เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:31:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 615 616 617 [618] 619 620 621 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2595185 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #9255 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 02:58:37 PM »

ซิไปยูเหนือแล้ว
ยังไม่ได้เมาด้วยกันเลย พรุ่งนี้ซะดีใหม

กินเหล้าไม่ได้ยังจะมาคุย   คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #9256 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 03:48:45 PM »

ถ้าชนแก้วกับน้ากวาง
ผมยอมกิน  ครับ........... น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #9257 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 03:50:20 PM »

ถ้าชนแก้วกับน้ากวาง
ผมยอมกิน  ครับ........... น้ำลายหก น้ำลายหก

จะรอนะครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #9258 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 03:57:48 PM »

ไม่ต้องรอ
พรุ่งนี้เลย  โดดงาน ครึ่งวัน
ผมลงหนองนาก  เข้ากทม.ด้วยกัน
เสร็จจากวังไชยา  ลุยสตูดิโอ(ลาวล้วน)
เป็นสมาชิกเว็ปฯทั้ง ๒ สถานี... เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #9259 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 04:00:37 PM »

ไม่ต้องรอ
พรุ่งนี้เลย  โดดงาน ครึ่งวัน
ผมลงหนองนาก  เข้ากทม.ด้วยกัน
เสร็จจากวังไชยา  ลุยสตูดิโอ(ลาวล้วน)
เป็นสมาชิกเว็ปฯทั้ง ๒ สถานี... เยี่ยม

กินครึ่งวันได้ครับ  แต่เข้ากรุงเทพตอนค่ำไม่ได้มีนัดพาเมียไปทำธุระ ขัดไม่ได้   Cheesy

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #9260 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 04:18:59 PM »

โอว์  เรื่องใหญ่นะนั่น
โปรดอย่าได้ให้ขัดข้องแต่ประการใด
คราหลังก็ได้จะได้นัดต้อยหมวกแดงด้วย
(เอกดนตรี วค.อุดรเช่นกัน  วงเรนโบว์ด้วย)
ภาคเช้าจะรีบดำเนินการตัดโอน ๗.๖๕ ให้เสร็จ
แล้วสัก ๓ โมงเย็นถ้าถึงวังไชยาทันก็จะรีบดำเนินการ
วันอังคารอีก เปลี่ยนสิทธิ์ ๒ กระบอกรับเลย ๑ กระบอก
พุธ-พฤหัสฯเข้านครสวรรค์ถ้ามีเวลาจะแว๊ปไปหาเพื่อนเขาสนิทกับนายใหม่
วันศุกร์ถ้าฟลุ้ค  ป.๓ ออกทัน ก็จะรับ ๑๑ ม.ม.ของผมเอง(แอบซื้อยังไม่บอกเมีย)
กะว่าขาย ๗.๖๕ เสร็จ  ค่อยบอก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #9261 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 04:22:47 PM »

โอว์  เรื่องใหญ่นะนั่น
โปรดอย่าได้ให้ขัดข้องแต่ประการใด
คราหลังก็ได้จะได้นัดต้อยหมวกแดงด้วย
(เอกดนตรี วค.อุดรเช่นกัน  วงเรนโบว์ด้วย)
ภาคเช้าจะรีบดำเนินการตัดโอน ๗.๖๕ ให้เสร็จ
แล้วสัก ๓ โมงเย็นถ้าถึงวังไชยาทันก็จะรีบดำเนินการ
วันอังคารอีก เปลี่ยนสิทธิ์ ๒ กระบอกรับเลย ๑ กระบอก
พุธ-พฤหัสฯเข้านครสวรรค์ถ้ามีเวลาจะแว๊ปไปหาเพื่อนเขาสนิทกับนายใหม่
วันศุกร์ถ้าฟลุ้ค  ป.๓ ออกทัน ก็จะรับ ๑๑ ม.ม.ของผมเอง(แอบซื้อยังไม่บอกเมีย)
กะว่าขาย ๗.๖๕ เสร็จ  ค่อยบอก

อยู่ดีๆก็มีเหล้าฟรีกิน ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #9262 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 04:29:18 PM »

ทำอ้อร้อไปงั้นแหละ ครับ พี่จอย
สงสัยต้องส่งหลานชายลุยชนแก้วกับน้า ๆ แทน
เจ้านี่มันเด็กเรียนเก็บกด  พอเห็นมันกินผมงงเลย
ได้แต่บอกว่าให้ประคองตัวให้จบ(วิศวะไฟฟ้า ม.เกษตรฯปี๔)

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #9263 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 05:24:35 PM »

วันนี้ผมเข้าเวรครับ  Cheesy หวังว่าคงไม่คิดว่าผมโดนรถเหยียบเหมือนงูนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่ใช่แน่นอนค่ะ   Grin

ไหว้   สวัสดีค่ะ  วันนี้หมองูนอนดึกจังนะคะ  ขับรถกลับบ้านเห็นงูโดนเหยียบ แวบแรกคิดถึงคุณโซเวียตขึ้นมาเลยค่ะ  ไม่รู้เพราะอะไร  เศร้า

คงคิดว่างูน่ารักกว่าใช่มั๊ยครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก  ไม่มีความเห็นค่ะ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #9264 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 08:44:13 PM »

ทำอ้อร้อไปงั้นแหละ ครับ พี่จอย
สงสัยต้องส่งหลานชายลุยชนแก้วกับน้า ๆ แทน
เจ้านี่มันเด็กเรียนเก็บกด  พอเห็นมันกินผมงงเลย
ได้แต่บอกว่าให้ประคองตัวให้จบ(วิศวะไฟฟ้า ม.เกษตรฯปี๔)
ปีเดียวกับน้องพิ้งค์เลย เยี่ยม

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #9265 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 10:28:36 PM »

เพิ่งจะรู้ว่าลูกแมวบ้านพี่เขาแกมาบอกว่ามันหลงมาบ้านผมหรือเปล่าทำไหมมันหายไปทีละตัวสองตัว วันนี้แกโทรมาแบบเสียงตื่นมากๆว่าพบเจ้าตัวขโมยแล้วที่แท้ก็เจ้าตัวนี้นี้เอง ว่าจะเจิมด้วยSmith620ซะหน่อยด้วยลูกซ้อม.38 แต่กลัวจะแฉลบไปโดนโน้นโดนนี้เลย เลยปล่อยมันไป Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2010, 10:30:29 PM โดย พญาจงอาง +รักในหลวง+ » บันทึกการเข้า

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #9266 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 10:35:00 PM »

เพิ่งจะรู้ว่าลูกแมวบ้านพี่เขาแกมาบอกว่ามันหลงมาบ้านผมหรือเปล่าทำไหมมันหายไปทีละตัวสองตัว วันนี้แกโทรมาแบบเสียงตื่นมากๆว่าพบเจ้าตัวขโมยแล้วที่แท้ก็เจ้าตัวนี้นี้เอง ว่าจะเจิมด้วยSmith620ซะหน่อยด้วยลูกซ้อม.38 แต่กลัวจะแฉลบไปโดนโน้นโดนนี้เลย เลยปล่อยมันไป Grin

ไม่น่าเชื่อว่าไอ้งูตัวนี้จะรอดมือ อ.ไปได้  งูอะไรฟระเนี่ย เหมือนงูสิงเลย  แต่ไหงมันยาวเพื้อยขนาดนั้นหนอ ดุแล้วสามเมตรนู้นมั้งเนี่ย   แมวตัวนั้นก็ไม่น่าใช่ลูกแมวแล้วด้วย  จะว่าไอ้เหลือมไอ้หลาม ลายก้แปลกๆ  งูไรฟระ  ไปถามที่เอนสิสก่อนนะครับ  คาใจวุ้ย  ยี๊

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #9267 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 09:22:51 AM »

สวัสดี ยามเช้า  ครับ  ชาวงู  เหล่า นาคี  นาคา  ทั้งหลาย 

ไหว้ ไหว้ ไหว้
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #9268 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 12:05:03 PM »

สวัสดี ยามเช้า  ครับ  ชาวงู  เหล่า นาคี  นาคา  ทั้งหลาย 

หวัดดีตอนเที่ยงๆครับ  เปิดเวปขึ้นมาเจอเจ้าบ้านไปเป็นงูปลาเสียแล้ว
                                       ต๊กใจหมด        คิก คิกไปหาอะไรกินก่อนครับ ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #9269 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 01:45:01 PM »

หวัดดีตอนเที่ยงๆครับ  เปิดเวปขึ้นมาเจอเจ้าบ้านไปเป็นงูปลาเสียแล้ว
                                       ต๊กใจหมด        คิก คิกไปหาอะไรกินก่อนครับ ไหว้

ไหว้  สวัสดีค่ะ  เมื่อวานท่านหมองูยังเป็นงูเขียวอยู่เลยค่ะ  คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 615 616 617 [618] 619 620 621 ... 3495
  พิมพ์