เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 03:23:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 360 361 362 [363] 364 365 366 ... 431
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯ ก๊วนกวน...........................................................GOLF  (อ่าน 732672 ครั้ง)
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #5430 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 01:35:01 PM »

โปรกาย+โปรต่อ...วางแผนกันยิกๆๆๆ คิก คิก (แรงบันดาลใจจากเสียงหัวเราะ+รอยยิ้มเปื้อนหน้าของ2โปรนั้น)

เอ้าๆๆลุ้นๆเอาใจช่วยให้ได้หัวเราะกลับมั่งนะจร๊า)))  Wink Wink

มีพี่แมวเชียร์อย่างนี้ ...รับรอง โปรเอ้ โปรแมว น้ำตกตกแน่ๆ  คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

ถ้าจะให้ดีคุณแมวเชียร์ทีมผมแล้วก็ต้องแช่งทีมตรงข้ามด้วย...ไปแช่งในสนามเลยไหม...รับรองแมวบ้าเขินจนตีแป้กแล้วแป้กอีก... คิก คิก
โอววว..แบบว่าแช่งชักใครไม่เป็นอ่ะ...ขอเป็นไปจ้องตาแทนละกัน นะนะ น๊า

แล้วจะตีแป้กมั๊ยเนี่ย Grin

จ้องคนไหน คนนั้นก็ตีแป๊กทั้งนั้นแหละครับ ....แหม! สาวงามระดับนี้มาจ้องตาก่อนทีออฟ ....ใครจะม่ายยยยยย หวั่นนนน หวายยยยยยย  คิก คิก คิก คิก
ม่ายเชื่อๆๆๆๆ...แบบงี้ ต้องลอง...ต้องลอง!!!!  หลงรัก

โปรต่อ รีบเคลียร์คิวโปรทุกคนด่วนเลย.... เยี่ยม

555.....ผมบอกแล้ว....แค้นนี้รอนานไม่ได้.... Grin
ผมเองนอนฝันเห็นแต่หน้าโปรเอ้โปรแมว...ในฝันดันเยาะเย้ยเราอีก.... คิก คิก
นี่ก็เครื่องร้อน..เครื่องฟิตเหลือเกินนะ ยิ้มีเลศนัย

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #5431 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 01:37:30 PM »

โปรกาย+โปรต่อ...วางแผนกันยิกๆๆๆ คิก คิก (แรงบันดาลใจจากเสียงหัวเราะ+รอยยิ้มเปื้อนหน้าของ2โปรนั้น)

เอ้าๆๆลุ้นๆเอาใจช่วยให้ได้หัวเราะกลับมั่งนะจร๊า)))  Wink Wink

มีพี่แมวเชียร์อย่างนี้ ...รับรอง โปรเอ้ โปรแมว น้ำตกตกแน่ๆ  คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

ถ้าจะให้ดีคุณแมวเชียร์ทีมผมแล้วก็ต้องแช่งทีมตรงข้ามด้วย...ไปแช่งในสนามเลยไหม...รับรองแมวบ้าเขินจนตีแป้กแล้วแป้กอีก... คิก คิก
โอววว..แบบว่าแช่งชักใครไม่เป็นอ่ะ...ขอเป็นไปจ้องตาแทนละกัน นะนะ น๊า

แล้วจะตีแป้กมั๊ยเนี่ย Grin

จ้องคนไหน คนนั้นก็ตีแป๊กทั้งนั้นแหละครับ ....แหม! สาวงามระดับนี้มาจ้องตาก่อนทีออฟ ....ใครจะม่ายยยยยย หวั่นนนน หวายยยยยยย  คิก คิก คิก คิก
ม่ายเชื่อๆๆๆๆ...แบบงี้ ต้องลอง...ต้องลอง!!!!  หลงรัก

โปรต่อ รีบเคลียร์คิวโปรทุกคนด่วนเลย.... เยี่ยม

555.....ผมบอกแล้ว....แค้นนี้รอนานไม่ได้.... Grin
ผมเองนอนฝันเห็นแต่หน้าโปรเอ้โปรแมว...ในฝันดันเยาะเย้ยเราอีก.... คิก คิก

พฤหัสนี้เลยมั้ย ยูนิโกหน่ะ ....โปรเอ้ไม่มาปรับแพ้ และชักดาบส่วนที่เหลือ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #5432 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 03:47:52 PM »

อาแฮ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เค๊าไปธุระต่างจังหวัดจ๊ะ.......

จริงๆ แล้วไปฝึกวิทยายุทธให้แก่กล้า.....คราวหน้าจะได้กินสัก 50 ป๊อย....เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5433 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 03:48:54 PM »

อาแฮ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เค๊าไปธุระต่างจังหวัดจ๊ะ.......

จริงๆ แล้วไปฝึกวิทยายุทธให้แก่กล้า.....คราวหน้าจะได้กินสัก 50 ป๊อย....เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห็นม๊า...ไม่เชื่อป๋ม...ข่าวป๋มอ่ะ  นอนมาแน่ ๆ กั๊บ...
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5434 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:00:53 PM »

สรุปผลก๊วนกวน4 ที่สนามUnicoเมื่อวานนี้ จัดแข่งกันเป็นทีม(พี่กายคู่พี่ต่อ พี่เอ้คู่แมว) Grin
ดูจากรูปนี้ลองทายกันซิว่า ใครได้ใครเสีย  คิก คิก เพราะเมื่อวานนี้มีอาการเลือดสาด คงต้องโดนแซวกันไปอีกเดือนกว่าจะถึงวันแก้ตัว..... Grin

ภาพประทับใจ.....อิอิ
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5435 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:02:27 PM »

เห็นม๊า...ไม่เชื่อป๋ม...ข่าวป๋มอ่ะ  นอนมาแน่ ๆ กั๊บ...

อ้าว...ยังไม่กลับบ้านอีกเหรอจ๊ะ.....

ตอนนี้อยู่เจียงใหม่แล้วเจ๊า.....

งานรออยู่เพี๊ยบบบ....อยากรู้จังจ๊อบนี้จะได้ค่าจ้างกี่บาท...อิอิ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5436 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:03:20 PM »

คริ คริ  อย่าลืมแหนมห่อ...หมูทอด พริกหนุ่มลงไปด้วยล่ะ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #5437 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:03:57 PM »

สรุปผลก๊วนกวน4 ที่สนามUnicoเมื่อวานนี้ จัดแข่งกันเป็นทีม(พี่กายคู่พี่ต่อ พี่เอ้คู่แมว) Grin
ดูจากรูปนี้ลองทายกันซิว่า ใครได้ใครเสีย  คิก คิก เพราะเมื่อวานนี้มีอาการเลือดสาด คงต้องโดนแซวกันไปอีกเดือนกว่าจะถึงวันแก้ตัว..... Grin

ภาพประทับใจ.....อิอิ

ตราตรึงใจจริงๆ  คิก คิก คิก คิก ตรึงใจจนนอนไม่หลับเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก พร้อมเมื่อไหร่บอกเลยนะตัวเอง  ขำก๊าก ขำก๊าก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5438 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:04:50 PM »

ตากล้อง...ไม่ได้เรื่องเร๊ย...
ถ้าเป็นป๋มนะ...จะกดมาซักห้าขวิบรูป.....
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5439 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:08:07 PM »

อิอิ....ฟ้า อาเจนติน่า หรือ จะสู้ เขียว ไนจีเรีย....อิอิ

ยังไม่ทราบลักษณะงาน และ ปริมาณงาน เลยครับ

เดี๋ยวเย็นนี้ไปดูสถานที่ก่อน เพื่อกำหนดเวลา และแผนงาน

ยังไงก็ฝึกซ้อมเยอะๆ หน่อยนะครับ.....อิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #5440 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:14:11 PM »

อิอิ....ฟ้า อาเจนติน่า หรือ จะสู้ เขียว ไนจีเรีย....อิอิ

ยังไม่ทราบลักษณะงาน และ ปริมาณงาน เลยครับ

เดี๋ยวเย็นนี้ไปดูสถานที่ก่อน เพื่อกำหนดเวลา และแผนงาน

ยังไงก็ฝึกซ้อมเยอะๆ หน่อยนะครับ.....อิอิ

ขอให้ได้ตังค์กลับมาเยอะๆนะ...จะได้มีพอจ่ายผมกับต่อ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5441 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:21:18 PM »

ขอให้ได้ตังค์กลับมาเยอะๆนะ...จะได้มีพอจ่ายผมกับต่อ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

อู๊ยยยยยยยยย......เค๊าเดิมทุนเดิม ผมมีเย้ออออออออออออ ครับ ผู้การ.....อิอิ

ผมขึ้นเชียงใหม่ครั้งนี้.....ขึ้นมาจัด layout สนามกอล์ฟ พาร์ 3 และดูแลเรื่องรถเบ็คโฮ ขุดสระ พอกเนิน พอกกรีน ครับ

และจัดวางตำแหน่งบ้าน ถมดิน และระบบน้ำ ไฟ ครับ.....ตอนนี้ขุดไปได้ส่วนหนึ่งแล้ว เจอฝน ยังไม่แล้วเสร็จ จึงขึ้นมาดู

ตามคำสั่งผู้ว่าจ้างครับ รวมถึงต้องคุมระบบเงิน เบิกจ่าย ให้ด้วย......

สนามกอล์ฟ พาร์ 3 มี 3 หลุม มีทีอ๊อฟประมาณ 5 ที .....ทำไว้ให้หลานๆ ซ้อมกันน่ะครับ....อิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #5442 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 04:32:39 PM »

อู๊ยยยยยยยยย......เค๊าเดิมทุนเดิม ผมมีเย้ออออออออออออ ครับ ผู้การ.....อิอิ

ผมขึ้นเชียงใหม่ครั้งนี้.....ขึ้นมาจัด layout สนามกอล์ฟ พาร์ 3 และดูแลเรื่องรถเบ็คโฮ ขุดสระ พอกเนิน พอกกรีน ครับ

และจัดวางตำแหน่งบ้าน ถมดิน และระบบน้ำ ไฟ ครับ.....ตอนนี้ขุดไปได้ส่วนหนึ่งแล้ว เจอฝน ยังไม่แล้วเสร็จ จึงขึ้นมาดู

ตามคำสั่งผู้ว่าจ้างครับ รวมถึงต้องคุมระบบเงิน เบิกจ่าย ให้ด้วย......

สนามกอล์ฟ พาร์ 3 มี 3 หลุม มีทีอ๊อฟประมาณ 5 ที .....ทำไว้ให้หลานๆ ซ้อมกันน่ะครับ....อิอิ

งานนี้น่าสนุกนะ...วางเลย์เอ้าท์สนามกอล์ฟ ติดตั้งระบบ ฯลฯ  เยี่ยม เยี่ยม

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5443 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 05:17:40 PM »

โปรแกรม ตีกอล์ฟ สนามหางดง วันเสาร์นี้...กับพี่เขย....อิอิ

ดีนะเนี่ย...ที่เราเอาถุงกอล์ฟติดหลังรถมาด้วย.....อิอิ

ส่วนหลานแข่งสนามดอยอินฯ เสาร์นี้เช่นกัน....อิอิ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #5444 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 08:29:35 PM »

พฤหัสฯนี้ต้องขออภัยครับพี่ๆ แมวติดไปแข่งกอล์ฟกับThaiGolferครับ  ไหว้ รอลุงเอ้กลับมาแล้วนัดกันนะครับ  หลงรัก

วันนี้ออกที่บางกอกกอล์ฟคลับ ตามคาดครับเละเหมือนเดิม  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก ขำก๊าก
8หลุมแรกตีเกินไป2พอหลุมเก้าออกtripleเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หลังจากนั้นก็เละยาววววววววว แต้มออกมา41,52ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 ... 360 361 362 [363] 364 365 366 ... 431
  พิมพ์