เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:24:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 739 740 741 [742] 743 744 745 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2618651 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #11115 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 02:46:48 PM »

อย่ามากุ้งนะ  คิดถึงแฟนเก่า... ยิ้มีเลศนัย

แฟนเก่าชื่อกุ้ง(เต้น)  มั่วแต่มองมั่วแต่จ้องกุ้งเลยเต้นหนี  สมฯ

รุ่นไหนที่ดีและราคาไม่เกิน 150 รีบส่ง  มาหาไม่ได้ก็รีบๆหาอย่าให้วัยรุ่นมีอารมณ์ คิก คิก
150 บาท เนี้ยอ่ะนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมยังนึกสภาพเครื่องไม่ออกจริงๆ ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่งไปแต่เปลือกสิ...

โทรศัพท์นะเฮ้ย.............ไม่ใช่กุ้งใช่กั้งจะได้มีเปลือก ขำก๊าก
ปู ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ต๊าย..........รู้ไปถึงไหนอายไปถึงนั่น  ปูเขาเรียกดองหรือกระดอง  ไม่ใช่เปลือก กิ๊วก๊าว

บ้านไม่มีทะเลก้งั้นแหละ  บ้านน้อกบ้านนอก...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11116 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 02:52:13 PM »

เห็นมั้ยบังนี่แลหะคือ"วิถีแห่งกรรม"  ชาติที่แล้วบังคงทำบาปทำกรรมไว้เยอะถึงได้มาเจอผมในชาตินี้  รีบๆส่งโทรศัพท์มาซะดีดีเรื่องร้ายๆจะได้หายในบัดดล Cheesy

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11117 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 02:55:01 PM »

เห็นมั้ยบังนี่แลหะคือ"วิถีแห่งกรรม"  ชาติที่แล้วบังคงทำบาปทำกรรมไว้เยอะถึงได้มาเจอผมในชาตินี้  รีบๆส่งโทรศัพท์มาซะดีดีเรื่องร้ายๆจะได้หายในบัดดล Cheesy
ที่บ้านผมมีเยอะเอามั้ย Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11118 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:00:58 PM »

อย่ามากุ้งนะ  คิดถึงแฟนเก่า... ยิ้มีเลศนัย

แฟนเก่าชื่อกุ้ง(เต้น)  มั่วแต่มองมั่วแต่จ้องกุ้งเลยเต้นหนี  สมฯ

รุ่นไหนที่ดีและราคาไม่เกิน 150 รีบส่ง  มาหาไม่ได้ก็รีบๆหาอย่าให้วัยรุ่นมีอารมณ์ คิก คิก
150 บาท เนี้ยอ่ะนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมยังนึกสภาพเครื่องไม่ออกจริงๆ ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่งไปแต่เปลือกสิ...

โทรศัพท์นะเฮ้ย.............ไม่ใช่กุ้งใช่กั้งจะได้มีเปลือก ขำก๊าก
ปู ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ต๊าย..........รู้ไปถึงไหนอายไปถึงนั่น  ปูเขาเรียกดองหรือกระดอง  ไม่ใช่เปลือก กิ๊วก๊าว

บ้านไม่มีทะเลก้งั้นแหละ  บ้านน้อกบ้านนอก...

กรรมติดจรวด  โดนชก โดนชก โดนชก   โทรศัพท์ดีดี     เดี๋ยว ถ้า เจอ ของ สวยๆ ราคาถูกจะบอก ครับ หลงรัก หลงรัก
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11119 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:07:27 PM »

มีอะไรเยอะ  ไม่ได้คุยกับคนๆนี้ต้องคุยให้เคลียร์แอนด์คลีน ขำก๊าก

กรรมติดจรวด  โดนชก โดนชก โดนชก   โทรศัพท์ดีดี     เดี๋ยว ถ้า เจอ ของ สวยๆ ราคาถูกจะบอก ครับ หลงรัก หลงรัก

จะบอกทำไมราคาแค่ 150 ก็ซื้ออกตังค์ไปก่อนแล้วแจ้งหมายเลขบัญชีมา  จะโอนไปให้พร้อมค่าส่ง  พูดไม่รู้เรื่อง Wink

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11120 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:10:42 PM »

มีอะไรเยอะ  ไม่ได้คุยกับคนๆนี้ต้องคุยให้เคลียร์แอนด์คลีน ขำก๊าก

กรรมติดจรวด  โดนชก โดนชก โดนชก   โทรศัพท์ดีดี     เดี๋ยว ถ้า เจอ ของ สวยๆ ราคาถูกจะบอก ครับ หลงรัก หลงรัก

จะบอกทำไมราคาแค่ 150 ก็ซื้ออกตังค์ไปก่อนแล้วแจ้งหมายเลขบัญชีมา  จะโอนไปให้พร้อมค่าส่ง  พูดไม่รู้เรื่อง Wink
เอาที่อยู่มาก่อน ครับ ยิ้มีเลศนัย
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11121 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:22:27 PM »

ลุงแป๋งไปตลาดคลองสองสิ เครื่องไม่กี่ร้อยเอง เห็นวางขายเต็มไปหมด Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11122 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:29:29 PM »

หามาให้ได้เอารุ่นที่ดีที่สุด  150 บาทขาดตัว  ไม่งั้นกรรมจะตามบังทุกชาติไป คิก คิก
โนเกีย ๓๓๑๐   รุ่นนี้เมื่อปี ๔๕ ผมใช้อยู่ทนสุดๆ เยี่ยม
ลุงแป๋ง ครับ 3310 สมัยนี้ หาที่สวยๆดีๆ ไม่มีแล้ว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาเป็นว่า ถ้าเจอ แบบ สวยๆ จะส่งไปให้ ครับ

โนเกีย ๓๓๑๐   รุ่นนี้เมื่อปี ๔๕ ผมใช้อยู่ทนสุดๆ เยี่ยม

ปู่ยืนยันแล้วว่าใช่... งั้นบังจัดไปเลยครับ... Grin Grin Grin

...ส่วนของผม... เอาดีสุดแพงสุดในร้านก็พอ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มีครับ โค ตะ ระ อภิมหาทนเลย ครับ  คิก คิก คิก คิก แพงด้วย ครับ

ให้ผมจริงเปล่าครับ... ซ่อมให้ใช้ได้นะครับ... ผมจะเอามาใช้จริงๆ Grin Grin Grin

ขอซีเมนส์ A35 ถูกจมันถึกดี ขึ้นไปซ่อมหลังคา อบต.โทรศัพท์ตกลงมา เจ็ดเมตรกว่าๆ กระจาย เอามาประกอบใช้ได้อีก ตกน้ำแปดครังก็ยังใช้ได้ เครื่องนั้นมันตกน้ำจนว่ายน้ำเป้นแล้วมั้ง  พังเพราะ โดนรถทับ... Grin

ของผม... ซีเมนต์ ซี-๓๕ ตกโถส้วม... เอาไปให้ช่างล้างด้วยทินเนอร์... ใช้ได้เฉย... ไปเที่ยวเขาใหญ่กับเพื่อน.. เมาหลับ... เหล้าหกใส่แช่ไว้ทั้งคืน... ยังเอามาล้างใช้ได้... ตกแบบแตกกระจาย... ต้องใช้ยางรัดไว้ก็ยังใช้ได้... สุดท้ายทิ้งไป... เพราะแบตฯ มันเสื่อม... เปลี่ยนให้ก็ได้แป๊บเดียว... เลยเปลี่ยนซะ... สุดท้ายมาติดใจ V-3i  Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #11123 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 03:53:31 PM »

ลุงแป๋งไปตลาดคลองสองสิ เครื่องไม่กี่ร้อยเอง เห็นวางขายเต็มไปหมด Grin

ไปซื้อเนื้อวัวเหรอครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11124 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:06:59 PM »

ไปซื้อเนื้อวัวเหรอครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ร้านค้าอร่อยๆไม่รู้หายไปใหนหมด ขาไก่พะโล้ มาบ้างไม่มาบ้าง ซุปเนื้อก็หายจ้อย ต้มเครื่องในไปๆมา บู่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #11125 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:19:27 PM »

ทุกวันนี้คนค้าขายแบบนี้มีสิทธิ์เลือกสถานที่เยอะครับ  เลยหายหน้าหายตาไปบ้างเราไปเปิดแทนเลยดีกว่ามั้ย คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11126 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:21:28 PM »

หามาให้ได้เอารุ่นที่ดีที่สุด  150 บาทขาดตัว  ไม่งั้นกรรมจะตามบังทุกชาติไป คิก คิก
ลุงแป๋ง ครับ 3310 สมัยนี้ หาที่สวยๆดีๆ ไม่มีแล้ว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาเป็นว่า ถ้าเจอ แบบ สวยๆ จะส่งไปให้ ครับ

ปู่ยืนยันแล้วว่าใช่... งั้นบังจัดไปเลยครับ... Grin Grin Grin

...ส่วนของผม... เอาดีสุดแพงสุดในร้านก็พอ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มีครับ โค ตะ ระ อภิมหาทนเลย ครับ  คิก คิก คิก คิก แพงด้วย ครับ

ให้ผมจริงเปล่าครับ... ซ่อมให้ใช้ได้นะครับ... ผมจะเอามาใช้จริงๆ Grin Grin Grin

ตอนนี้ น้องซู เอาเข้า ออฟฟิตแล้ว ครับ เค้าบอกว่า เวลาเค้าสั่งข้าวจะได้โทร   น้องซู อนุบาล 3  ครับ คิก คิก คิก คิก

มันเจ้ง นานแล้ว ครับครู เมนบรอด์ มันไม่มี ครับ
อีกอย่าง ระบบ 470  เค้าเลิกใช้ไปนานแล้ว ครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:23:04 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11127 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:24:03 PM »

ทุกวันนี้คนค้าขายแบบนี้มีสิทธิ์เลือกสถานที่เยอะครับ  เลยหายหน้าหายตาไปบ้างเราไปเปิดแทนเลยดีกว่ามั้ย คิก คิก
ช่วงนี้ไม่มีฝนร้านค้าเยอะมาก แต่หาของกินอร่อยไม่มีเลย แถมที่จอดรถก็หายาก ต้องเขาดึกๆสักสองทุ่มกำลังดี Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #11128 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:31:39 PM »

ไปสองทุ่มของอร่อยก็หมดแล้วครับ  เหลือแต่ไม่อร่อย คิก คิก

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11129 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 04:35:01 PM »

เดี๋ยวนี้กว่าจะไปรับพ่อมหาจำเริญ กว่าจะกลับถึงบ้านก็เกือบสองทุ่มทุกวัน Grin

หน้า: 1 ... 739 740 741 [742] 743 744 745 ... 3495
  พิมพ์