เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:27:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 756 757 758 [759] 760 761 762 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2618225 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #11370 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 09:51:07 AM »

อ๋อ...ระบบซูนคีงนี่เอง... Grin

ซูนคิงแปลว่า  Huh

สัมผัส... คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11371 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 09:53:16 AM »

สัมผัด-สัมทอด-สัมปิ้ง-สัมย่าง  มีบ่ Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11372 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 09:54:49 AM »

สัมผัด-สัมทอด-สัมปิ้ง-สัมย่าง  มีบ่ Grin
หลงสะกดอยู่ตั้งนาน  บู่   มาตายตรง บ่มีนี้แหละ  บู่       
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #11373 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 09:56:33 AM »

บ่ออยู่ไหนอ่ะ  ระวังเดินตกนะ...

หลงสะกดอยู่ตั้งนาน  บู่   มาตายตรง บ่มีนี้แหละ  บู่       

มีบ่  ไม่ใช่ บ่มี  นี่กะดาย...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11374 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 09:58:45 AM »

บ่ออยู่ไหนอ่ะ  ระวังเดินตกนะ...

หลงสะกดอยู่ตั้งนาน  บู่   มาตายตรง บ่มีนี้แหละ  บู่       

มีบ่  ไม่ใช่ บ่มี  นี่กะดาย...
โดนชก โดนชก โดนชก     อ่านผิด ก๊าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11375 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:08:34 AM »

ล้วนแล้วแต่พอ"ก่ำก่า" ขำก๊าก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11376 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:10:01 AM »

ล้วนแล้วแต่พอ"ก่ำก่า" ขำก๊าก

แต่ผมหล่อกว่า ครับ Grin Grin
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #11377 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:13:59 AM »

อย่าเลยครับ  ผมไม่อยากได้ขึ้นชื่อว่า"เกาะกิ๊กกิน"  ผมเคยมีแฟนมีเมียรวยๆมาแล้วหลายคน  ความรวยไม่ใช่สิ่งที่จะสนองความสุขในชีวิตคู่ได้เสมอไป เยี่ยม

สุดยอดครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

แต่ครูหมูบอกให้หาให้ครูหมู... ไม่ใช่ให้ปู่หาเองนี่ครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ครูต้นอ่านให้ดีตีความให้แตก  ครูหมูเขาจะให้ผมหาเพื่อที่จะได้มาพึ่งพาอาศัยผมเวลาขึ้นมา กทม. 
ถ้าหาครูหมูเองผมว่าเราคงได้ไปงานฌาปนกิจที่พัทลุงเป็นแน่ บุญคุณข้าวต้ม+ผ้าเย็นยังใช้ไม่หมดเลยครับ ขำก๊าก
       เรื่องราวเก่า ๆ ลืมมันเสียบ้างเถอะ ครับ ยี๊ ยี๊ ยี๊ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เมื่อวานลาป่วย ๑ วัน ไป รพ.มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ที่หาดใหญ่
ให้หมอล้วงก้นเล่น  ถ่ายเป็นเลือดมา ๒ วัน  ตกลงเป็นริดสีดวงลำใส้
        ไปตั้งแต่ไก่โห่  ได้คิวที่ ๓๐๔
รอกันเซ็ง  ว่าจะแว๊ปไปหา ผศ.ดร.กบ(รุ่นพี่เอกดนตรี วค.อุดร)
ที่เคยเล่าให้ลุงแป๋งฟัง  ก็กลัวว่าแกจะพาไปกินลาบกินก้อยและจ่ายยาน้ำ
แอลกอฮอล์เพื่อฆ่าเชื้อโรคให้กับผมเดี๋ยวติดลมไม่ต้องหาหมอกันพอดี ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11378 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:17:17 AM »

อย่าเลยครับ  ผมไม่อยากได้ขึ้นชื่อว่า"เกาะกิ๊กกิน"  ผมเคยมีแฟนมีเมียรวยๆมาแล้วหลายคน  ความรวยไม่ใช่สิ่งที่จะสนองความสุขในชีวิตคู่ได้เสมอไป เยี่ยม

สุดยอดครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

แต่ครูหมูบอกให้หาให้ครูหมู... ไม่ใช่ให้ปู่หาเองนี่ครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ครูต้นอ่านให้ดีตีความให้แตก  ครูหมูเขาจะให้ผมหาเพื่อที่จะได้มาพึ่งพาอาศัยผมเวลาขึ้นมา กทม. 
ถ้าหาครูหมูเองผมว่าเราคงได้ไปงานฌาปนกิจที่พัทลุงเป็นแน่ บุญคุณข้าวต้ม+ผ้าเย็นยังใช้ไม่หมดเลยครับ ขำก๊าก
       เรื่องราวเก่า ๆ ลืมมันเสียบ้างเถอะ ครับ ยี๊ ยี๊ ยี๊ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เมื่อวานลาป่วย ๑ วัน ไป รพ.มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ที่หาดใหญ่
ให้หมอล้วงก้นเล่น  ถ่ายเป็นเลือดมา ๒ วัน  ตกลงเป็นริดสีดวงลำใส้
        ไปตั้งแต่ไก่โห่  ได้คิวที่ ๓๐๔
รอกันเซ็ง  ว่าจะแว๊ปไปหา ผศ.ดร.กบ(รุ่นพี่เอกดนตรี วค.อุดร)
ที่เคยเล่าให้ลุงแป๋งฟัง  ก็กลัวว่าแกจะพาไปกินลาบกินก้อยและจ่ายยาน้ำ
แอลกอฮอล์เพื่อฆ่าเชื้อโรคให้กับผมเดี๋ยวติดลมไม่ต้องหาหมอกันพอดี ขำก๊าก ขำก๊าก
อ๋อ เป็น รัด ดวง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก   
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #11379 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:22:08 AM »

อ้าว....น้ำลดนึกว่าจะหมดเคราะห์หมดโศกกลับมาเจอโรคภัย  เอาใจช่วยครับขอให้หายไวไว  อะไรที่กินแล้วทำให้อาการกำเริบก็งดไปก่อน

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11380 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:29:26 AM »

อ้าว....น้ำลดนึกว่าจะหมดเคราะห์หมดโศกกลับมาเจอโรคภัย  เอาใจช่วยครับขอให้หายไวไว  อะไรที่กินแล้วทำให้อาการกำเริบก็งดไปก่อน
ริดสีดวง ส่วนมากจะเป็น สัตว์ใหญ่ครับ ลุง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #11381 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 11:05:42 AM »

อ้าว  พึ่งรู้ว่าริดสีดวงเป็นสัตว์ใหญ่ ขำก๊าก ขำก๊าก
ระหว่างที่รอหมอ  เลยตระเวณไปเที่ยวที่ร้านขาย
จักรยานเสือภูเขา ทั่วทั้งหาดใหญ่  อ้อ ขับรถไปเองนะครับ
ไม่ได้นั่งจยย.รับจ้างเหมียนใครบางคน คิก คิก คิก คิก
        น้ำลดหยังไม่หมดเคราะห์ครับ ครับลุงแป๋ง
ถ้าตอผุดขึ้นมาเมื่อไหร่  ไม่รู้จะหอบผ้าหนีไปทางปัตตานี
หรือหนีไปพึ่งใบบุญ(เจ้าพ่อ)แถวหน้ารามดี....... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #11382 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 11:32:16 AM »

มาโลดเอาตังค์มาเยอะๆว่างๆจะได้ไปขุดตอทิ้งให้ เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #11383 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 11:34:35 AM »

รอขึ้นตอนไปพร้อมรับ ๑๔๑๖ ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11384 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 11:42:01 AM »

ทาน น้ำเยอะๆครับครูหมู  น้ำนะครับไม่ใช่ เหล้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 756 757 758 [759] 760 761 762 ... 3495
  พิมพ์