เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:23:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 747 748 749 [750] 751 752 753 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2618452 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11235 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:27:47 PM »

รีบหามาซะก่อนที่เมียจะเปลี่ยนไปคุมวิญญาณด้วย ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ  เมียผม น่ารักจะตาย  หลงรัก หลงรัก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เสื้อขาวที่ยืนข้างตาข่ายโน้นเหรอบัง  เห็นไม่ชัดเลย

อืม... ลูกสาวน่ารัก... แม่ของลูกก็หน้าตาดี...

...แล้วบังไม่น้อยใจมั่งเหรอครับ... มีหน้าตาเป็นอาวุธอยู่คนเดียวในบ้านน่ะ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...อะฟิ่วววววววว... ไหว้

หล่อ ๆแบบผมเนี้ย นะ   งอน งอน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11236 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:33:11 PM »

อย่างที่เขาว่าครับ ความรัก ไม่มีเชื้อชาติชนชั้น เยี่ยม
เมียผม สวย มั้ย  Grin
งั้นๆแหละ คิก คิกเสียดายไม่มีรูปแฟนสมัยเรียนมัธยม เป็นแขกขาว หน้าตาคล้ายฝรั่ง บังเคยเห็น โซฟี่ มาร์โซมั้ยเหมือนเด๊ะเลย

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11237 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:35:02 PM »

เมียผม สวย มั้ย  Grin

แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้คะแนนบังกำลังสวยครับ...  Grin Grin Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11238 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:38:41 PM »

อย่างที่เขาว่าครับ ความรัก ไม่มีเชื้อชาติชนชั้น เยี่ยม
เมียผม สวย มั้ย  Grin
งั้นๆแหละ คิก คิกเสียดายไม่มีรูปแฟนสมัยเรียนมัธยม เป็นแขกขาว หน้าตาคล้ายฝรั่ง บังเคยเห็น โซฟี่ มาร์โซมั้ยเหมือนเด๊ะเลย
พี่จอย รู้มั้ย ครับ ในเวป นี้ กระทู้ไหน ที่ผมเกลียดที่สุด 

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=92716.0

การที่เรา 2 คนเข้าในกัน  ศาสนาอาจจะเป็นปัจจัย 1 ในการตัดสิน ว่า จะเอายังไงต่อ สำหรับชีวิตเรา2 คน
แต่กระทู้ที่ผมอ้าง นั้น  มันทุเรศ สิ้นดี  บู่ แบร่ แบร่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11239 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:40:16 PM »

แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้คะแนนบังกำลังสวยครับ...  Grin Grin Grin

งวดที่แล้วก็โดนกิน ครับ ว่าแต่ โมโต ของครูไปถึงไหนแล้ว ล่ะ  Huh Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11240 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:04:05 PM »

งวดที่แล้วก็โดนกิน ครับ ว่าแต่ โมโต ของครูไปถึงไหนแล้ว ล่ะ  Huh Grin
ยังจะมาวกเข้าเรื่องนี้อีก อยากจะซ่อมก็ขึ้นไปเลย Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11241 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:10:11 PM »

ยังจะมาวกเข้าเรื่องนี้อีก อยากจะซ่อมก็ขึ้นไปเลย Grin

ค่าเปลี่ยน ผม คิด 20 บาท แต่ ค่ารถค่ากิน ครูต้นออกให้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11242 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:16:26 PM »

Grin Grin Grin
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11243 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:00:58 PM »

บังฮิปโปมีน้องสาวป่ะ หลงรัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #11244 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:01:28 PM »

แน่จริง แนะวิธีลบเบอร์ต้องห้าม  
โดยที่ไม่ต้องลงโปรแกรมใหม่ ซิ ครับ  บังฟีน(เมียสวย)
        วันกิน หรือ ดะ แหรก กันแน่ ๓ คน
ที่ผมถึงคอนโดตี ๔ ครึ่ง ก็ทีหนึ่งแล้ว
ดันไปลบไฟล์ระบบ ของจีพีเอสในโทรศัพท์ออก
มันเลยนำทางผิด  กว่าจะได้นอน  เล่นเอาใกล้สว่าง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #11245 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:02:40 PM »

ใครเขาจะไปบอก
ก็เล่นเกมส์ทีนานซะขนาดนั้น คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11246 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:05:03 PM »

แน่จริง แนะวิธีลบเบอร์ต้องห้าม  
โดยที่ไม่ต้องลงโปรแกรมใหม่ ซิ ครับ  บังฟีน(เมียสวย)
        วันกิน หรือ ดะ แหรก กันแน่ ๓ คน
ที่ผมถึงคอนโดตี ๔ ครึ่ง ก็ทีหนึ่งแล้ว
ดันไปลบไฟล์ระบบ ของจีพีเอสในโทรศัพท์ออก
มันเลยนำทางผิด  กว่าจะได้นอน  เล่นเอาใกล้สว่าง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตำรวจไม่มีปืน ไม่มี ตราแผ่นดิน หรือไม่มี เครื่องประดับยศ  มองๆไปแล้วก็ไม่แตกต่างจากภารโรง
เฉกเช่นเดียวกัน  ช่างซ่อมมือถือไม่มีเครื่องมือก็ไม่ต่างจาก  เด็กปะยาง  ไหว้     คมมั้ย  ขำก๊าก ขำก๊าก  
ของครูหมู รุ่นไหนแล้ว นะ   Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11247 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:06:45 PM »

มีแต่ พี่ สาวเมีย  ลูก3  คน สามีเป็น อัมพฤก   และ มีน้องเมียอีกคน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #11248 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:13:39 PM »

Nokia 2710C-2
ที่เคยบอกนั่นแหละ  
เพื่อนมันเข้าหาดใหญ่ทุกวันอาทิตย์
แต่ไม่เจอกันสักที  สายต่อกับคอมมี
แต่ดาวน์โหลดโปรแกรมไม่ได้  
ใช้ถ่ายโอนข้อมูลอย่างเดียว
อาทิตย์นี้คงจะลองไปฝากดู
เห็นเพื่อนว่าต้องใช้สายที่มันจับกับ cpu
ของโทรศัพท์โดยตรง มันยังไม่ได้ซื้อว่างั้น
เอ  ร้านเพื่อนขายดีมาก ๆ ทั้งเติมเงิน-ซ่อม เยอะจริง ๆ
แสดงว่าผลตอบแทนน่าจะดีมาก  มีตังค์พอสมควร  บางคนก็พูดว่าเขาทำ
ธุระกิจมืด ด้วย ว่างั้น  ผมก็ไม่ทราบข้อเท็จริง  อาจจะคนอิจฉาก็เป็นได้เช่นกัน

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11249 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:20:23 PM »

Nokia 2710C-2
ที่เคยบอกนั่นแหละ  
เพื่อนมันเข้าหาดใหญ่ทุกวันอาทิตย์
แต่ไม่เจอกันสักที  สายต่อกับคอมมี
แต่ดาวน์โหลดโปรแกรมไม่ได้  
ใช้ถ่ายโอนข้อมูลอย่างเดียว
อาทิตย์นี้คงจะลองไปฝากดู
เห็นเพื่อนว่าต้องใช้สายที่มันจับกับ cpu
ของโทรศัพท์โดยตรง มันยังไม่ได้ซื้อว่างั้น
เอ  ร้านเพื่อนขายดีมาก ๆ ทั้งเติมเงิน-ซ่อม เยอะจริง ๆ
แสดงว่าผลตอบแทนน่าจะดีมาก  มีตังค์พอสมควร  บางคนก็พูดว่าเขาทำ
ธุระกิจมืด ด้วย ว่างั้น  ผมก็ไม่ทราบข้อเท็จริง  อาจจะคนอิจฉาก็เป็นได้เช่นกัน
การออนไลน์ เมื่อก่อน ออนไลน์ เข้ากระเป๋า ขาย1000 บาท ได้กลับมา 1035บาท  เท่ากับว่า กำไร 35 บาท ถ้าไม่บวกลูกค้า
แต่ หลังจากที่มีร้านเกิดขึ้นมากมาย การบวกคือการฆ่า ตัวเองเพราะ ร้านอื่นไม่บวก  เราจะบวกไม่ได้ ไม่งั้นลูกค้าหนีหมด 
 หลังจากนั้น การที่ไม่บวก ก็ ทำกันเรื่อยมา  แต่ ตอนนี้ ออนไลน์ 1000 บาท ได้ 1000 บาท แถมบวกไม่ได้ เท่ากับการออนไลน์ไม่ได้ กำไรซักบาทเดียว     เดี๋ยวมีต่อ... 
              ส่วนงานซ่อม นั้น ต้องขอบอกตาม ความ จริง ว่า รายได้ดี มากๆ ครับ  เช่นวันนี้  ลูกค้าเอาเครื่อง ตกน้ำมาซ่อม   
อาการ เปิดไม่ติด  ผมคิดค่าซ่อม ไป  700 บาท  ร้านอื่น คิด 1000 บาท ร้านผมเรียก 700  รู้มั้ย ครับต้นทุน คือ อะไร
ทินเนอร์ ปริมาณ เท่ากับ  ใส่ 1 ฝา เอ็ม 150 เท่านั้น
ส่วนการเปลี่ยนไมค์ นั้น  ไมค์ ราคา 30 บาท ผมเปลี่ยน 250 บาท บางร้าน  350 บาท ลำโพงราคาเดียวกับไมค์
การล้างเครื่อง กรณีโดนไวรัส เฉพาะค่าแรง(ไม่มีต้นทุน) 150 บาท  ลองเอา สมอล์ทอค มาตัดออกเป็น ความยาว ไม่เกิน 1 นิ้ว ดู ครับ
  ผม ผมขาย สายสมอล์ทอคความยาว  1 นิ้ว ผมขาย  300 บาท มีใครซื้อบ้าง  แต่ผมขาย เส้น ละ 800 บาท
ข้อมูลเรื่องงานซ่อมเป็น ความจริง จากประสบการณ์ 11 ปี ครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2010, 03:32:29 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 747 748 749 [750] 751 752 753 ... 3495
  พิมพ์