๊วนกวน...........................................................GOLF  (อ่าน 731658 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1365 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 04:00:07 PM »

ผมน่ะ ตีกอล์ฟ ไม่ได้เรื่องเลยครับ....แต่ขอเอาสนุก และเฮฮา กับเพื่อนฝูง ครับ

แต่อย่างไรผมก็คงต้องพัฒนาไปเรื่อยๆ ครับ...ถือเป็นการออกกำลังกายอย่างหนึ่งครับ

สองวันก่อนออกรอบที่กรีนวันเล่ย์.....โดนอีกแล้วครับท่าน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

สกอร์เท่าไรครับพี่ ห้ามอมHCน๊ะ  Grin
ใช่ๆสกอร์เท่าไหร่ แจ้งด่วนลดม้าได้อีกเท่าไหร่ครับ

พี่ต่อบอกว่าออกไป115ครับ  ขำก๊าก บ่นว่าตกน้ำตกทรายเป็นว่าเล่น ศึกก๊วนกวน3ท่าทางจะแจกปลาเก๋าอีกแล้ว  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1366 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 04:19:22 PM »

ผมน่ะ ตีกอล์ฟ ไม่ได้เรื่องเลยครับ....แต่ขอเอาสนุก และเฮฮา กับเพื่อนฝูง ครับ

แต่อย่างไรผมก็คงต้องพัฒนาไปเรื่อยๆ ครับ...ถือเป็นการออกกำลังกายอย่างหนึ่งครับ

สองวันก่อนออกรอบที่กรีนวันเล่ย์.....โดนอีกแล้วครับท่าน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

สกอร์เท่าไรครับพี่ ห้ามอมHCน๊ะ  Grin
ใช่ๆสกอร์เท่าไหร่ แจ้งด่วนลดม้าได้อีกเท่าไหร่ครับ

พี่ต่อบอกว่าออกไป115ครับ  ขำก๊าก บ่นว่าตกน้ำตกทรายเป็นว่าเล่น ศึกก๊วนกวน3ท่าทางจะแจกปลาเก๋าอีกแล้ว  ขำก๊าก

ลืมแล้วเหรอว่า กำลังคุยอยู่กับระกาแก๊งค์ ต้นฉบับ ลับ ลวง พราง  คิก คิก คิก คิก

ติงลี่ ณ เมืองบั้งไฟโก้
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #1367 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 04:38:30 PM »

ท่านติงฯวงสวยครับ สิ่งที่เห็น(เป็นการแลกเปลี่ยนความเห็นนะครับ) ตอนอิมแพกตัวหงายนิดหน่อย ลองดูการเปรียบเทียบจากภาพครับ แต่หงายๆไม่ใช่ไม่ดี ผลงานสำคัญกว่า

ขอบคุณมากๆครับท่านเบิ้ม สำหรับภาพนี้
ผมจะได้นำไปปรับปรุงครับ เมื่อได้แล้วจะนำภาพมาให้ชมอีกครั้งครับ

berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #1368 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 04:59:43 PM »

ท่านติงฯวงสวยครับ สิ่งที่เห็น(เป็นการแลกเปลี่ยนความเห็นนะครับ) ตอนอิมแพกตัวหงายนิดหน่อย ลองดูการเปรียบเทียบจากภาพครับ แต่หงายๆไม่ใช่ไม่ดี ผลงานสำคัญกว่า

ขอบคุณมากๆครับท่านเบิ้ม สำหรับภาพนี้
ผมจะได้นำไปปรับปรุงครับ เมื่อได้แล้วจะนำภาพมาให้ชมอีกครั้งครับ

รองศึกษาก่อนครับ วงท่างติงผมว่าดูดีอยู่แล้ว ผมชอบแขนท่านติงทำโรเตชั่นค่อนข้างสวย ผมพยายามฝึกโรเตชั่นแขนแบบนี้อยู่
ดูแล้ว HC ท่านติง ไม่โสด(single) ก็คงจะ 0
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1369 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 06:15:24 PM »

ผมเดาโปรติงคงไม่เกินห้าครับ...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1370 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 06:27:23 PM »

เมื่อไรน๊าาาาาาผมถึงจะเป็น single HC ได้มั้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1371 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 10:05:12 PM »

เมื่อไรน๊าาาาาาผมถึงจะเป็น single HC ได้มั้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ซ้อมหนักขนาดนี้....ไม่นานหรอกครับ...
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1372 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 10:48:15 PM »

ซ้อมกันเยอะๆ นะครับ แมทซ์แห่งศักดิ์ศรี ใกล้เข้ามาแล้ว...อิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1373 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 10:57:46 PM »

ซ้อมกันเยอะๆ นะครับ แมทซ์แห่งศักดิ์ศรี ใกล้เข้ามาแล้ว...อิอิ

โปรตูรุสสส  รักษาตัวให้หายก่อนแข่งนะครับ ...

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1374 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 10:59:47 PM »

โปรตูรุสสส  รักษาตัวให้หายก่อนแข่งนะครับ ...

เจ็บหนัก อักเสบ ทน ทุกข์ ทรมาน อยู่เนี่ยครับโปรกาย...ขอแต้มต่อเพิ่มหน่อยดิ...อิอิ ยิ้มีเลศนัย
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1375 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 11:01:23 PM »

ออกเหล็กน่ะพอไหวครับ......แต่ออกหัวไม้ นี่...ยังไม่ได้ลองเลย...กลัวบาดเจ็บ ซ้ำตรงที่เดิม....นะนะ...ต่ออีกหน่อย นะ อิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1376 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 11:06:18 PM »

เจ็บหนัก อักเสบ ทน ทุกข์ ทรมาน อยู่เนี่ยครับโปรกาย...ขอแต้มต่อเพิ่มหน่อยดิ...อิอิ ยิ้มีเลศนัย

ออกเหล็กน่ะพอไหวครับ......แต่ออกหัวไม้ นี่...ยังไม่ได้ลองเลย...กลัวบาดเจ็บ ซ้ำตรงที่เดิม....นะนะ...ต่ออีกหน่อย นะ อิอิ

น่าเห็นใจ...ผมเป็นคนขี้สงสารซะด้วย....เอางี้ ผมเลี้ยงข้าวโปรตูก็แล้วกัน  Cheesy Wink

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1377 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 11:08:06 PM »

น่าเห็นใจ...ผมเป็นคนขี้สงสารซะด้วย....เอางี้ ผมเลี้ยงข้าวโปรตูก็แล้วกัน  Cheesy Wink

ยินดีครับ....ถ้าจะกรุณามากอีกหน่อยโปรกาย เลี้ยงปลาเก๋าสัก 3 ตัว นะครับ...เอิ๊กๆๆๆๆๆ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1378 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 11:08:40 PM »

ศิษย์น้องเรากลัว ลับ ลวง พราง  เข้าให้แล้ว  อิอิ Grin Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1379 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 11:18:41 PM »

ยินดีครับ....ถ้าจะกรุณามากอีกหน่อยโปรกาย เลี้ยงปลาเก๋าสัก 3 ตัว นะครับ...เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ปัญหาอยู่ตรงนี้แหละครับ...ผมไม่ชอบเลี้ยงปลาครับ...เลี้ยงทีไรตายทุกที ขนาดเลี้ยงปลากัดใส่โถไว้ยังตายเลย....คือเอาไว้ในเรือหน่ะครับ เรือโคลงมากไปหน่อยเลยหัวชนโถแก้วตายไปเลย  Cry Cry

หน้า: 1 ... 89 90 91 [92] 93 94 95 ... 431
  พิมพ์