เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:24:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1748 1749 1750 [1751] 1752 1753 1754 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2602376 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #26250 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:05:18 AM »

ขออ้างจากโพสต์ของกวางละกันนะครับ...

คราวนี้ก็มาที่สี
1.เทา                  4  ครูต้น  พี่ซับ  พี่อนัตตา ขุนช้าง
2.แดง
3.น้ำเงิน
4.เขียว
5.น้ำตาลอิฐ         1  กวาง
6.ดำ                   2  พี่อรรถ น้าพงษ์

บังฟีนกับครูหมูจะเอาสีไหนรีบแจ้งมา... ประเดี๋ยวเอายางดีดไข่...

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26251 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:12:55 AM »

เอาสีเทาละกันจะได้มีลุ้น คิก คิก คิก คิก

เอาสองสีครับ   ข้างหน้าเทาข้างหลังดำ............แทงก๊กง่ะ  Grin

แทงกั๊ก... ถือว่าฟาล์วครับพี่... Grin Grin Grin

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #26252 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:16:02 AM »

เมื่อก่อนชอบ  "สีทอง"
พักหลังไม่ค่อยไหว  เอ เอาสีอะไรดีนา
รอชี้ขาดอีกดีกว่า  เพื่อจะมีคนซื้อตัว... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26253 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:20:29 AM »

เมื่อก่อนชอบ  "สีทอง"
พักหลังไม่ค่อยไหว  เอ เอาสีอะไรดีนา
รอชี้ขาดอีกดีกว่า  เพื่อจะมีคนซื้อตัว... คิก คิก คิก คิก

โนโหวต... ระวังมดกัดปิ๊กาจู้นะครับ... Grin Grin Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26254 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:31:41 AM »

สีอะไรก็ได้ครับ จะเอามาเป็นเพื่อนกับเวอร์ซาเช่

ได้เมื่อไหร่ พี่เอ็ม ค่าเสื้อมาแล้วกัน .
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26255 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:32:52 AM »

เขาไม่ได้พูดเรื่องโหวต ซะหน่อย
แค่บอกว่า  เมื่อก่อนชอบ "สีทอง" แต่ตอนนี้ไม่ค่อยไหว คิก คิก คิก คิก       
        มึนหัวตั้งแต่เมื่อวาน
สงสัยไขมันขึ้นสูง  แหงเลย
หยุดปั่นจยย.ไป เกือบเดือน
พักผ่อนก็เต็มที่  กินพารา ก็ยังไม่หายปวดหัว
เฮ้อ  หยุดไม่ได้จริง ๆ อะไรที่ มัน  มันส์ มันส์..... น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26256 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:37:10 AM »

เขาไม่ได้พูดเรื่องโหวต ซะหน่อย
แค่บอกว่า  เมื่อก่อนชอบ "สีทอง" แต่ตอนนี้ไม่ค่อยไหว คิก คิก คิก คิก       
พักผ่อนก็เต็มที่  กินพารา ก็ยังไม่หายปวดหัว
เฮ้อ  หยุดไม่ได้จริง ๆ อะไรที่ มัน  มันส์ มันส์..... น้ำลายหก น้ำลายหก

ได้แค่ "สีทอง" เองเหรอครับ... ผมนึกว่าจะได้มากกว่านั้น... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #26257 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:38:29 AM »

สีเทาถ้าปักก็ขึ้นดีเหมือนกันนะ...แต่ผมเลือกสีอิฐไปแล้ว สีนี้ปักก็เด้งดีเหมือนกัน... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26258 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 09:50:56 AM »

ได้แค่ "สีทอง" เองเหรอครับ... ผมนึกว่าจะได้มากกว่านั้น... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ก่อนนั้นอีกชอบ "สีทาม" ย่ะ แลบลิ้น แลบลิ้น
พูดถึงเรื่องไขมันในเลือดสูง  แปลกว่ะ
คนอ้วน ๆ มักไม่เป็น  มักจะเป็นกับคนผอม
สงสัยเป็นเพราะคนอ้วนไขมัน  มันไปอยู่ใต้ผิวหนังแทน ขำก๊าก

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26259 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 10:34:50 AM »

ไหว้

ก่อนนั้นอีกชอบ "สีทาม" ย่ะ แลบลิ้น แลบลิ้น
พูดถึงเรื่องไขมันในเลือดสูง  แปลกว่ะ
คนอ้วน ๆ มักไม่เป็น  มักจะเป็นกับคนผอม
สงสัยเป็นเพราะคนอ้วนไขมัน  มันไปอยู่ใต้ผิวหนังแทน ขำก๊าก

ตอนนี้... สงสัยได้แค่ "สีวันทอง" ใช่มั๊ยครับ... Grin Grin Grin

...ว่าแต่จะเอาเสื้อสีอะไรครับ... บัดเดี๋ยวมดกัดนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26260 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 10:38:43 AM »

เทา-ดำ  มีแป๋งเอา 2 อย่างละตัว เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #26261 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 10:42:43 AM »

ครูหมูระวังช๊อคตายคาอกนะ  เดี๋ยวได้ลงข่าวหน้าหนึ่ง   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26262 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 10:47:24 AM »

ขออ้างจากโพสต์ของกวางละกันนะครับ...

คราวนี้ก็มาที่สี
1.เทา                  5  ครูต้น  พี่ซับ  พี่อนัตตา ขุนช้าง ปู่แป๋ง(0.5) เขรางค์(0.5)
2.แดง
3.น้ำเงิน
4.เขียว
5.น้ำตาลอิฐ         1  กวาง
6.ดำ                   4  พี่อรรถ น้าพงษ์ บังฟีน ปู่แป๋ง (0.5) เขรางค์ (0.5)

บังฟีนกับครูหมูจะเอาสีไหนรีบแจ้งมา... ประเดี๋ยวเอายางดีดไข่...

เทา-ดำ  มีแป๋งเอา 2 อย่างละตัว เยี่ยม

ปู่แป๋งเลือกสองสี... งั้น... ผมให้คะแนนอย่างละครึ่งคะแนนนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

พี่เขรางค์อีกคน... ที่หลายใจ...

เอาสีเทาละกันจะได้มีลุ้น คิก คิก คิก คิก

เอาสองสีครับ   ข้างหน้าเทาข้างหลังดำ............แทงก๊กง่ะ  Grin

กวางว่าไง... จะปันใจให้สีอื่นมั่งมั๊ย...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2011, 10:50:17 AM โดย -::- แค่เงาและผงธุลี -::- » บันทึกการเข้า
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26263 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 10:58:06 AM »

แป๋งไม่อยู่มีใครซ่าส์ป่ะ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26264 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 11:04:00 AM »

แป๋งไม่อยู่มีใครซ่าส์ป่ะ คิก คิก

ไม่มีใครซ่าส์ครับ... แต่มีคนนินทา... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

หน้า: 1 ... 1748 1749 1750 [1751] 1752 1753 1754 ... 3495
  พิมพ์