เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:24:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 759 760 761 [762] 763 764 765 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2618001 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11415 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:26:31 PM »

ครูต้นครับ  วันหลังใช้ จาราบี  ซิครับ   ถ้าฝืดใช้ โซนิคก่อน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #11416 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:30:57 PM »

ครูต้นครับ  วันหลังใช้ จาราบี  ซิครับ   ถ้าฝืดใช้ โซนิคก่อน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โซเน๊กซ์ มั้ง...    เหวยแล้วไอ้ 5233 นี่มันใช้ยังไงฟระเนี่ย  ยี๊

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11417 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:36:44 PM »

โซเน๊กซ์ มั้ง...    เหวยแล้วไอ้ 5233 นี่มันใช้ยังไงฟระเนี่ย  ยี๊

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  สี่เท้ายังรู้พลาด  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11418 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:37:36 PM »

ซูนคิง ไง ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11419 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:15:42 PM »

งั้นส่งมาเปลี่ยนกับโมโตวีสามไอ... แบบเปิดประทุนของผมมั๊ยครับ... ที่อยู่ของผมก็มีแล้วนี่ครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11420 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:21:43 PM »

งั้นส่งมาเปลี่ยนกับโมโตวีสามไอ... แบบเปิดประทุนของผมมั๊ยครับ... ที่อยู่ของผมก็มีแล้วนี่ครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จริง ครับ ส่งมา ให้ผมก็ได้ ครับ  ส่งพัสดุมานะครับ ใส่นาฬิกา ปลุกมาด้วย 1เรือน
แล้วส่งมาที่นี้  จ่าหน้าซองให้ชัดเจน ด้วยนะครับ 

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย      ชอบกินอะไร ค่อยโทรมาสั่งก็ได้ ครับ  คนเฝ้าประตูกับผม สนิทกัน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #11421 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:35:01 PM »

จริง ครับ ส่งมา ให้ผมก็ได้ ครับ  ส่งพัสดุมานะครับ ใส่นาฬิกา ปลุกมาด้วย 1เรือน
แล้วส่งมาที่นี้  จ่าหน้าซองให้ชัดเจน ด้วยนะครับ 

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย      ชอบกินอะไร ค่อยโทรมาสั่งก็ได้ ครับ  คนเฝ้าประตูกับผม สนิทกัน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนแรกผมจะส่งหม่ำหมู...เอ้ย...หม่ำเนื้อซักกิโล... พร้อมนาฬิกาปลุกสวยๆ ซักเรือน... ไปให้บังฟีน... แต่เปลี่ยนใจแล้ว... กลัวโดนซิว... ดังนั้น... อดนะครับบัง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11422 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:38:34 PM »

ตอนแรกผมจะส่งหม่ำหมู...เอ้ย...หม่ำเนื้อซักกิโล... พร้อมนาฬิกาปลุกสวยๆ ซักเรือน... ไปให้บังฟีน... แต่เปลี่ยนใจแล้ว... กลัวโดนซิว... ดังนั้น... อดนะครับบัง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แหมะ ครูต้น จ๋า  หลงรัก หลงรัก  อย่าคิดอย่างนั้นซิครับ  เนื้อ น่ะ  ส่งมาให้ผมซิครับ ที่อยู่ เดี๋ยวบอกให้
ส่วนนาฬิกา ปลุกน่ะ ก็ส่งให่  ตามที่อยู่ที่โพสให้(สถานีตำรวจโคกโพธิ์) ก็หมดเรื่อง จ๊ะ  แยกกล่อง ก็ได้ น๋า นะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #11423 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:42:42 PM »

งั้นผมแนบถังดับเพลิงไปให้ด้วย... เห็นว่าทางโน้นขาดแคลน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

....จะระบุชื่อ-ที่อยู่ผู้ส่ง... เป็นปู่แป๋ง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11424 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:44:07 PM »

งั้นผมแนบถังดับเพลิงไปให้ด้วย... เห็นว่าทางโน้นขาดแคลน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

....จะระบุชื่อ-ที่อยู่ผู้ส่ง... เป็นปู่แป๋ง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ลุงแป๋ง ซวยแว้ว งานนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11425 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 07:37:07 AM »

กลัวซะที่ไหน   Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11426 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 07:41:18 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ ไหว้
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #11427 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 07:55:48 AM »

กด หม้อ นิ่ง(นิ่ง)ครับพี่น้อง ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11428 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 08:07:42 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ ไหว้

หวัดดีบัง                                                                       หลบๆหน่อย Grin

กด หม้อ นิ่ง(นิ่ง)ครับพี่น้อง ไหว้

ขอกด  หม้อ  ม่ายนิ่งดีกว่า............ไอแอมฟายแท้งคิ้ว เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #11429 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 08:24:01 AM »

ขี่เสือภูเขาได้วันเดียว
ฝนตกอีกแล้ว  เฮ้อ...อุตส่าห์ปรับจูนอย่างดี เศร้า เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 ... 759 760 761 [762] 763 764 765 ... 3495
  พิมพ์