เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:23:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1420 1421 1422 [1423] 1424 1425 1426 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2619724 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21330 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:03:09 PM »

ทำไมจะไม่หนาว
ก็เล่นขึ้นสวรรค์กันตัวเปล่าทั้งนั้น
แถมแอร์เย็นเจี๊ยบอีก... คิก คิก คิก คิก
ลองเปลี่ยนไปชุดนักศึกษาดิครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21331 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:03:23 PM »

บังอยากเอาไปให้กะมือมิละครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อืม................ ไม่ตอบ ครับ
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21332 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:05:02 PM »

บังอยากเอาไปให้กะมือมิละครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อืม................ ไม่ตอบ ครับ
งั้นเดี๋ยวไปถามอีกคนให้กะได้....

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #21333 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:07:17 PM »

เฮอะ ๆ ใส่ชุดนักศึกษาคงดูไม่จืด
๑๐ ปีก่อน  ตอนสร้างเรือนเวียงวิมานเสร็จใหม่ ๆ
หล่อนเคยนุ่งผ้าขนหนู  จะลงอ่างอาบน้ำกะผมด้วย
บอกว่าใหน  อาบอบนวดเขาทำยังไง  เห็นชอบกันนัก
เล่นเอาผมขนลุก  ห้ามแทบไม่ทัน.......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21334 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:09:47 PM »

ขืนบอกไปว่าทำไงผมว่าวันนั้นไม่ได้อาบ Grin Grin

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #21335 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:11:22 PM »

อ้าว  ไงเป็นงั้นล่ะ
ก็ผมบอกแล้วว่าผมรักลูกรักเมีย
อยากอยู่กันแบบ ผัว  เมีย ๒ คน น้ำลายหก น้ำลายหก
สวรรค์ชัดๆๆแต่อย่าให้ปรองดองพร้อมใจกันด่าได้นะครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ผมกลัวอย่าอื่นมากกว่าครับ แบบว่า ให้ขึ้นสรววค์ทั้งสองคนในคืนเดียวกันแล้วติดๆกันซัก 7 วัน วันล่ะ 2ดอกต่อคนก็พอ  ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมก็อยากจะลองทบทวนความหลังเหมือนกันนะครับ 2 คืนถึงเซเว่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21336 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:12:10 PM »

ครูหมูผู้ชาญณรงค์มีหรือจะพลาด   หลงรัก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21337 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:12:42 PM »

อยากอยู่กันแบบ ผัว  เมีย ๒ คน น้ำลายหก น้ำลายหก
สวรรค์ชัดๆๆแต่อย่าให้ปรองดองพร้อมใจกันด่าได้นะครับ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ผมกลัวอย่าอื่นมากกว่าครับ แบบว่า ให้ขึ้นสรววค์ทั้งสองคนในคืนเดียวกันแล้วติดๆกันซัก 7 วัน วันล่ะ 2ดอกต่อคนก็พอ  ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมก็อยากจะลองทบทวนความหลังเหมือนกันนะครับ 2 คืนถึงเซเว่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนอื่นเค้าได้หมดล่ะครับ  ยกเว้นบังฟีน   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21338 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:13:05 PM »

ใครสามารถหาอีเมล์หรือเบอร์โทรแฟนครูหมูได้ ผมกราบเลยครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก
ล๊อคเป็นภาพแล้วส่งไป  ขำก๊าก ขำก๊าก
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #21339 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:13:12 PM »

ไม่หรอก เขารู้อยู่แล้ว
ว่าผมเป็นคนพูดไม่ชัด  "ติดอ่าง"
ก็เลยทำ  อ่าง  ตั้งแต่ตอนปลูกบ้าน ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21340 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:14:02 PM »

งั้นเดี๋ยวไปถามอีกคนให้กะได้....

ตกใจ ตกใจ ตกใจ แล้วจะถามใครครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21341 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:14:59 PM »

ในเซเว่นเลยหรือครับ  Huh ตกใจ ตกใจ
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #21342 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:15:16 PM »

ตาฟีน นี่จริง ๆ เลย
ชอบทำให้เสียวสันหลัง  อยู่เรื่อย
อีกอย่างเวลาแกกลับสุราษฯบ้านผมมันเป็นทางผ่าน

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21343 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:15:55 PM »

ตาฟีน นี่จริง ๆ เลย
ชอบทำให้เสียวสันหลัง  อยู่เรื่อย
อีกอย่างเวลาแกกลับสุราษฯบ้านผมมันเป็นทางผ่าน

หุหุหุ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21344 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:16:51 PM »

คนอื่นเค้าได้หมดล่ะครับ  ยกเว้นบังฟีน   คิก คิก
พี่พงษ์ก็เคย ในเซเว่นหรือครับ  ตกใจ
หน้า: 1 ... 1420 1421 1422 [1423] 1424 1425 1426 ... 3495
  พิมพ์