เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:22:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 713 714 715 [716] 717 718 719 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2619381 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10725 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 05:16:03 PM »

อิจฉาเสียจนอยากจะโบกทับด้วยอิฐมอญเลยแหละครับ ขำก๊าก

จะสร้างบ้าน ให้ผมเลยหรอ ครับ   ไม่เป็นไร ครับ เกรงใจ  คิก คิก คิก คิก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10726 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 05:26:10 PM »

จะถูกจับยัดเข้าช่องเก็บร่างที่ไร้วิญญาณยังไม่รู้ดัวอีก  ใครก็ได้ที่สนิทกับตาคนนี้ช่วยเตือนสติแกที
ผมว่าตาจักร"สหายอ๋อง" ณ.หาดใหญ่มีเพื่อนซี้แล้วแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10727 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 05:53:30 PM »

จะถูกจับยัดเข้าช่องเก็บร่างที่ไร้วิญญาณยังไม่รู้ดัวอีก  ใครก็ได้ที่สนิทกับตาคนนี้ช่วยเตือนสติแกที
ผมว่าตาจักร"สหายอ๋อง" ณ.หาดใหญ่มีเพื่อนซี้แล้วแหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ตกใจ ตกใจ สหายอ๋อง นี้ใครครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10728 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 05:58:03 PM »

ตกใจ ตกใจ สหายอ๋อง นี้ใครครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสือร้ายแห่งลุ่มน้ำบางนรา... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10729 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 06:02:58 PM »

โทรฯไปคุยด้วยเมื่อเช้ายังมีชีวิตอยู่  เห้นบอกนายฝากและฝังไว้แถวบ้านย้ายไปไกลๆกลัวจะลำบากคนอื่น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #10730 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 06:10:19 PM »

เพราะคนอื่นปรับตัวได้ไม่เหมือนสหายอ๋องใช่มั๊ยครับ  คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10731 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 07:15:58 PM »

โทรฯไปคุยด้วยเมื่อเช้ายังมีชีวิตอยู่  เห้นบอกนายฝากและฝังไว้แถวบ้านย้ายไปไกลๆกลัวจะลำบากคนอื่น คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ขอให้มาเถอะ ถ้ามา แค่ คนเดียว อย่า มาดีกว่า  เดี๋ยวจะลำบาก

จะวิ่งให้ดู  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #10732 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 08:22:30 PM »

ไม่อ่านจริงๆนั่นแหละ   ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่จอยสวัสดียามเช้าตั้งกะเก้าโมงกว่าๆ

ตัวเองเล่นไปตอบว่า เช้าที่ไหนจะบ่ายอยู่แล้ว  บ่ายบ้าอะไร  ยังไม่เที่ยงด้วยซ้ำ  คิก คิก

พี่จอยตอบว่ายังไม่สี่โมงเลย  เขาหมายถึงยังไม่สี่โมงเช้า  ไม่ใช่สี่โมงเย็น... แลบลิ้น

เข้าใจป่าวเนี่ย... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ไอ้ตรงนี้แหละ  เซ็ง สุด เมื่อก่อน  ไปเทียว อยุธยา จีบเด็กได้ คน นึง
กะว่า จะนัด  จูบบบบ กัน   น้อง เค้า บอก พี่ค่ะ เจอกัน พรุ่ง นี้  2 โมงเช้า 
ไอ้เราก็งง  ว่า นัดทำไม ว่ะ ตี2(02.00) จะบ้า หรือ  แต่ก็ไม่กล้าพูดอะไร  ตี2 อากาศกำลังดี  คิก คิก คิก คิก จูบบบบ
ไปนั่งรออยู่ที่ วัดโคกช้าง ยุงกัดทั้งคืน  ตี5 ตอนเช้า เดินกลับ เจอกันอีกที่ บ่าย 2 
เค้าเดินมา ว่า สาดเสียเทเสีย  ว่าทำไมไม่มาตามนัด   แถมงอน เราอีก
 ผมนึกในใจ กรูจะเตะผู้หญิงก็งานนี้แหละ ฟ่ะ  แมร่ง นัดแล้วดันไม่มา   Angry
ผมถามว่า  น้อง มากี่โมงจ๊ะ  น้องเค้าบอกว่า   ก็ 2โมงเช้า  แถมตะคอกใส่ผมอีก  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมหันกลับไปถามเพื่อน เฮ้ย  ไอ้ สองโมงเช้า นี้มันกี่โมงว่ะ เพือ่น บอก ว่า  เคารพธงชาติ แปดโมงบ้านมึงนั้นแหละ 
ผม   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ้าอย่างเดียวทำไม่ได้ ต้อง..................ด้วย อิอิอิอิ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10733 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 08:32:23 PM »

ไม่อ่านจริงๆนั่นแหละ   ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่จอยสวัสดียามเช้าตั้งกะเก้าโมงกว่าๆ

ตัวเองเล่นไปตอบว่า เช้าที่ไหนจะบ่ายอยู่แล้ว  บ่ายบ้าอะไร  ยังไม่เที่ยงด้วยซ้ำ  คิก คิก

พี่จอยตอบว่ายังไม่สี่โมงเลย  เขาหมายถึงยังไม่สี่โมงเช้า  ไม่ใช่สี่โมงเย็น... แลบลิ้น

เข้าใจป่าวเนี่ย... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ไอ้ตรงนี้แหละ  เซ็ง สุด เมื่อก่อน  ไปเทียว อยุธยา จีบเด็กได้ คน นึง
กะว่า จะนัด  จูบบบบ กัน   น้อง เค้า บอก พี่ค่ะ เจอกัน พรุ่ง นี้  2 โมงเช้า 
ไอ้เราก็งง  ว่า นัดทำไม ว่ะ ตี2(02.00) จะบ้า หรือ  แต่ก็ไม่กล้าพูดอะไร  ตี2 อากาศกำลังดี  คิก คิก คิก คิก จูบบบบ
ไปนั่งรออยู่ที่ วัดโคกช้าง ยุงกัดทั้งคืน  ตี5 ตอนเช้า เดินกลับ เจอกันอีกที่ บ่าย 2 
เค้าเดินมา ว่า สาดเสียเทเสีย  ว่าทำไมไม่มาตามนัด   แถมงอน เราอีก
 ผมนึกในใจ กรูจะเตะผู้หญิงก็งานนี้แหละ ฟ่ะ  แมร่ง นัดแล้วดันไม่มา   Angry
ผมถามว่า  น้อง มากี่โมงจ๊ะ  น้องเค้าบอกว่า   ก็ 2โมงเช้า  แถมตะคอกใส่ผมอีก  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมหันกลับไปถามเพื่อน เฮ้ย  ไอ้ สองโมงเช้า นี้มันกี่โมงว่ะ เพือ่น บอก ว่า  เคารพธงชาติ แปดโมงบ้านมึงนั้นแหละ 
ผม   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ้าอย่างเดียวทำไม่ได้ ต้อง..................ด้วย อิอิอิอิ

ครับ หล่อด้วย ครับ ผมเข้าใจ ครับแล้วก็เป็นอยู่ ครับ
 คิก คิก คิก คิก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #10734 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 08:37:00 PM »

มั่นใจ?Huh

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10735 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 08:58:35 PM »

มั่นใจ?Huh

ชัดเจน ยืนยัน นั่งยันนอนยังตะแคงยัน

ไม่อายปากเล้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #10736 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 04:45:29 PM »

สงสัยบ้านตาคนนี้จะไม่มีกระจกเงา ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10737 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 04:59:09 PM »

สงสัยบ้านตาคนนี้จะไม่มีกระจกเงา ขำก๊าก

โอ้โห   รู้ได้ไง เนี้ย    เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #10738 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 05:13:48 PM »

วันๆเอาแต่หลงดีใตคิดว่าตัวเองหล่อ  แค่นี้ก็พอจะรู้แล้วว่าไม่เคยส่องกระจกดูตัวเองเลย
ดูสารรูปสินอนหงายพุงท่วมหัวหน้าตายังลิง-อมฮอลล์ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10739 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 05:17:31 PM »

วันๆเอาแต่หลงดีใตคิดว่าตัวเองหล่อ  แค่นี้ก็พอจะรู้แล้วว่าไม่เคยส่องกระจกดูตัวเองเลย
ดูสารรูปสินอนหงายพุงท่วมหัวหน้าตายังลิง-อมฮอลล์ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  เกิดมาผมยังไม่เคยเห็น ลิงอมฮอลล์ เลย ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่ ว่า  ผมหล่อ จริงๆๆ นะ ไม่เชื่อถามผมดูก็ได้ Grin       ฮา   ลิงอมฮอลล์ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 713 714 715 [716] 717 718 719 ... 3495
  พิมพ์