เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:21:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1556 1557 1558 [1559] 1560 1561 1562 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2612840 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23370 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:31:06 PM »

บังฟีนแอบนินทาผมครับ  ครูหมู   แลบลิ้น

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู เข้าข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเข้าข้างๆกันด้วยครับน้าพงษ์....  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินหมายถึงพวกเดียวกันครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #23371 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:34:21 PM »

บังฟีนแอบนินทาผมครับ  ครูหมู   แลบลิ้น

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู เข้าข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเข้าข้างๆกันด้วยครับน้าพงษ์....  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินหมายถึงพวกเดียวกันครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม้ป่าเดียวกัน.......  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23372 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:38:40 PM »

ไม้ป่าเดียวกัน.......  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
ไปโน้น เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แบบว่า........ ว่าไงดีฟ่ะ ไม่ให้โดน สวน น่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 ตกใจ คือ ผมกับครูหมูญาติกัน ครับ ญาติฝ่าย พี่ลุง น้องอาเพื่อนป้า น่ะครับ  Grin Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #23373 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:46:00 PM »

ไปโน้น เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แบบว่า........ ว่าไงดีฟ่ะ ไม่ให้โดน สวน น่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 ตกใจ คือ ผมกับครูหมูญาติกัน ครับ ญาติฝ่าย พี่ลุง น้องอาเพื่อนป้า น่ะครับ  Grin Grin

ไปให้ครูหมู " สวน " เถอะครับ...ผมไม่ชอบแนวนี้......  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23374 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:47:41 PM »

ไปให้ครูหมู " สวน " เถอะครับ...ผมไม่ชอบแนวนี้......  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจโดนอีกและ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ให้ผมหายใจมั้งเถอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ใครก็ได้ช่วยด้วยคร้าบบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #23375 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:51:48 PM »

ตกใจ ตกใจโดนอีกและ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ให้ผมหายใจมั้งเถอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ใครก็ได้ช่วยด้วยคร้าบบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปกติก็หายใจทางผิวหนังอยู่แล้วไม่ใช่หรอ.....มีเรียกหาสามีด้วย....... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23376 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:53:06 PM »

ปกติก็หายใจทางผิวหนังอยู่แล้วไม่ใช่หรอ.....มีเรียกหาสามีด้วย....... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

คนนะไม่ใช่  ปลาการ์ตูน  งอน
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #23377 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 11:00:31 PM »

คนนะไม่ใช่  ปลาการ์ตูน  งอน

ไม่ต้องงอน....เอารูปคู่ครูหมูกับบังฟีนมาให้ดูปลอบใจก่อนเอ้า..... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23378 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 11:08:43 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ จะอ้วก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขนลุกเลยครับ  เศร้า
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #23379 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 11:22:05 PM »

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู อยู่ข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แน่ล่ะสิ  ก็เล่นนอนด้วยกันนี่   ตกใจ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23380 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 11:29:51 PM »

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู อยู่ข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แน่ล่ะสิ  ก็เล่นนอนด้วยกันนี่   ตกใจ
เรานอนคนละด้านไม่ใช่หรอ  หลงรัก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #23381 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 11:37:24 PM »

ฮัลโหล.............บังฟีนตรูดสะบานดีปล่าววววววววววววววววววววววว..............................สบายดีว่ะพิมพ์ผิด

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #23382 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 12:17:35 AM »

ข่าวเศร้า

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

หนูน้อยวัยสี่ขวบ แค้นน้องชายวัยสี่เดือนเศษ แย่งความรัก ความสนใจจากแม่ไปหมด

วางแผนโหด ใช้ยาพิษร้ายป้ายหัวนมแม่ หมายสังหารน้อง แต่โชคดีที่น้องชายได้รับพิษแค่เล็กน้อย

อาการไม่รุนแรง ขณะนี้ปลอดภัยแล้ว

สาเหตุเนื่องจากพ่อ ซึ่งรับพิษไปก่อนหน้า ช่วยลดปริมาณของพิษและบรรเทาความรุนแรงไปได้มาก

ขณะนี้ อาการของพ่อ ยังอยู่ในอาการน่าเป็นห่วง

แต่ที่น่าเศร้าที่สุด คือ คนขับรถของบ้านนี้ ซึ่งได้รับพิษมากที่สุด และเสียชีวิต ไปในวันรุ่งขึ้น

จบข่าว....

สืบลึกลงไปพบว่า   " คุณผู้ชายบ้านนี้ได้รับพิษโดยการจุมพิสกับคนขับรถ " ................เศร้าก่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23383 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 12:27:39 AM »

ฮัลโหล.............บังฟีนตรูดสะบานดีปล่าววววววววววววววววววววววว..............................สบายดีว่ะพิมพ์ผิด

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินยังไม่บานครับ  บู่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23384 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 12:28:26 AM »

ข่าวเศร้า

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

หนูน้อยวัยสี่ขวบ แค้นน้องชายวัยสี่เดือนเศษ แย่งความรัก ความสนใจจากแม่ไปหมด

วางแผนโหด ใช้ยาพิษร้ายป้ายหัวนมแม่ หมายสังหารน้อง แต่โชคดีที่น้องชายได้รับพิษแค่เล็กน้อย

อาการไม่รุนแรง ขณะนี้ปลอดภัยแล้ว

สาเหตุเนื่องจากพ่อ ซึ่งรับพิษไปก่อนหน้า ช่วยลดปริมาณของพิษและบรรเทาความรุนแรงไปได้มาก

ขณะนี้ อาการของพ่อ ยังอยู่ในอาการน่าเป็นห่วง

แต่ที่น่าเศร้าที่สุด คือ คนขับรถของบ้านนี้ ซึ่งได้รับพิษมากที่สุด และเสียชีวิต ไปในวันรุ่งขึ้น

จบข่าว....

สืบลึกลงไปพบว่า   " คุณผู้ชายบ้านนี้ได้รับพิษโดยการจุมพิสกับคนขับรถ " ................เศร้าก่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ตุ้ยหรอครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 1556 1557 1558 [1559] 1560 1561 1562 ... 3495
  พิมพ์