เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:40:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1555 1556 1557 [1558] 1559 1560 1561 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2613544 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #23355 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 05:12:15 PM »

เพลงนี้ผมชอบมากเหมือนกัน  Cheesy เรียกน้ำตาต่ออีกหน่อย

http://www.youtube.com/watch?v=BWpYOo_ve-Q#

เพลงนี้กินใจมากเลยครับ... ชอบมากเลย... เมื่อก่อนเพื่อนผมเคยขอร้องให้หาไฟล์ MP3 ให้... ผมใช้เวลาหาตั้งเป็นเดือน... กว่าจะหาได้... แถมยังต้องเขียนแผ่นออดิโอให้มันอีก...

...ฟังเมื่อไหร่ก็ซึ้งเมื่อนั้นครับ... ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2011, 05:42:30 PM โดย -::- แค่เงาและผงธุลี -::- » บันทึกการเข้า
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #23356 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 06:50:49 PM »

เรียนถามพี่แป๋งและสมาชิกยาดองทุกท่านครับ  ไหว้ คือผมมีปัญหาหนักใคร่รบกวนถามเกี่ยวกับยาดองเหล้าสำหรับสุภาพสตรีที่ประจำเดือนมาไม่ปรกติน่ะครับ Cheesy  --ปวดหัวปวดท้องเมนส์มาทีเดี๋ยวมากเดี๋ยวน้อยเป็นทีเกือบยี่สิบวัน---ยาดองที่ว่าซื้อได้ที่ไหนกันครับ---แล้วจะบอกคนขายว่าชื่อยาอะไร (โด่ไม่รู้ล้ม ? สาวน้อยตกเตียง?) ไหว้

แฟนกินขวดนี้อยู่ครับ  เห็นบอกว่ากินแล้วไม่ปวดประจำเดือน   ไหว้

ขอบคุณ ไหว้พี่พงษ์ พี่แป๋ง คุณซับ คุณเล็ก คุณอนัตตาและทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ แม่ละอ่อน ระหว่างนี้เครียดมากครับคงจะเป็นเพราะทองขึ้นราคาเยอะแล้วลูกค้าไม่มาซื้อเลยการค้าเงียบหมด เศร้า รายรับหดหาย ผมจึงอยากให้แกทานเหล้าบ้างเผื่อจะหายเครียดผ่อนคลายหลับสนิทบ้าง ขอบคุณอีกครั้งครับ ไหว้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #23357 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:06:46 PM »

เรียนถามพี่แป๋งและสมาชิกยาดองทุกท่านครับ  ไหว้ คือผมมีปัญหาหนักใคร่รบกวนถามเกี่ยวกับยาดองเหล้าสำหรับสุภาพสตรีที่ประจำเดือนมาไม่ปรกติน่ะครับ Cheesy  --ปวดหัวปวดท้องเมนส์มาทีเดี๋ยวมากเดี๋ยวน้อยเป็นทีเกือบยี่สิบวัน---ยาดองที่ว่าซื้อได้ที่ไหนกันครับ---แล้วจะบอกคนขายว่าชื่อยาอะไร (โด่ไม่รู้ล้ม ? สาวน้อยตกเตียง?) ไหว้

แฟนกินขวดนี้อยู่ครับ  เห็นบอกว่ากินแล้วไม่ปวดประจำเดือน   ไหว้

ขอบคุณ ไหว้พี่พงษ์ พี่แป๋ง คุณซับ คุณเล็ก คุณอนัตตาและทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ แม่ละอ่อน ระหว่างนี้เครียดมากครับคงจะเป็นเพราะทองขึ้นราคาเยอะแล้วลูกค้าไม่มาซื้อเลยการค้าเงียบหมด เศร้า รายรับหดหาย ผมจึงอยากให้แกทานเหล้าบ้างเผื่อจะหายเครียดผ่อนคลายหลับสนิทบ้าง ขอบคุณอีกครั้งครับ ไหว้

เป็นกำลังใจให้ครับพี่ชายที่แสนดี  ไหว้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23358 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:09:03 PM »

คิดดีแล้วหรือครับที่จะทานเหล้าแก้เครียดหรือต้องการให้หลับให้สนิท   Smiley  ไหว้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #23359 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:45:54 PM »

เห็นวันนั้นบังแกก็เป็นห่วงภรรยาบ่นว่านอนไม่หลับ เห็นว่าจะเอาขวดนี้ให้ทานครับ บังแกรักแฟนแกมาก จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #23360 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:47:45 PM »

ปฎิบัติธรรมครับช่วยได้ ดีกว่าเหล้าด้วย ฟังธรรมมะเยอะๆฝึกวิปัสนาครับช่วยได้จริงๆ ผมก็ผ่านช่วยเลวร้ายของชีวิตมาได้จากธรรมมะ 

http://www.fungdham.com/sound/cha.html

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23361 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:53:24 PM »

เห็นวันนั้นบังแกก็เป็นห่วงภรรยาบ่นว่านอนไม่หลับ เห็นว่าจะเอาขวดนี้ให้ทานครับ บังแกรักแฟนแกมาก จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ยี๊ ยี๊ ยี๊  เอามาทำไม  นั้นมัน ยา กระชับมดลูกนิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #23362 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:00:21 PM »

บังฟีนคิดวางยาเมีย 

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23363 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:10:08 PM »

บังฟีนคิดวางยาเมีย 
ไปไหนไม่ชวนกันมั้งเลย  งอน
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #23364 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:38:28 PM »

บังฟีนแอบนินทาผมครับ  ครูหมู   แลบลิ้น

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23365 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:42:06 PM »

บังฟีนแอบนินทาผมครับ  ครูหมู   แลบลิ้น

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู อยู่ข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #23366 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:46:34 PM »

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู อยู่ข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลืมไปว่าบังฟีนกับครูหมูเป็น "คู่เกย์"   คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23367 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:26:09 PM »

ลืมไปว่าบังฟีนกับครูหมูเป็น "คู่เกย์"   คิก คิก

ครูหมู ครับ พี่พงษ์ หาว่าครูหมูเป็น "ตุ๊ด" อ่ะครับ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #23368 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:27:38 PM »

บังฟีนแอบนินทาผมครับ  ครูหมู   แลบลิ้น

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู อยู่ข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลืมไปว่าบังฟีนกับครูหมูเป็น "คู่เกย์"   คิก คิก

เอารูปครูหมูกับบังฟีนมายืนยันให้ครับ....เพื่อน...กูรักมึงว่ะ....  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #23369 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:29:44 PM »

หุหุหุ  เรียกผิดคนแล้ว ครับ  ครูหมู เข้าข้างผม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเข้าข้างๆกันด้วยครับน้าพงษ์....  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
หน้า: 1 ... 1555 1556 1557 [1558] 1559 1560 1561 ... 3495
  พิมพ์