เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:17:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 923 924 925 [926] 927 928 929 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2605853 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13875 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:19:54 AM »

มังกรพลัด ถิ่น มิอาจจะสู้งูดินเจ้าที่ได้ ครับ  Grin
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #13876 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:22:22 AM »

จับไปเป็นเหยื่อ  ตกฉลามเลย  แบ

จะไปจับชาวบ้านเขาดูสภาพดูเองบ้าง  เดินยังจะล้มทำเป็นคุย

วันนี้ท่านเจ้าเมืองสิริธาราจะเดินทางไปดูพญานาคที่ลุ่มแม่น้ำโขง  สงสัยจะป๊อดเลยไม่กล้าชวนพญานาคแห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยาไปด้วย คิก คิก
        ไม่ใช่งูดินหรอกเหรอ ครับ คิก คิก คิก คิก

ผมเชื่อว่าเด็กสมัยนี้"ก้าวร้าว"จริงๆ บู่

มังกรพลัด ถิ่น มิอาจจะสู้งูดินเจ้าที่ได้ ครับ  Grin

เปรียบเปรยไปใยในเมื่อบังฟีนเองไซร้รบได้แค่ 15 นาที ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #13877 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:26:06 AM »

วาเลนไทน์
เด็กบอกอยากได้รถ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #13878 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:30:25 AM »

รถรุน  เลยครู  สั่งต่อแถว  ควนเนียง สวยดี

. คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13879 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:30:38 AM »

เรียนทุกท่าน ชาวงูครับ
 ท่านใดที่เคย พีเอ็ม ให้เบอร์โทรผมไว้ กรุณาให้เบอร์ผมไหม่ได้มั้ยครับ หลงรัก
คอมตัวใหม่ไม่มีอะไรเลยข้อมูลอยู่ในฮาดดิส ตัวเก่า พังแล้วครับ เศร้า ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13880 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:32:03 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=95288.0

Grin
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #13881 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:32:12 AM »

ท่านใดที่เคยได้เสียกับผม กรุณาให้เบอร์ผมไหม่ได้มั้ยครับ หลงรัก
คอมตัวใหม่ไม่มีอะไรเลยข้อมูลอยู่ในฮาดดิส ตัวเก่า พังแล้วครับ เศร้า ไหว้
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13882 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:32:47 AM »

ท่านใดที่เคยได้เสียกับผม กรุณาให้เบอร์ผมไหม่ได้มั้ยครับ หลงรัก
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #13883 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:33:14 AM »

วันนี้ท่านเจ้าเมืองสิริธาราจะเดินทางไปดูพญานาคที่ลุ่มแม่น้ำโขง  สงสัยจะป๊อดเลยไม่กล้าชวนพญานาคแห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยาไปด้วย คิก คิก
       ไม่ใช่งูดินหรอกเหรอ ครับ คิก คิก คิก คิก
น่าจะเป็นงูดางแห นะครับ
 ท่านใดที่เคย พีเอ็ม ให้เบอร์โทรผมไว้ กรุณาให้เบอร์ผมไหม่ได้มั้ยครับ หลงรัก
สม  แบร่

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #13884 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:33:43 AM »

ไม่ให้มีไรป่ะ  เคยบอกไปทำไมไม่รู้จักเม้มชื่อ+เบอร์โทรฯใส่เครื่องไว้  แย่จริงๆแล้วบอก"พรุ่งนี้ก็ดีเอง" ผ่านมากี่เดือนแล้ว บู่ บู่ บู่

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13885 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:34:47 AM »

ไม่ให้มีไรป่ะ  เคยบอกไปทำไมไม่รู้จักเม้มชื่อ+เบอร์โทรฯใส่เครื่องไว้  แย่จริงๆแล้วบอก"พรุ่งนี้ก็ดีเอง" ผ่านมากี่เดือนแล้ว บู่ บู่ บู่

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    หัวเราะร่าน้ำตาริน รอพรุ่งนี้อีกวันครับ  Grin คิก คิก ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13886 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:37:14 AM »

เพิ่งได้ วี 3ไอมาตัวนึง ครับ เห็นครูต้นแกใช้ เลยอยากใช้บ้าง  คิก คิก
ซื้อมา 200 เปลี่ยน สายแพร 200 บาท +แบต แท้  180 บาท  น้ำลายหก = 580 บาท  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #13887 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:37:26 AM »

ไม่รอว๊อยยยยยยยยยยยยยยยย..............มีอะไรมั้ย  ชอบผลัดวันประกันพรุ่ง  ไม่ชอบ กิ๊วก๊าว

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #13888 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:38:05 AM »

เพิ่มเติมที่ลงไว้
เอาแบบมีมุ้งด้วยก็ดี
และเพิ่มเติมอีกอย่าง
ก็คือประกาศซื้อ body bag
เอาไซด์ xxl ไปเลย  ถ้าไม่รู้จัก ถามกวางดู คิก คิก คิก คิก

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #13889 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:41:32 AM »

พร้อมจะห่อเหรอครับบัง Grin

หน้า: 1 ... 923 924 925 [926] 927 928 929 ... 3495
  พิมพ์