เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:34:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1419 1420 1421 [1422] 1423 1424 1425 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2619786 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21315 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:49:28 PM »

อ้าว  ไงเป็นงั้นล่ะ
ก็ผมบอกแล้วว่าผมรักลูกรักเมีย
อยากอยู่กันแบบ ผัว  เมีย ๒ คน น้ำลายหก น้ำลายหก
สวรรค์ชัดๆๆแต่อย่าให้ปรองดองพร้อมใจกันด่าได้นะครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21316 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:51:01 PM »

อยากอยู่กันแบบ ผัว  เมีย ๒ คน น้ำลายหก น้ำลายหก

ครูหมูยังไหวเหรอครับ  วันก่อนยังบ่นปั่นจักรยานไม่ไหวอยู่เลย   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21317 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:51:29 PM »

อ้าว  ไงเป็นงั้นล่ะ
อยากอยู่กันแบบ ผัว  เมีย ๒ คน น้ำลายหก น้ำลายหก
สวรรค์ชัดๆๆแต่อย่าให้ปรองดองพร้อมใจกันด่าได้นะครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ผมกลัวอย่าอื่นมากกว่าครับ แบบว่า ให้ขึ้นสรววค์ทั้งสองคนในคืนเดียวกันแล้วติดๆกันซัก 7 วัน วันล่ะ 2ดอกต่อคนก็พอ  ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21318 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:52:18 PM »

ครูหมูยังไหวเหรอครับ  วันก่อนยังบ่นปั่นจักรยานไม่ไหวอยู่เลย   คิก คิก
กล้ามเนื้อฉีกหมดแล้ว มั้งครับพี่พงษ์   ขำก๊าก ขำก๊าก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21319 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:52:33 PM »

ผมอยากได้แบบนี้มากก่าครับบัง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกเป็นฝันอันสูงลิ้ว

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21320 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:53:23 PM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21321 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:53:49 PM »

ผมอยากได้แบบนี้มากก่าครับบัง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกเป็นฝันอันสูงลิ้ว

น้ำลายหก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #21322 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:54:00 PM »

ตีความผิดกันหมด วู๊
ได้อย่างนั้นก็ดีนะซี.............. ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21323 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:54:17 PM »

อยากอยู่กันแบบ ผัว  เมีย ๒ คน น้ำลายหก น้ำลายหก
สวรรค์ชัดๆๆแต่อย่าให้ปรองดองพร้อมใจกันด่าได้นะครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ผมกลัวอย่าอื่นมากกว่าครับ แบบว่า ให้ขึ้นสรววค์ทั้งสองคนในคืนเดียวกันแล้วติดๆกันซัก 7 วัน วันล่ะ 2ดอกต่อคนก็พอ  ขำก๊าก ขำก๊าก
ถึงกระผ๊มมมมจะมะใช่เทวดา แต่ก็สามารถพาแก้วตาขึ้นซาหวานนนนนนนนนได้  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #21324 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:57:19 PM »

บรรยากาศ
ยามค่ำ  รอบ ๆ "เรือนกฤษณา"
สวยจริง ๆ ผมนั่งเล่นเน็ตอยู่ระเบียงใหญ่หน้าบ้าน
มองออกไปท่ามกลางแสงไฟสนาม  มองดูสวนไม้ดอกไม้ประดับสวยจริง ๆ
กลิ่นไม้ไทยหอมฟุ้ง  อากาศดีมาก ๆ เลย  เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายภาพมาลงครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21325 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:57:34 PM »

ถึงกระผ๊มมมมจะมะใช่เทวดา แต่ก็สามารถพาแก้วตาขึ้นซาหวานนนนนนนนนได้  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ถ้าจะไปฝากผ้าห่มไปให้อากงผมด้วยนะครับ แกเข้าฝัน เห็นบ่นว่าหนาว เศร้า
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #21326 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:59:26 PM »

ทำไมจะไม่หนาว
ก็เล่นขึ้นสวรรค์กันตัวเปล่าทั้งนั้น
แถมแอร์เย็นเจี๊ยบอีก... คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21327 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 08:59:40 PM »

บรรยากาศ
ยามค่ำ  รอบ ๆ "เรือนกฤษณา"
สวยจริง ๆ ผมนั่งเล่นเน็ตอยู่ระเบียงใหญ่หน้าบ้าน
มองออกไปท่ามกลางแสงไฟสนาม  มองดูสวนไม้ดอกไม้ประดับสวยจริง ๆ
กลิ่นไม้ไทยหอมฟุ้ง  อากาศดีมาก ๆ เลย  เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายภาพมาลงครับ
+1ครับพี่
 บ้านผมช่วงนี้แม่นิยมสัปปะรสสี เลยไม่ค่อยมีกลิ่นนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21328 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:01:09 PM »

สวรรค์ชัดๆๆแต่อย่าให้ปรองดองพร้อมใจกันด่าได้นะครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ผมกลัวอย่าอื่นมากกว่าครับ แบบว่า ให้ขึ้นสรววค์ทั้งสองคนในคืนเดียวกันแล้วติดๆกันซัก 7 วัน วันล่ะ 2ดอกต่อคนก็พอ  ขำก๊าก ขำก๊าก
ถึงกระผ๊มมมมจะมะใช่เทวดา แต่ก็สามารถพาแก้วตาขึ้นซาหวานนนนนนนนนได้  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ถ้าจะไปฝากผ้าห่มไปให้อากงผมด้วยนะครับ แกเข้าฝัน เห็นบ่นว่าหนาว เศร้า
บังอยากเอาไปให้กะมือมิละครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21329 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:02:05 PM »

ทำไมจะไม่หนาว
ก็เล่นขึ้นสวรรค์กันตัวเปล่าทั้งนั้น
แถมแอร์เย็นเจี๊ยบอีก... คิก คิก คิก คิก

ปล่าวครับ ที่บ้านผม ใช้พัดลม ตั้งปลายเตียง แล้วผม ตด อากาศมันตีขึ้นบนน่ะครับ  อ๋อย
หน้า: 1 ... 1419 1420 1421 [1422] 1423 1424 1425 ... 3495
  พิมพ์