เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:17:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 769 770 771 [772] 773 774 775 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2617155 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #11565 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 01:45:19 PM »

ผมอยู่ใกล้ยังไม่ได้ไปเจอลุงแป๋งเลยครับ อยู่แต่ร้านขายของ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #11566 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 01:45:56 PM »

เห็นลุงแป๋ง
เป็นคนขี้เหล้าเมายาไปได้
ลุงแป๋งครับ  ยาที่ส่งไปให้ดอง
จืดหรือยัง ครับ  จะได้ส่งไปใหม่ ขำก๊าก ขำก๊าก
ล้มไม่รู้โด่ รึ สาวน้อย...ตกเตียงครับ  คิก คิก  ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11567 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 01:47:00 PM »

ผมอยู่ใกล้ยังไม่ได้ไปเจอลุงแป๋งเลยครับ อยู่แต่ร้านขายของ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลุงแป๋งกับผม คดีเยอะครับท่าน คิก คิก คิก คิก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11568 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:08:39 PM »

เมื่อวานหนุ่มหน้ามลคนรูปหล่อแถวยะลาแต่ว่าทำงานที่ชลบุรีมาเยี่ยม  เลยพาไปนั่งดูพริตตี้สวยๆที่สนามยิงเป้าบินดูเขายิงปืนกินกาแฟร้อน-เย็น
แข่งเสร็จซดเบียร์สด+เหล้า+บาบีคิวตบท้ายด้วยตั๊กแตนทอดทีมร้อยเอ็ดเอามาฝาก  กว่าจะแยกย้ายก็เกือบๆเที่ยงคืน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
  แล้วท่านขุนช้าง-รักในหลวงอยู่แถวไหนครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #11569 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:10:41 PM »

ผมอยู่บางนาครับพี่ แต่ต้องไปบริษัทแถวโชคชัยสี่เดือนละสองครั้งครับ   ไหว้ ไหว้
แต่เดี๋ยววันไหนได้แวะไปเล่นบีบี จะแต่งเต็มยศไปหาครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #11570 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:15:37 PM »

เห็นลุงแป๋ง
เป็นคนขี้เหล้าเมายาไปได้
ลุงแป๋งครับ  ยาที่ส่งไปให้ดอง
จืดหรือยัง ครับ  จะได้ส่งไปใหม่ ขำก๊าก ขำก๊าก
ล้มไม่รู้โด่ รึ สาวน้อย...ตกเตียงครับ  คิก คิก  ขำก๊าก
        รู้ทัน... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11571 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:20:06 PM »

ผมอยู่ใกล้ยังไม่ได้ไปเจอลุงแป๋งเลยครับ อยู่แต่ร้านขายของ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลุงแป๋งกับผม คดีเยอะครับท่าน คิก คิก คิก คิก

คดีอะไร  อย่ามายุ่งกับผมให้มากนักน่ะบัง  แค่ให้หาโทรฯดีดีสักเครื่องราคาไม่เกิน 150 แค่นี้หาไม่ได้ บู่

ผมอยู่บางนาครับพี่ แต่ต้องไปบริษัทแถวโชคชัยสี่เดือนละสองครั้งครับ   ไหว้ ไหว้
แต่เดี๋ยววันไหนได้แวะไปเล่นบีบี จะแต่งเต็มยศไปหาครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

23-26 ผมไปคุมสอบที่ราม 2 ครับ  ถ้าจะแต่งเต็มยศชุดบีบีไปเจอกันที่สุวินทวงศ์ดีกว่าครับ  ไปดูผมแต่งชุดล่านกเวิร์คกว่า
นุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียวเสื้อไม่ใส่  ถือปืนเดินลัดเลาะสวนมะม่วง+บ่ปลาเท่ห์กว่ากันเป็นไหนๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11572 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:22:47 PM »

คดีอะไร  อย่ามายุ่งกับผมให้มากนักน่ะบัง  แค่ให้หาโทรฯดีดีสักเครื่องราคาไม่เกิน 150 แค่นี้หาไม่ได้ บู่

150 หรือ เอ็ม150 ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11573 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:27:59 PM »

คดีอะไร  อย่ามายุ่งกับผมให้มากนักน่ะบัง  แค่ให้หาโทรฯดีดีสักเครื่องราคาไม่เกิน 150 แค่นี้หาไม่ได้ บู่

150 หรือ เอ็ม150 ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าลืมวีสามไอ... ของผมด้วยนะครับ... ยังนอนรอให้มาซ่อมอยู่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #11574 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:37:07 PM »

พูดเรื่องโทรฯพวกผ่าไปออกเครื่องดื่มบำรุงกำลัง  อยู่ใกล้ๆจะเตะให้กลิ้งเป็นลูกขนุนตกเขาเลย Grin

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #11575 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:42:05 PM »

ผมอยู่บางนาครับพี่ แต่ต้องไปบริษัทแถวโชคชัยสี่เดือนละสองครั้งครับ   ไหว้ ไหว้

23-26 ผมไปคุมสอบที่ราม 2 ครับ  ถ้าจะแต่งเต็มยศชุดบีบีไปเจอกันที่สุวินทวงศ์ดีกว่าครับ  ไปดูผมแต่งชุดล่านกเวิร์คกว่า
นุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียวเสื้อไม่ใส่  ถือปืนเดินลัดเลาะสวนมะม่วง+บ่ปลาเท่ห์กว่ากันเป็นไหนๆ
คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        ต้องการภาพ
ประกอบ คำบรรยายไหม ครับ
ผมแยกโฟลเดอร์ เก็บไว้เรียบร้อย ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #11576 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:48:10 PM »

นุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียวเสื้อไม่ใส่  ถือปืนเดินลัดเลาะสวนมะม่วง+บ่ปลาเท่ห์กว่ากันเป็นไหนๆ
        ต้องการภาพ
ผมแยกโฟลเดอร์ เก็บไว้เรียบร้อย ครับ คิก คิก คิก คิก

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #11577 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 02:49:27 PM »

ผมอยู่ใกล้ยังไม่ได้ไปเจอลุงแป๋งเลยครับ อยู่แต่ร้านขายของ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คดีอะไร  อย่ามายุ่งกับผมให้มากนักน่ะบัง  แค่ให้หาโทรฯดีดีสักเครื่องราคาไม่เกิน 150 แค่นี้หาไม่ได้ บู่

ผมอยู่บางนาครับพี่ แต่ต้องไปบริษัทแถวโชคชัยสี่เดือนละสองครั้งครับ   ไหว้ ไหว้
แต่เดี๋ยววันไหนได้แวะไปเล่นบีบี จะแต่งเต็มยศไปหาครับ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

23-26 ผมไปคุมสอบที่ราม 2 ครับ  ถ้าจะแต่งเต็มยศชุดบีบีไปเจอกันที่สุวินทวงศ์ดีกว่าครับ  ไปดูผมแต่งชุดล่านกเวิร์คกว่า
นุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียวเสื้อไม่ใส่  ถือปืนเดินลัดเลาะสวนมะม่วง+บ่ปลาเท่ห์กว่ากันเป็นไหนๆ
       ต้องการภาพ

ได้โปรดจัดมาโดยด่วนครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11578 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 03:02:46 PM »

พูดเรื่องโทรฯพวกผ่าไปออกเครื่องดื่มบำรุงกำลัง  อยู่ใกล้ๆจะเตะให้กลิ้งเป็นลูกขนุนตกเขาเลย Grin

โดนชก โดนชก   ผมน่ารักจะตายเจอผมแล้วทำไม่ลงหรอก หลงรัก หลงรัก
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #11579 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 03:25:54 PM »

ใช่ๆ เตะไม่ลง

เตะเสยขึ้นอย่างเดียว โดนชก

หน้า: 1 ... 769 770 771 [772] 773 774 775 ... 3495
  พิมพ์