เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:30:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2135 2136 2137 [2138] 2139 2140 2141 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2599726 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #32055 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:14:22 AM »

หาเรื่องโกหก  ใอ้เจี๊ยบ  กะ  คุณนายประไพ  อยู่   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
        เย็นวันพฤหัสหน้าเป็นไง
ผมก็หาวันจะขึ้นไปรับของ ๒ หน่วย
        ฟีน ไป มาย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32056 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:17:03 AM »

หาเรื่องโกหก  ใอ้เจี๊ยบ  กะ  คุณนายประไพ  อยู่   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
        เย็นวันพฤหัสหน้าเป็นไง
ผมก็หาวันจะขึ้นไปรับของ ๒ หน่วย
        ฟีน ไป มาย

ไม่ไปอ่ะครับ   เฝ้าร้าน  วันนี้เมียกลับมา  หัวเราะร่าน้ำตาริน
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #32057 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:19:01 AM »

เมียกลับ  สงสัย  เจ้าซู  มีน้องเพิ่มอีกคน  เอ................  แต่ลูกไครหว่า   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #32058 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:19:27 AM »

เย็นพฤหัสฯหน้าว๊อยย
ถ้าไปจะพาไปทำบุญวัด โพ                                                                                                                                                                 ไซดอน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32059 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:20:20 AM »

เมียกลับ  สงสัย  เจ้าซู  มีน้องเพิ่มอีกคน  เอ................  แต่ลูกไครหว่า   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32060 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:21:14 AM »

ถ้าไปจะพาไปทำบุญวัด โพ                                                                                                                                                                 ไซดอน
บอกตาม ตรงครับ ผมไม่เคยเที่ยวแบบนั้น ผม กลัว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #32061 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:24:56 AM »

งั้นพาไปทัวร์วังบูรพาฯ
และไปเยี่ยมเยือน สมาชิกหลาย ๆ ท่าน
ที่อยากพบ บังด้วย ไง

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32062 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:31:20 AM »

และไปเยี่ยมเยือน สมาชิกหลาย ๆ ท่าน

เดี๋ยว รอไป ที่เดียวเลยครับ เดินทางมันต้องใช้เงิน ไหนจะ กิน ค่ารถ โน้น นี้  ช่วงนี้ผมไปไหนไม่ได้จริงๆ ผมเชื่อครับ ว่าครูหมูและทุกท่านผมต้องได้พบกันแน่ๆ

แต่ช่วงนี้ต้องเซปสุดๆ ที่สำคัญ ถ้าผมไป ร้านก็ต้องปิด  บอกตามตรงชั่วโมงนี้ ผมแทบขยับตัวไม่ได้เลย

แต่หลังจากที่ ผม ย้ายกับสุราษ เมื่อไหร่ (ไม่เกิน 2 เดือน แต่ไปซื้อปืนก่อน )  หลังจากนั้น ผมเป็นไทยครับ  ไหว้

เมื่อวาน เค้ามาดูร้านแล้ว ผม เซ๊ง ต่อ  15000 
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #32063 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:33:24 AM »

มายพรือ
(ว่าอิพาไปแบบยาจกทัวร์นิ)

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #32064 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:34:48 AM »

เดี๋ยว รอไป ที่เดียวเลยครับ เดินทางมันต้องใช้เงิน ไหนจะ กิน ค่ารถ โน้น นี้  ช่วงนี้ผมไปไหนไม่ได้จริงๆ ผมเชื่อครับ ว่าครูหมูและทุกท่านผมต้องได้พบกันแน่ๆ

แต่ช่วงนี้ต้องเซปสุดๆ ที่สำคัญ ถ้าผมไป ร้านก็ต้องปิด  บอกตามตรงชั่วโมงนี้ ผมแทบขยับตัวไม่ได้เลย

แต่หลังจากที่ ผม ย้ายกับสุราษ เมื่อไหร่ (ไม่เกิน 2 เดือน แต่ไปซื้อปืนก่อน )  หลังจากนั้น ผมเป็นไทยครับ  ไหว้

เมื่อวาน เค้ามาดูร้านแล้ว ผม เซ๊ง ต่อ  15000 

ตอนนี้เป็นมนุษย์ต่างดาวเหรอ   Huh Huh

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #32065 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:36:19 AM »

ไปเซอร์เวย์  ก่อนล่วงหน้าเหอะ  จะได้มีรอย  บาทา  เป็นที่ระลึก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32066 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:36:56 AM »

มายพรือ
(ว่าอิพาไปแบบยาจกทัวร์นิ)

ขอบคุณครับ ในความหวังดี   แต่ ก็เอาเหอะ ครับ  ยังไงๆ ได้เจอกันแน่ ครับ  ไหว้ เยี่ยม
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32067 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:37:44 AM »

ตอนนี้เป็นมนุษย์ต่างดาวเหรอ   Huh Huh

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32068 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:38:39 AM »

ไปเซอร์เวย์  ก่อนล่วงหน้าเหอะ  จะได้มีรอย  บาทา  เป็นที่ระลึก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ถ้าโดน ขอโดน รอบเดียวพอ    เศร้า เศร้า เศร้า
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #32069 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:38:47 AM »

ถ้าไปจะพาไปทำบุญวัด โพ                                                                                                                                                                 ไซดอน
บอกตาม ตรงครับ ผมไม่เคยเที่ยวแบบนั้น ผมกลัวล่มปากอ่าว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไหว้

หน้า: 1 ... 2135 2136 2137 [2138] 2139 2140 2141 ... 3495
  พิมพ์