เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 10:23:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2591753 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #435 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 05:07:45 PM »

กลับมาเข้าเรื่องงู
เหลือมหรือหลาม พันธุ์ไหนครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

พราน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #436 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 05:37:23 PM »

เห็นรูปท่านซับฯเอามาลงผมไม่ได้ดูงูเลย ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #437 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 05:40:36 PM »

ผิดเจตนารมณ์ของกระทู้ครับ
ท่านพรานถูกปรับ1เมาครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

พราน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #438 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 05:42:56 PM »

จะออกใบสั่งยังไงนี่ท่านซับฯคง่วากันเป็นโอ่งมั้งครับหนึ่งเมานี่ ขำก๊าก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #439 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 06:29:53 PM »

หลามพม่า ตัวผู้  หลงรัก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สมศักดิ์ : รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1152

« ตอบ #440 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 08:09:26 PM »

เอาเป็ดมาฝากพี่กวางและพี่ๆในกระทู้ครับ
เลือกตามใจเลยนะครับ
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #441 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 10:06:28 PM »

ปู่แป๋ง ป๋าแขก พี่ป้อม อ้ายภูเบก อยู่หนาย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #442 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 08:44:40 AM »

ดูยังไงหลามพม่า หลามไทยครับ

ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #443 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 03:33:59 PM »

Shocked Shocked Shocked ต้อง..เวียนกลับมาดู..เพราะเมียงู อยู่ในใจ หลงรัก  รูเกอร์ เหลือแต่รู ไม่ชอบงู จึงไล่ไป Cry
โซเวียต เหนือกว่าใคร งูมากมาย มีให้ดู เยี่ยม  helldiver เสกสั่งได้ ตุ๊กแกลาย กัดกับงู ยี๊
gunchon วนหอยหมี แต่ไม่มี หมีให้ดู Cry  ท่านซับฯ น่าเชิดชู ที่ให้ดู ล้วนของดี Shocked Shocked
sittiphong งงกับงู  เป็นคนดู ที่แสนดี ซื่อใส เสียงไม่มี นิสัยดี มีแต่ดู Shocked Shocked. Huh Huh..เรื่องงู คงอีกยาว
เพราะ ดำ-ขาวมีให้ดู.....ส่วนผม ค่อยมาใหม่ หมายจะได้ เข้าไถถู  ครั้งหน้า หากมาใหม่ รัดกับใคร คงได้ดู
ขอท่าน...ปิดตาไว้ สัมผัสได้ แค่ทางหู  นับร้อย...ค่อยเปิดดู  เอ๊ะ..เมียงู อยู่กับใคร วะ(ชายชรา หน้าตาดี) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ บทร้อยกวนนี้...แซว พี่ๆ น้องๆ ที่จ้องจะยุ่งสมบัติของงู... กันท่า  กันที่บ้าง...ก็อย่าโกรธกันนะครับ..
ในรูมีเมียงูอีกหลายคน  คบค้ากันดีๆ พอจะมีเหลือแบ่งครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #444 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 05:31:59 PM »

ดูยังไงหลามพม่า หลามไทยครับ

งูหลามในเขตอินโดจีนจะเรียกงูหลามพม่าหมดครับ   ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #445 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 05:32:47 PM »

Shocked Shocked Shocked ต้อง..เวียนกลับมาดู..เพราะเมียงู อยู่ในใจ หลงรัก  รูเกอร์ เหลือแต่รู ไม่ชอบงู จึงไล่ไป Cry
โซเวียต เหนือกว่าใคร งูมากมาย มีให้ดู เยี่ยม  helldiver เสกสั่งได้ ตุ๊กแกลาย กัดกับงู ยี๊
gunchon วนหอยหมี แต่ไม่มี หมีให้ดู Cry  ท่านซับฯ น่าเชิดชู ที่ให้ดู ล้วนของดี Shocked Shocked
sittiphong งงกับงู  เป็นคนดู ที่แสนดี ซื่อใส เสียงไม่มี นิสัยดี มีแต่ดู Shocked Shocked. Huh Huh..เรื่องงู คงอีกยาว
เพราะ ดำ-ขาวมีให้ดู.....ส่วนผม ค่อยมาใหม่ หมายจะได้ เข้าไถถู  ครั้งหน้า หากมาใหม่ รัดกับใคร คงได้ดู
ขอท่าน...ปิดตาไว้ สัมผัสได้ แค่ทางหู  นับร้อย...ค่อยเปิดดู  เอ๊ะ..เมียงู อยู่กับใคร วะ(ชายชรา หน้าตาดี) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ บทร้อยกวนนี้...แซว พี่ๆ น้องๆ ที่จ้องจะยุ่งสมบัติของงู... กันท่า  กันที่บ้าง...ก็อย่าโกรธกันนะครับ..
ในรูมีเมียงูอีกหลายคน  คบค้ากันดีๆ พอจะมีเหลือแบ่งครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

วาวๆๆๆ  สุดยอดครับ + 1 ไป สำหรับกวีศรี อวป.   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #446 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 05:38:52 PM »

ไหว้     แด่ ....  ชายทั้ง แก่-อ่อน           ร่วมกัน ไหว้
   ไหว้     เฒ่า     หนุ่ม ล้วนผูกพัน          ใช่เฉย ไหว้     
   ไหว้      หัว      ใจ หมายจับจ้อง           คู่เชย  ไหว้
   ไหว้      งู         งาม ในฝันเฮย             เป่าเพี้ยง เป็นจริง  ไหว้

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #447 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 05:47:53 PM »

ไหว้ได้คะแนนจากกลอน แต่ไปถูกหักด้านความประพฤติครับ...คงถูกรีไทร์อยู่ดี... Cry Cry Cry
  +1คืน ท่าน soveat เจ้าของฟาร์มงู ครับ เยี่ยม เยี่ยม

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #448 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 05:48:17 PM »

ปู่แป๋ง ป๋าแขก พี่ป้อม อ้ายภูเบก อยู่หนาย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิกมือฉมังทั้งนั้นเลย...หากพรานกลุ่มนี้ไปเยือน สิ่งหนึ่งที่ไม่ควรลืมก็คือ ต้องล่ามเก้งไว้ให้ดีด้วยครับ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #449 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:32:55 AM »

คิก คิกมือฉมังทั้งนั้นเลย...หากพรานกลุ่มนี้ไปเยือน สิ่งหนึ่งที่ไม่ควรลืมก็คือ ต้องล่ามเก้งไว้ให้ดีด้วยครับ
  ปล่อยๆออกมามั่งก็ได้ครับน้าเป้า  อย่าไปจำกัดอิสรภาพเขาเลย  ที่โดนๆไปเป็นแค่อุบัติเหตุครับ  ไม่ได้ตั้งใจจริ๊งจริงอิอิอิ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 3495
  พิมพ์