เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:30:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 801 802 803 [804] 805 806 807 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2613777 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #12045 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:33:13 AM »

จ๊อบอะไร  ยกตัวอย่างมาสิหรือไม่ก็นำภาพลูกค้ามาเสนอทางหลังบ้าน  สาวแก่-แม่หม้ายได้หมด เยี่ยม
        ห่วงแต่รายได้ซี ประตูละ ๕๐๐
๑๕๐๐-๒๐๐๐ /เดือนจะไม่พอจ่าย คิก คิก คิก คิก
        ครูต้นทำให้ผมกลายเป็น"โจรห้าร้อย" ซะแล้ว ขำก๊าก

ปากยังเงี้ยะถึงไม่ได้อันชูตส์สมฯ  ชอบตัดสินใจแทนคนอื่น  ถ้าจะคิดแบบนี้ทีหน้าทีหลังไม่ต้องถามไม่ต้องแนะนำ บู่ บู่ บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #12046 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:35:12 AM »

ดีจร้า บัง
ตื่นสาย นะ....ฝนตกมะ หลงรัก
        อืมส์
ไม่น่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นเล๊ยยยย เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #12047 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:38:14 AM »

ไหว้

แสดงว่าทำความผิดมา... ร้อนตัวเลยไหว้ไว้ก่อน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12048 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:40:03 AM »

ดีจร้า บัง
        อืมส์
ไม่น่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นเล๊ยยยย เศร้า
สวัสดีครับ ครูหมู  ที่นี้ฝนตก ยางตัดไม่ได้ ครับ
ร้านก็ขายไม่ดี  สวนยางของผมตัดไม่ได้มา 2เดือนแล้ว ครับ  เศร้า
ปกติ รายได้จากสวนยาง พอช่วยเหลือ ผมได้เยอะ พอยางตัดไม่ได้  เซ็งเลยครับ  เศร้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12049 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:40:55 AM »

ไหว้

แสดงว่าทำความผิดมา... ร้อนตัวเลยไหว้ไว้ก่อน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เค้าเรียกว่า"ไปมาลาไหว้" ครับ   คิก คิก คิก คิก
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #12050 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:42:48 AM »

แล้ว
จา    ไป    หัก   โหม
ทำไมล่ะลุงแป๋งเอ้ย...
อายุอานามก็ไม่ใช่น้อย ๆ แล้ว เศร้า เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12051 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:44:18 AM »

แล้ว
จา    ไป    หัก   โหม
ทำไมล่ะลุงแป๋งเอ้ย...
อายุอานามก็ไม่ใช่น้อย ๆ แล้ว เศร้า เศร้า
ไม่เป็นไรครับ เครื่องยังฟิตอยู่  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #12052 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:49:29 AM »

ดีจร้า บัง
        อืมส์
สวัสดีครับ ครูหมู  ที่นี้ฝนตก ยางตัดไม่ได้ ครับ
ร้านก็ขายไม่ดี  สวนยางของผมตัดไม่ได้มา 2เดือนแล้ว ครับ  เศร้า
ปกติ รายได้จากสวนยาง พอช่วยเหลือ ผมได้เยอะ พอยางตัดไม่ได้  เซ็งเลยครับ  เศร้า

ก็ยกสวนยางมาไว้ที่บ้านผมสิครับ... ค่าเช่าที่คิดแค่ ๑๐ เปอร์เซ็นต์... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ส่วนสินค้าในร้าน... เดี๋ยวผมอุดหนุน... ราคาไม่ต้องลด... ขอซื้อโนเกีย X3-02 ตัวนี้

http://www.siamphone.com/catalog/nokia/x3_touch.htm

ในราคาหน้าร้านแบบไม่ต้องลดครับ... ขอเลขบัญชีธนาคารทาง PM เลยครับ... จะโอนไปก่อน... รับของทีหลังก็ได้...

...หรือถ้ารุ่นนี้ถูกไป... เอาเป็น X6 ตัวนี้ก็ได้

http://www.siamphone.com/catalog/nokia/x6_8gb.htm

ก็ได้... ราคาไม่ต้องลด... อยากอุดหนุนกันเองบ้าง...

...แถมแค่ซิมหมายเลข 089-357-1138 พร้อมเติมเงินให้ซักห้าพันก็พอ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12053 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:53:46 AM »

ดีจร้า บัง
        อืมส์
สวัสดีครับ ครูหมู  ที่นี้ฝนตก ยางตัดไม่ได้ ครับ
ร้านก็ขายไม่ดี  สวนยางของผมตัดไม่ได้มา 2เดือนแล้ว ครับ  เศร้า
ปกติ รายได้จากสวนยาง พอช่วยเหลือ ผมได้เยอะ พอยางตัดไม่ได้  เซ็งเลยครับ  เศร้า

ก็ยกสวนยางมาไว้ที่บ้านผมสิครับ... ค่าเช่าที่คิดแค่ ๑๐ เปอร์เซ็นต์... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ส่วนสินค้าในร้าน... เดี๋ยวผมอุดหนุน... ราคาไม่ต้องลด... ขอซื้อโนเกีย X3-02 ตัวนี้

http://www.siamphone.com/catalog/nokia/x3_touch.htm

ในราคาหน้าร้านแบบไม่ต้องลดครับ... ขอเลขบัญชีธนาคารทาง PM เลยครับ... จะโอนไปก่อน... รับของทีหลังก็ได้...

...หรือถ้ารุ่นนี้ถูกไป... เอาเป็น X6 ตัวนี้ก็ได้

http://www.siamphone.com/catalog/nokia/x6_8gb.htm

ก็ได้... ราคาไม่ต้องลด... อยากอุดหนุนกันเองบ้าง...

...แถมแค่ซิมหมายเลข 089-357-1138 พร้อมเติมเงินให้ซักห้าพันก็พอ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ไหนบอก ว่าจะไม่เอา จอ สัมผัส   แลบลิ้น แลบลิ้น
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12054 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:56:47 AM »

เข้าใจเลือกเบอร์ นะพ่อตา เอ้ย ครูต้น   คิก คิก คิก คิก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #12055 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:58:02 AM »

ไม่เอาจอสัมผัส  แต่จะเอานิ้วสัมผัสหน้าจอมีป่ะ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12056 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:59:07 AM »

ไม่เอาจอสัมผัส  แต่จะเอานิ้วสัมผัสหน้าจอมีป่ะ ขำก๊าก

ตกใจ  เก็บทุกเม็ด  หัวเราะร่าน้ำตาริน  อ๋อย  แลบลิ้น
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #12057 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 11:06:33 AM »

พี่จอยไปตรวจงาน
ถึงหนองคายหรือถึงเวียงจันทร์ ครับ คิก คิก คิก คิก
อาจจะเลื่อนครับไปชนกับงานเลี้ยง Grin

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #12058 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 11:12:17 AM »

เข้าใจเลือกเบอร์ นะพ่อตา เอ้ย ครูต้น   คิก คิก คิก คิก

แบบนี้ละที่จะไม่อุดหนุน...   บู่ บู่ บู่

แต่เบอร์ 08x-357-11xx จัดมาให้ซักเบอร์ด้วยครับ... เดี๋ยวเคลียร์ค่าใช้จ่ายทีหลัง...

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #12059 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 11:15:15 AM »

พี่จอยไปตรวจงาน
ถึงหนองคายหรือถึงเวียงจันทร์ ครับ คิก คิก คิก คิก
อาจจะเลื่อนครับไปชนกับงานเลี้ยง Grin
        งั้นลุงแป๋งอาจว่าง
นั่ง(หลับ)เป็นเพื่อน...... คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 801 802 803 [804] 805 806 807 ... 3495
  พิมพ์