เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:36:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 939 940 941 [942] 943 944 945 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2608235 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14115 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 03:56:23 PM »

บังฟีนกล้าท้าชกกับผมเหรอ  เจอกันครึ่งทางเลยมั้ย  สะดวกวันไหนว่ามาเลยพาน้องช้างน้ำมาด้วยนะเผื่อผมได้กลับเป็นของแถม ขำก๊าก

ได้ผมรอที่ หน้าปากซอย  คิก คิก คิก คิก  อีช้างน้ำเดี๋ยวนี้มันเริ่มดุแล้วอ่ะ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
MV ฉันโกหกเมีย - สาระแน
เหมาะกะบังมากกก
ซ้ำเติม  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
บ่าวยาว นาโยง_คำถามดมดม

ของพี่ศักดาต้องเพลงนี้ครับ   ขำก๊าก

พี่พงษ์ก็อีกคน  แลบลิ้น แลบลิ้น
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #14116 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:01:33 PM »

งานนี้หนูหมูไม่เกี่ยว คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #14117 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:03:12 PM »

กลัวเมีย

Grin Grin Grin ผมว่าอันนี้เด็ดกว่าครับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #14118 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:08:35 PM »

อืม...เพลงนี่โดนครับท่านขุน เศร้า เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #14119 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:20:00 PM »

พอพูดถึงเรื่องกลัวเมียหายไปไหนกันหมด   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #14120 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:24:05 PM »

เพิ่งออกมาจากคุกครับ... กลับมาจากคุกพานักเรียนไปเยี่ยมชมเรือนจำ... ภายในเรือนจำบรรยากาศดี๊ดี... ลมเย็นสบาย... เหมาะสำหรับให้บังฟีนมาสงบจิตสงบใจ... Grin Grin Grin

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14121 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:24:22 PM »

อืม...เพลงนี่โดนครับท่านขุน เศร้า เศร้า
ผม ครับ
แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14122 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:25:32 PM »

เพิ่งออกมาจากคุกครับ... กลับมาจากคุกพานักเรียนไปเยี่ยมชมเรือนจำ... ภายในเรือนจำบรรยากาศดี๊ดี... ลมเย็นสบาย... เหมาะสำหรับให้บังฟีนมาสงบจิตสงบใจ... Grin Grin Grin

ไหว้

โอ้ย ครูต้น มา ม้วนแรก ก็เอาเลย หรอ  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #14123 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:26:55 PM »

พอพูดถึงเรื่องกลัวเมียหายไปไหนกันหมด   คิก คิก
       ใครกลัว  ธ่อ
ใครถามไม่เคยบอกว่ากลัวเมีย
เพราะเมียสั่งไว้  ว่าอย่าให้ใครรู้.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #14124 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:32:35 PM »

ผู้ชายเวปนี้ส่วนใหญ่รักภรรยาครับตามคติที่ว่า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #14125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:36:01 PM »

ผู้ชายเวปนี้ส่วนใหญ่รักภรรยาครับตามคติที่ว่า
        จริงครับ
ขึ้นกทม.ที  แม่รูดเป็นว่าเล่น
แต่ผมก็ถอนทุนคืน  รอบนี้ว่าจะแอบ
ไปขอ ป.๓ ทิ้งไว้ เล่น ๆ สัก ๒ ใบ.... เยี่ยม

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #14126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:36:35 PM »

ไหว้

โอ้ย ครูต้น มา ม้วนแรก ก็เอาเลย หรอ  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

คันไม้คันมือ... Grin Grin Grin

...หงุดหงิดตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ... กำลังกินข้าวเที่ยงอยู่ดีๆ มื้อนี้พิเศษแกงอ่อมหนูนาซะด้วย... กินได้สามคำ... สายในโรงเรียนโทรรายงานว่ามีคนดมกาวอยู๋หลังโรงเรียน... ก็เลยไปดู... นักเรียน ม.๑ แต่ตัวโต... นั่งดมกาวอยู่บนต้นไม้... กำลังเมาหนักเลย... พอเห็นผมไปก็กะโดดหนีลงจากต้นไม้... แต่ดันซวย... สมองเบลอคำนวณผิดพลาด... ลงไปก้นจ้ำเบ้า... นอนแผ่ไปไหนไม่ได้... พอผมไปดูจะดึงขึ้นมา... จะมาต่อยผมซะอีก... ถ้าไม่ติดขัดอะไรก็อยากจัดให้ซักดอก... พอดึงตัวมาได้ผมเลยลากมานั่งตากแดด... ให้หายซ่า... จากนั้นก็โทรตามผู้ปกครอง... ส่งต่อให้ ผอ. จัดการ... Grin Grin Grin

...วันนี้ทั้งวันก็ไม่ว่าง... พอได้เข้ามาโพสต์ก็เลยคิดถึงบังฟีนเป็นคนแรกเลยแหละครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #14127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:40:04 PM »

เวปนี้ออกจะมีแต่คนจิตใจเมตตา มีความเอื้ออาทรสูงครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #14128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:42:00 PM »

จริงครับ
ขึ้นกทม.ที  แม่รูดเป็นว่าเล่น
แต่ผมก็ถอนทุนคืน  รอบนี้ว่าจะแอบ
ไปขอ ป.๓ ทิ้งไว้ เล่น ๆ สัก ๒ ใบ.... เยี่ยม
ป.3น่าจะสบายครับพี่  แต่ถ้า ป.ตรี ป.โท  ปวช.ปวส. นี้สิครับ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #14129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:49:20 PM »

ป.๓ ผม กทม.ของ่าย
ยุ่งอีตอนซื้อนะซี  แกล้งขอซ้ำ ๙ มม.
ได้นานแล้ว  แต่ตอนนี้ ก็ยังไม่ได้(แอบ)ซื้อ..... เศร้า เศร้า

หน้า: 1 ... 939 940 941 [942] 943 944 945 ... 3495
  พิมพ์