เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:36:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2592905 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #540 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 08:20:53 PM »

คนแก่หลอกง่ายไง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

......................   คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

ผมก็งง อยู่ ต้องย้อนกลับไปอ่าน..  โดนท่านใดบ้างเนี่ยะ.. คิก คิก   คิก คิก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #541 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 08:26:14 PM »

คนแก่หลอกง่ายไง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
......................   คิก คิก คิก คิก คิก คิก 
ผมก็งง อยู่ ต้องย้อนกลับไปอ่าน..  โดนท่านใดบ้างเนี่ยะ.. คิก คิก   คิก คิก

ก็เราไม่ได้อยู่ในกลุ่มนั้นนี่นา .... เฉยไว้  คิก คิก คิก คิก 

พราน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #542 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 08:31:57 PM »

เราต้องช่วยกันเอาคืนเด็กพวกนี้ใช่มั้ย พี่แป๋ง พี่ Ro@d พี่ PU45 ครับ ขำก๊าก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #543 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 08:53:19 PM »

เราต้องช่วยกันเอาคืนเด็กพวกนี้ใช่มั้ย พี่แป๋ง พี่ Ro@d พี่ PU45 ครับ ขำก๊าก

ม่ายช่าย ....... เปนเรื่องของ ปู่ แป๋ง คนเดียวครับ       ขำก๊าก        ขำก๊าก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #544 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 08:55:57 PM »

ม่ายช่าย ....... เปนเรื่องของ ปู่ แป๋ง คนเดียวครับ       ขำก๊าก        ขำก๊าก

ช่ายๆครับลุงปู  ทั้งเวปมีปู่แป๋งคนเดียวนี่แหละที่เฒ่าชแร แก่ชรากว่าเพื่อน   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
คนตัวเขียว-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 60

« ตอบ #545 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 11:34:03 PM »

เอารูปจงอางมาให้ดูกัน ถึงรูปร่างลักษณะของเขา เมื่อจะจะได้หลีกลี้หนีห่าง  ผู้รู้บอกไว้ว่าเมื่อประจันหน้ากับงูจงอางจังๆให้อยุ่นิ่งๆ สังเกตุลักษณะอาการของเขาว่าอยู่ในลักษณะใด ถ้าอยู่ห่างมากกว่ายี่สิบเมตรให้ค่อยๆเคลื่อนตัวออกด้านข้างช้าๆ แล้วไปอย่าไล่อย่าเสียงดังครับ  ถ้าเจอใกล้กว่านั้นให้เตรียมพร้อมรับการโจมตีไว้แต่อย่าโจมตีมันก่อน(กรณีที่ไม่มีปืนลูกซองยาวอยู่ในมือครับ)หากมันเอนหัวไปข้างหลังก็เตรียมหลบไว้เพราะมันกำลังจะฉก ถ้ามันอยู่นิ่งก็ให้ถอยฉากออกไปครับ  Grin

จงอางมีลักษณะนิสัยที่ไม่เหมือนงูชนิดอื่นตรงที่มันเป็นงูขี้สงสัยหากมีอะไรแปลกปลอมเข้ามาในพื้นที่ของมันและมันเห็นมันจะเลื้อยเข้ามาดูครับ  แต่ถ้าเรานิ่งๆมันก็จะเลิกสนใจและผละไปเอง แต่ถ้าเราทำให้มันตกใจและคิดว่าเป็นภัยกับมันแล้วมันจะโจมตีและดุร้ายขึ้นมาทันที  ตกใจ
หน้าตา สีสันแบบนี้เลยครับ

อยู่อย่างพอเพียง
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #546 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 07:48:56 AM »

เอาไป2แต้ม แต่ขอบวกวันนี้1แต้มก่อน  ที่เหลือพรุ่งนี้....

+ คืนๆ ครับพี    สะใจเด็กจังว้อยยยยย....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เด็กพวกนี้เล่นกันไม่รู้เรื่อง คนเฒ่าคนแก่ก็ไม่เว้น ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #547 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 08:26:37 AM »

เอาไป2แต้ม แต่ขอบวกวันนี้1แต้มก่อน  ที่เหลือพรุ่งนี้....

+ คืนๆ ครับพี    สะใจเด็กจังว้อยยยยย....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

+อีก1วันนี้จ้า....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #548 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 08:27:54 AM »

งานนี้  ก๊ากกกกกกกกก.....  อย่างเดียว   อย่างอืนไม่เกี่ยว

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
พราน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #549 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 09:00:49 AM »

ม่ายช่าย ....... เปนเรื่องของ ปู่ แป๋ง คนเดียวครับ       ขำก๊าก        ขำก๊าก

พี่ PU45 สละเรือแล้ว ขำก๊าก

ช่ายๆครับลุงปู  ทั้งเวปมีปู่แป๋งคนเดียวนี่แหละที่เฒ่าชแร แก่ชรากว่าเพื่อน   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #550 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 09:20:38 AM »

หลอกง่ายแต่จ่ายตังค์ยากนะจ๊ะพ่อคุณ......บันเทิงลูกเดียวเสียวสองลูก คิก คิก

ผมจะปลดน้าซับจากการเป็นลูกสะใภ้ผมก็คราวนี้แหละ ขำก๊าก

......................   คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

ผมก็งง อยู่ ต้องย้อนกลับไปอ่าน..  โดนท่านใดบ้างเนี่ยะ.. คิก คิก   คิก คิก

เด็กพวกรุมผมคนเดียวมาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วครับพี่Ro@d  ประมาณว่าอิจฉาผมอะไรประมาณนี้ครับ

ก็เราไม่ได้อยู่ในกลุ่มนั้นนี่นา .... เฉยไว้  คิก คิก คิก คิก 

เฉยมากพวกยิ่งจะหาว่าแก่ประสาทรับรู้ช้าครับลุงปู ไหว้
   สองท่านหลังยังไม่แก่หรอกครับท่านพราน  มีผมคนเดียวแหละที่แก่แต่หวานมันส์ ยิ้มีเลศนัย

เด็กพวกนี้เล่นกันไม่รู้เรื่อง คนเฒ่าคนแก่ก็ไม่เว้น ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
   หนักกว่าชาวบ้านชาวช่องเขาอีก ทั้งเฒ่าทั้งแก่  ไปถล่มสิริธาราซะดีมั่ง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #551 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 09:43:37 AM »

จะแก่ทำไม อยู่ไปก็เศร้าเหงาทรวง  แถมยังเป็นรีดสีดวง  อยุ่ก็ช้ำทรวง  ไปบวชดีกว่า    เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #552 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 09:54:39 AM »

ร้องไปได้  อย่างผมแก่มีประสิทธิภาพเพลงแค่นี้ไม่สะทกสะท้านหรอก ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #553 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 10:37:00 AM »

คนแก่หลอกง่ายไง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

......................   คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

ผมก็งง อยู่ ต้องย้อนกลับไปอ่าน..  โดนท่านใดบ้างเนี่ยะ.. คิก คิก   คิก คิก

เด็กพวกรุมผมคนเดียวมาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วครับพี่Ro@d  ประมาณว่าอิจฉาผมอะไรประมาณนี้ครับ

โอ้ว... ขนาดปู่แป๋งยังเรียกว่าพี่ Ro@d แล้วตัวจริงพี่ Ro@d จะขนาดไหน...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #554 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 10:57:22 AM »

โอ้ว... ขนาดปู่แป๋งยังเรียกว่าพี่ Ro@d แล้วตัวจริงพี่ Ro@d จะขนาดไหน...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

อูย..   งานนี้ ยังมีข้างหลังผม อีก หนึ่งท่าน ลุงปู   ซ่อนตัวอยู่ไหน.   คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 3495
  พิมพ์