เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:34:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1584 1585 1586 [1587] 1588 1589 1590 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2611366 ครั้ง)
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #23790 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 09:36:14 AM »

กร๊าก   กร๊าก   กร๊าก

มันเป็นน้ำแข็งใสย่ะ
ไอ้ผมก็งง   สเลอปี้   มันทำจากหมูตรงไหน คิก คิก คิก คิก   ขอร่วมว่า "บ้านนอก" ด้วยคนครับ  คิก คิก คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #23791 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 09:54:12 AM »

เป็นผม....ผมไม่ยอมครับบังฟีน  มาว่าเราบ้านนอกได้อย่างไร.....

ขอแนะนำอย่างนี้ครับว่า...เวลาไปรือเสาะ ให้เลยไปที่ศรีสาครด้วยนะครับ แล้วให้น้องสามผมพาขับรถวน ชมมหานครศรีสาคร เพราะที่นั่น ข่าวว่าความเจริญถึงขีดสุดแล้ว เซเว่นเปิดเป็นดอกเห็ด พุดมาทุกช่วงเสาไฟฟ้าเลยทีเดียว... บู่

คิก คิก Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #23792 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:00:01 AM »

สงสารคุณเมย์ มีสามีโอทอป

อิกระเทยประชาบาลเอ๊ย......อิตุ๊ดชายแดน......อิแอบกันดาร...อิเกย์โอทอป   โฮะๆๆๆๆๆๆ  นอกจากโจ๊ก วินมอไซด์ มันยังได้สเลอปี้อี๊ก....................................
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #23793 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:07:01 AM »

มาแว้วครับ  Grin
ไปบิ้กซีมาครับ พาลูกสาวไปกิน เคเอฟซี  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นไง เนื้อย่างของเขาเขาอร่อยไหม ?

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #23794 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:12:56 AM »

ขับรถไปหรือนั่งวินมอไซด์ละ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23795 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:40:52 AM »

บ้านนอกได้ถ้วย   ขำก๊าก

เอาเป็น... บ้านนอก+กันดาร... แบบได้โล่ทองคำฝังเพชรไปเลยครับ... สุดๆ สเลอร์ปี้ทำจากหมู... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นังฟีนสับสนระหว่างสเลอบี้กับสโม๊กกี้ไบท์แน่เลย  บ้านนอกจริงๆ ขำก๊าก

คำตอบ ลุงแป๋ง ตอบแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่อนุชาติ ครับ มีเรื่องจะบอก  เศร้า เศร้า
หวังว่าคงไม่เสียถึงพี่นะครับ
วันก่อนที่ไปพักโรงแรมต้องขอบคุณมากครับ ที่ ช่วยเรื่องค่าใช้จ่ายถ้ารู้ว่าต้องเสียตังค์ ไปนอนโรงแรมธรรมดาก็ได้ครับ
เพราะว่ามันแพงๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คือวันก่อนที่เข้าไปพักที่โรงแรม ผม ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ เสร็จไม่ได้นุ่งผ้าอะไรเลย แล้วมาดูทีวี แล้วก็เพลอหลับไป
ทั้งๆที่ไม่นุ่งอะไรเลยอ่ะครับ เพราะคิดว่าอยู่คนเดียว ตื่นเช้ามา อิ๊บอ๋าย ไม่ได้ปิดม่านครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
น่าอายจัง  เศร้า เศร้า เศร้า
ไม่เสียอะไรนี่ครับ อาจจะมีคนอยากดูของแปลกก็ได้บัง  คิก คิก

ผมคิดว่า... คงมีคนได้ไปปรึกษาจิตแพทย์หลายคนครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หวังว่าคงไม่มีคลิปหลุด นะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อี้...................................เหม็นกลิ่นบ้านนอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก บอกแล้วอิบังนะกระเทยโอทอป  เสลอปี้ รสหมู ยี้................โอทอปๆๆๆๆ

จ้าไม่เถียง  ผมสับสนอย่างลุงแป๋งว่า อ่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กร๊าก   กร๊าก   กร๊าก

มันเป็นน้ำแข็งใสย่ะ
ไอ้ผมก็งง   สเลอปี้   มันทำจากหมูตรงไหน คิก คิก คิก คิก   ขอร่วมว่า "บ้านนอก" ด้วยคนครับ  คิก คิก คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ซ้ำเติม อีก

เป็นผม....ผมไม่ยอมครับบังฟีน  มาว่าเราบ้านนอกได้อย่างไร.....

ขอแนะนำอย่างนี้ครับว่า...เวลาไปรือเสาะ ให้เลยไปที่ศรีสาครด้วยนะครับ แล้วให้น้องสามผมพาขับรถวน ชมมหานครศรีสาคร เพราะที่นั่น ข่าวว่าความเจริญถึงขีดสุดแล้ว เซเว่นเปิดเป็นดอกเห็ด พุดมาทุกช่วงเสาไฟฟ้าเลยทีเดียว... บู่

คิก คิก Grin Grin Grin

ครับผม ถ้ามีเวลาจะแวะเวียนไปหา แน่นอนครับ  Grin Grin Grin

มาแว้วครับ  Grin
ไปบิ้กซีมาครับ พาลูกสาวไปกิน เคเอฟซี  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นไง เนื้อย่างของเขาเขาอร่อยไหม ?

ไก่ครับน้าซับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขับรถไปหรือนั่งวินมอไซด์ละ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขับรถไปซิครับปัตตานีเอง  คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23796 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:45:43 AM »

สงสารคุณเมย์ มีสามีโอทอป

อิกระเทยประชาบาลเอ๊ย......อิตุ๊ดชายแดน......อิแอบกันดาร...อิเกย์โอทอป   โฮะๆๆๆๆๆๆ  นอกจากโจ๊ก วินมอไซด์ มันยังได้สเลอปี้อี๊ก....................................
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อย่าจั่วหัวซิท่านเดี๋ยวมันจะกลายเป็นประเด็นทางการเมือง  อ๋อย อ๋อย อ๋อย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23797 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:47:17 AM »

พี่อนุชาติ ครับมือถือเสร็จแล้วรอวันเอาไปให้ครับ  หลงรัก หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #23798 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:57:26 AM »

นึกว่าเอารถไปจอดขนส่งแล้้วพาลูกนั่งวินมอไซด์นะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2011, 11:05:51 AM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #23799 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:02:59 AM »

บึ๊ม

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #23800 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:06:19 AM »

บึ๊ม

กระทู้จะทำลายตัวเองใน 3 นาทีเหรอน้ากวาง..... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #23801 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:08:25 AM »

บึ๊ม

กระทู้จะทำลายตัวเองใน 3 นาทีเหรอน้ากวาง..... บู่
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ส่งโทรศัพท์ แถมถังดับเพลิงด้วยหรือปล่าวบัง  Grin Grin Grin Grin

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23802 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:14:02 AM »

ไม่ต้องครับ บ้านพี่อนุชาติมีเยอะแล้ว  คิก คิก คิก คิก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #23803 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:16:40 AM »

เมื่อวานอ่าน นสพ เห็นว่ามีเหตุบึ้มร้านน้ำชาที่โคกโพธิ์  ทำไมไม่เป็นร้านซ่อมโทสัพวะเนี่ย   แบร่ แบร่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23804 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 11:20:10 AM »

เมื่อวานอ่าน นสพ เห็นว่ามีเหตุบึ้มร้านน้ำชาที่โคกโพธิ์  ทำไมไม่เป็นร้านซ่อมโทสัพวะเนี่ย   แบร่ แบร่
สงสัยผมตกข่าว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 1584 1585 1586 [1587] 1588 1589 1590 ... 3495
  พิมพ์