เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 08:16:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซองสำหรับเลสแบร์ monolith heavy weightครับ  (อ่าน 3769 ครั้ง)
t_win
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 23

« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 10:49:48 PM »

สำหรับท่านที่หาซองสำหรับ LES BAER Monolith Heavy Weightอยู่นะครับ ไหว้

คิดว่าคงจะมีพี่ๆเพื่อนๆหลายท่านในนี้ที่หาซองที่ถูกใจสำหรับเลสแบร์monolith heavy weight (หรือmonolith)ไม่ได้ครับ พอดีวันนี้ผมเพิ่งไปรับซองมา(หลังจากรออยู่3สัปดาห์) ลองแล้วพอดีเหลือเกิน ฟิตแนบแน่นกับหมีผมราวพี่เขยกับน้องเมียจึงอยากแชร์ข้อมูลเผื่อเป็นประโยชย์กับท่านอื่นๆที่หาอยู่ครับ ผมลองหาซองมาหลายยี่ห้อครับ ของนอกที่ใส่ได้ก้อเป็นโพลิเมอร์เค้าว่าหมีจะเป็นรอย ถามป้าดี้แสนสวยก้อแนะไปที่ชารีฟ(อยู่หลังวัง ตรงข้ามร้านประโยชน์) ออกมาไม่ผิดหวังครับ หนังวัวนุ่มๆ(ผมเดาว่าต้องเป็นวัววัยรุ่นผู้หญิงจึงได้นุ่มนิ่มอย่างงี้) ฝีมือตัดเย็บงานยถูกใจผมครับ ซองจะแยกเป็น3ส่วนครับ สายคาดถอดได้ และมีpaddleเป็นpolymerแบบBlackhawk ผมให้ร้านวัดเผื่อสำหรับใส่สองกระบอกทั้งMonolith5” กับ Commanche Heavyweight เอาปืนไปวัดครับแล้วให้ช่างวัดเผื่อนิดหน่อยปรากฏว่าออกมาพอดีเป้ะๆๆๆ ไม่คับไม่หลวม บล้อคที่วัดของผมยังอยู่ที่ร้านครับ ท่านใดสนใจก้อบอกให้ร้านใช้บล้อคแบบพิมพ์ผมได้เลย(บอกร้านว่าแบบเดียวกับของคุณวินที่เอาเลสแบร์2กระบอกมาวัด) ผมมิได้ค่านายหน้าแต่อย่างใดนะคร้าบ เผื่อเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆที่หาอยู่แค่นั้นนะครับ

Paddle เป็น polymerขึ้นรูป

ใส่ หมีmonolith 5”

ใส่ หมีCommanche Heavyweight ก้อพอดีเป้ะ

MANOK
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 07:44:04 AM »

สวยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
t_win
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 05:40:22 PM »

สวยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

1300ครับ
POM_II
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 06:08:01 PM »

สวยทั้งซอง สวยทั้งปืนครับ น้ำลายหก
หน้า: [1]
  พิมพ์