เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:39:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 196 197 198 [199] 200 201 202 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2615171 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #2970 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:18:07 PM »

ไหว้สวัดดีคับวันนี้ทำไมเงียบๆกันจัง

งูน้อยงูใหญ่หายไปไหนกันหมดคับ
หลายงูสงสัยยังไม่ฟื้นครับ Grin

ไปทำนามา
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #2971 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:46:12 PM »

ไหว้สวัดดีคับวันนี้ทำไมเงียบๆกันจัง

งูน้อยงูใหญ่หายไปไหนกันหมดคับ
หลายงูสงสัยยังไม่ฟื้นครับ Grin

เมื่อคืนคงหนักเข้าขั้น
วันจันทร์แห่งชาตินี่เนอะ คิก คิก คิก คิก
เมื่อคืนไปนั่งเรือมาเมาทั้งเรือทั้งเหล้า
พ่นน้ำทางปากเป็นท่อพญานาคเลยคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.บรรยากาสดีมาก เยี่ยม

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2972 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:47:10 PM »

ฮัลโหล......ใครไม่รู้โทรฯมาหาพญานาคา  "พี่ครับว่างมั้ย  ถ้าว่างเชิญที่ร้านโรงเตี๊ยมหลังสนามยิงปืนหัวหมาก  เที่ยงตรงนะครับ"  แล้วมันก็ถามผมต่อ  "ตอนนี้พี่อยู่ไหนครับ"  ผมก็ตอบไปว่าอยู่ในรามฯ มันยังมีหน้ามาถามต่อ"อ้าวแล้วพี่ไปทำอะไรในรามฯครับ  ที่ทำงานพี่อยู่โอสถสภาไม่ใช่เหรอ"  ผมเลยถามกลับไปว่าน้องโทรฯมาชวนใคร  มันตอบอย่างภาคภูมิใจ"ผมโทรฯหาพี่ต๊อกครับ"  เอ่อ...พี่ชื่อแป๋งน่ะทำงานอยู่ในรามฯ  มันมารยาทง้ามงาม"โทษครับพี่ผมโทรฯผิด  พอดีผมไม่ได้เมมเบอร์พี่ต๊อกไว้"  อืมมน่าให้อภัยมันแต่ก็เคืองมันโทรฯมาชวนไปกินเหล้าตรูชอบๆ  แต่พอมรึงบอกโทษผิดตรูล่ะแค้นๆ  ประโยคแรกทำไมมรึงไม่ถามว่าตรูเป็นใคร  เล่นคุยอยู่ฝ่ายเดียว.............เซ็งเป็ด................

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2973 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:49:36 PM »

บ่มีควมซิเว้า... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #2974 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:03:08 PM »

ฮัลโหล......ใครไม่รู้โทรฯมาหาพญานาคา  "พี่ครับว่างมั้ย  ถ้าว่างเชิญที่ร้านโรงเตี๊ยมหลังสนามยิงปืนหัวหมาก  เที่ยงตรงนะครับ"  แล้วมันก็ถามผมต่อ  "ตอนนี้พี่อยู่ไหนครับ"  ผมก็ตอบไปว่าอยู่ในรามฯ มันยังมีหน้ามาถามต่อ"อ้าวแล้วพี่ไปทำอะไรในรามฯครับ  ที่ทำงานพี่อยู่โอสถสภาไม่ใช่เหรอ"  ผมเลยถามกลับไปว่าน้องโทรฯมาชวนใคร  มันตอบอย่างภาคภูมิใจ"ผมโทรฯหาพี่ต๊อกครับ"  เอ่อ...พี่ชื่อแป๋งน่ะทำงานอยู่ในรามฯ  มันมารยาทง้ามงาม"โทษครับพี่ผมโทรฯผิด  พอดีผมไม่ได้เมมเบอร์พี่ต๊อกไว้"  อืมมน่าให้อภัยมันแต่ก็เคืองมันโทรฯมาชวนไปกินเหล้าตรูชอบๆ  แต่พอมรึงบอกโทษผิดตรูล่ะแค้นๆ  ประโยคแรกทำไมมรึงไม่ถามว่าตรูเป็นใคร  เล่นคุยอยู่ฝ่ายเดียว.............เซ็งเป็ด................

โดนเด็กหลอกให้อยาก  แล้วจากไป

ขำก๊าก   ขำก๊าก
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2975 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:12:18 PM »

เขาไม่เรียกว่า"หลอก"  แต่ที่ผมแค้นมันก็ตรงที่มันไม่ถามผมก่อนว่าผมเป็นใครและสถานที่ที่มันชวนไปก็เป็นร้านประจำผมเสียด้วย  ถ้ามันชวนไปร้านไกลๆผมจะไม่เคืองมันเลยสักนิด งอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 01:22:49 PM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2976 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:13:25 PM »

ดีคะ ลุงแป๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #2977 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:24:03 PM »

ดีคะ ลุงแป๋ง

ว้าย..............เมื่อวานเรียกพี่  มาวันนี้เรียกลุง  อะไรผมจะแก่ไวขนาดนั้น ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #2978 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:25:10 PM »

เขาไม่เรียกว่า"หลอก"  แต่ที่ผมแค้นมันก็ตรงที่มันไม่ถามผมก่อนว่าผมเป็นใครและสถานที่ที่มันชวนไปก็เป็นร้านประจำผมเสียด้วย  ต่อมันชวนไปไกลๆผมจะไม่เคืองมันเลยสักนิด งอน

เหมือนเพื่อนผมโทรมาหาเลย...

ผม - "สวัสดีครับ"
เพื่อน - "ต้นเหรอ... นี่กูเองนะ"

ผม - "เออ... มึงเหรอ"
เพื่อน - "ใช่... กูนี่แหละ"

ผม - "แล้วมึงน่ะ... ใครวะ หมาหรือคน"
เพื่อน - "ฮ้วย... บักห่า... นี่กู**** เอง"

ผม - "อ้าวเหรอ... มีหยังโทรมา"
เพื่อน - "มารับกูไปเที่ยวหน่อย"

...เอากับมันสิ... กว่าจะรู้ว่าใครโทรมา... ต้องให้ด่าก่อน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2979 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:03:49 PM »

ก็ ที่เรียกลุง จะได้ ไม่แตกต่างจากคนอื่นๆไงคะ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #2980 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:40:47 PM »

คนอื่นเรียกปู่น่ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #2981 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:41:50 PM »

เมื่อคืน มีโอกาสไปเยี่ยมเยือนบ้านมิตรรักท่านหนึ่ง

ยอดมนุษย์ จอย ฮันเตอร์  แปลงร๊าง.ง..ง..ง.ง..ง.......

พร้อมท่านนี้ ที่จัดการล่อลวงเหยื่ออันโอชะมาให้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #2982 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:42:20 PM »

หน้าตาเหยื่อผู้ถูกล่อลวง  ยังดูตื่นกลัว

จัดการเอาของมาล่อ รู้สึกยิ้มออก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #2983 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:42:48 PM »

ผู้กระทำการล่อลวง มาถึงก็จัดการรวบยอดของรางวัลไว้กะตัวทันที ไม่แบ่งใคร ดู๊....ดูแก...

ของมัก...ของมัก...ของมัก...ของมัก...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #2984 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:43:29 PM »

อันนี้ ต้องบอกขอดูฉลากหน่อยคร๊าบ..บ.บ...

ก็เลยทำตัวเป็นพริตตี้ พรีเซนต์สินค้า  ห้ามคลื่นใส้นะครับ

อันนี้หลอกล่อให้วาง ดูสูตรกันเองครับ

หน้า: 1 ... 196 197 198 [199] 200 201 202 ... 3495
  พิมพ์