เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:28:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 814 815 816 [817] 818 819 820 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2612134 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #12240 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 09:54:14 AM »

อย่าพลาดบ่อยครับ เพื่อนๆเขาเอือมระอาแล้ว ขำก๊าก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #12241 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 09:54:44 AM »

เห็นมีแต่เดินทางกลับ
สะบักสะบอมทุกที  ครั้งก่อน
ล่อซะต้อยหมวกแดงยังยอมแพ้(ลุงแป๋ง)หนีกลับก่อน
ผมเอง ตอนเครื่องเทคออฟ เกือบอ๊วกใส่เครื่องบิน
ครั้งสุดท้ายนอนท้ายรถเก๋งไปจนถึงนางรอง
ตี ๓ ตี ๔ ทู๊กกกกกที............ เศร้า เศร้า เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #12242 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 09:58:11 AM »

อะไรครับครูต้น เหมือนใคร  ยิ้มีเลศนัย

บังฟีนนี่... ถ้าไม่เมา... ก็คงโดนหมัดเมียซะจนเบลอแล้วละครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บังไม่ได้เมา  ไม่ได้โดนหมัดเมียหรอกครับ  ผมดูอาการแล้วท่าทางจะบ้ามาตั้งแต่กำเนิด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้สวัสดียามสายๆครับพี่น้องงู Cool

สวัสดีครับคุณทวดงู คิก คิก

โธ่...เอ้ยกะไอ้อีแค่รูปภาพทำเป็นงอนไปได้  รอครูหมูมากทม.ก่อนสิครับเราค่อยถล่มของจริง คิก คิก
จะกล้ามาหรือครับ แกเก่งอยู่แค่ตะโหมด คิก คิก

ผมก็ว่างั้นแหละครับ  เก่งในพื้นที่ครอบครองของเมีย  แต่ในอ้อมกอดตัวเองที่มีให้เมียและต่างถิ่นผมว่าครูหมูคงไม่ได้เรื่อง Cheesy

โธ่...เอ้ยกะไอ้อีแค่รูปภาพทำเป็นงอนไปได้  รอครูหมูมากทม.ก่อนสิครับเราค่อยถล่มของจริง คิก คิก
จะกล้ามาหรือครับ แกเก่งอยู่แค่ตะโหมด คิก คิก
       เสื้อแจ๊กเก็ต
หมวก หนังสือรับรอง/สำเนาป.๔
ยังอยู่ที่ลุงแป๋ง  ว่าง ๆ จะขึ้นไปเอา ครับ

เผาไฟทิ้งไปแล้ว  หนังสือรับรองออกที่อยู่มาผิด  
ที่อยู่ตามใบป4. ระบุชื่อ  นายสหนุด  อันทะกุด
                                  ซอยศูนย์บันเทิงกามค้า

บ้านเลขที่ แปดจุดๆทับห้าจุด
                                  แขวงถนนจั่น
                                  เขตหนากะปิ
                                  ไก่เท่าหม้อ
ที่อยู่ในหนังสือรับรอง  ระบุชื่อ  นายสหนุด  อันทะกุด
                                  ซอยศูนย์บันเทิงกามค้า

บ้านเลขที่ แปดจุดๆทับห้าจุด
                                  อ.เมือง
                                  จ.พัดเถอะป้า

แถมยังระบุด้วยว่า"รับราชการในตำแหน่ง  ครูชำรุด" คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2010, 10:00:39 AM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #12243 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 09:59:54 AM »

เห็นมีแต่เดินทางกลับ
สะบักสะบอมทุกที  ครั้งก่อน
ล่อซะต้อยหมวกแดงยังยอมแพ้(ลุงแป๋ง)หนีกลับก่อน
ผมเอง ตอนเครื่องเทคออฟ เกือบอ๊วกใส่เครื่องบิน
ครั้งสุดท้ายนอนท้ายรถเก๋งไปจนถึงนางรอง
ตี ๓ ตี ๔ ทู๊กกกกกที............ เศร้า เศร้า เศร้า

ไม่ใช่แบบที่ปู่แป๋งเลี้ยงไม่ดูกำลังแขกครับ... แต่เห็นครูหมูทำความผิดไว้เยอะ... กลัวจะไม่ปลอดภัย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #12244 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:00:51 AM »

ตำแหน่งครูชำรุดเป็นยังไงครับ คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12245 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:01:35 AM »

อย่าพลาดบ่อยครับ เพื่อนๆเขาเอือมระอาแล้ว ขำก๊าก

สี่เท้ายังรู้พลาด นักปราชน์ ยังรู้พลั้ง  คิก คิก คิก คิก
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #12246 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:02:43 AM »

ตำแหน่งครูชำรุด  ต้องรอนักการพาลหาเรื่องลงโลงศักดามาตอบครับ Grin

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #12247 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:03:07 AM »

สี่เท้ายังรู้พลาด นักปราชน์ ยังรู้พลั้ง  คิก คิก คิก คิก

ไม่เป็นไรหรอกครับ... ไม่ต้องคิดมาก...

...บังพลาดซะจนเป็นเรื่องปกติไปแล้ว... วันไหนไม่พลาด... ผมยังนึกว่าลูกสวมรอยมาเล่นเลยครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #12248 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:03:30 AM »

ถูกอยู่อย่างเดียว
คือชื่อซอย  ครับลุงแป๋ง... ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #12249 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:04:56 AM »

ตำแหน่งครูชำรุดเป็นยังไงครับ คิก คิก

ตำแหน่งครูชำรุด... ต้องร้องเพลงทำนองเพลงมอเตอร์ไซค์ฮ่างว่า... "อ้ายเป็นคนฮ่าง... อ้ายเป็นคนฮ่าง... บรรจุใหม่... " ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12250 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:05:17 AM »

ตำแหน่งครูชำรุด  ต้องรอนักการพาลหาเรื่องลงโลงศักดามาตอบครับ Grin
อ้าว ไปถึง หาดใหญ่ แล้ว ทำไมเลี้ยวกลับ มาโคกโพธิ์ได้ เนี้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่เป็นไรหรอกครับ... ไม่ต้องคิดมาก...
...บังพลาดซะจนเป็นเรื่องปกติไปแล้ว... วันไหนไม่พลาด... ผมยังนึกว่าลูกสวมรอยมาเล่นเลยครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แบร่ แบร่ แบร่  แบบนี้ซิ อัฉริยะ  ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2010, 10:07:33 AM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12251 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:06:20 AM »

อ้าว อ้างถึง มันซ้ำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #12252 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:06:25 AM »

อัฉริยะมรณภาพ... ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #12253 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:07:21 AM »

คนเขาพูดประชดยังจะมีหน้ามาดีใจอีก  หรือว่าอีตานี้บ้าจริง...............อย่าลืมส่งรายงานด้วยนะ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12254 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:10:42 AM »

คนเขาพูดประชดยังจะมีหน้ามาดีใจอีก  หรือว่าอีตานี้บ้าจริง...............อย่าลืมส่งรายงานด้วยนะ
หน้าตาแบบนี้ เค้าเรียกว่า คนบ้า หรอ ครับ

หน้า: 1 ... 814 815 816 [817] 818 819 820 ... 3495
  พิมพ์