เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:30:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1751 1752 1753 [1754] 1755 1756 1757 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2601829 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #26295 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 08:57:18 AM »

ซื้อชุดข้าราชการของMc ดิ  มีให้ทุกขนาด  ภูเขือว มีขายไหม... เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26296 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 09:03:25 AM »

ผลโหวต ณ ตอนนี้...

คราวนี้ก็มาที่สี
1.เทา                  7  ครูต้น  พี่ซับ  พี่อนัตตา ขุนช้าง ปู่แป๋ง(0.5) เขรางค์(0.5) ลุงจอย น้าวุธ
2.แดง
3.น้ำเงิน
4.เขียว
5.น้ำตาลอิฐ         1  กวาง
6.ดำ                   4  พี่อรรถ น้าพงษ์ บังฟีน ปู่แป๋ง (0.5) เขรางค์ (0.5)

เหลือครูหมู กันน้าหลุยปุ๊ด... ที่ยังสุ่มเสี่ยงต่อการโดนมดกันไข่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตามเสียงส่วนมาก สีเทา ครับ  Grin
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26297 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 09:09:47 AM »

คะแนนขาดแล้ว...เอาสีเทานั่นแหละ... ขำก๊าก ขำก๊าก
ตอนนั้นผมคงผอมพอดี ใส่ XL ได้... ขำก๊าก

อ้าว... ไม่ใช่อัพขึ้นไปใส่ 3L กับผมเริ๊อ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

3XL ล่ะไม่ว่า... ขำก๊าก ขำก๊าก

พรุ่งนี้มีพิธีไหว้ครู... แต่ชุดข้าราชการของผม... ผมใส่ไม่ได้...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยืมมะ... ขำก๊าก ขำก๊าก

ส่งมาด่วนเลย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...เมื่อวานลองไปดูร้านขายชุดข้าราชการร้านใหญ่ที่สุดในชุมแพ... ส่ายม่ายล่าย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คะแนนขาดแล้ว...เอาสีเทานั่นแหละ... ขำก๊าก ขำก๊าก
ตอนนั้นผมคงผอมพอดี ใส่ XL ได้... ขำก๊าก

อ้าว... ไม่ใช่อัพขึ้นไปใส่ 3L กับผมเริ๊อ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

3XL ล่ะไม่ว่า... ขำก๊าก ขำก๊าก

พรุ่งนี้มีพิธีไหว้ครู... แต่ชุดข้าราชการของผม... ผมใส่ไม่ได้...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่งมาด่วนเลย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...เมื่อวานลองไปดูร้านขายชุดข้าราชการร้านใหญ่ที่สุดในชุมแพ... ส่ายม่ายล่าย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รู้จักลดบ้างหุ่นหน่ะ  ผมยังเพียวลงไปเยอะเลยตั้งแต่ไม่มีอะไรจะกินเนี่ย ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #26298 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:09:47 AM »

ผลโหวต ณ ตอนนี้...

1.เทา                  7  ครูต้น  พี่ซับ  พี่อนัตตา ขุนช้าง ปู่แป๋ง(0.5) เขรางค์(0.5) ลุงจอย น้าวุธ
2.แดง
3.น้ำเงิน
4.เขียว
6.ดำ                   4  พี่อรรถ น้าพงษ์ บังฟีน ปู่แป๋ง (0.5) เขรางค์ (0.5)

เหลือครูหมู กันน้าหลุยปุ๊ด... ที่ยังสุ่มเสี่ยงต่อการโดนมดกันไข่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตามเสียงส่วนมาก สีเทา ครับ  Grin

งั้นก็...

1.เทา                  8  ครูต้น  พี่ซับ  พี่อนัตตา ขุนช้าง ปู่แป๋ง(0.5) เขรางค์(0.5) ลุงจอย น้าวุธ  น้าหลวงฯ
2.แดง
3.น้ำเงิน
4.เขียว

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #26299 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:11:28 AM »

รู้จักลดบ้างหุ่นหน่ะ  ผมยังเพียวลงไปเยอะเลยตั้งแต่ไม่มีอะไรจะกินเนี่ย ขำก๊าก
[/quote]

พยายามแล้วครับ... แต่พอดีปิดเทอมนานไปหน่อย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26300 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:24:54 AM »

เกี่ยวไรกะปิดเทอมหรือว่าเมียเลี้ยงดี  อ้วนมากระวังน้ำเชื้อเสื่อมนะครับ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #26301 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:34:40 AM »

ซื้อชุดข้าราชการของMc ดิ  มีให้ทุกขนาด  ภูเขือว มีขายไหม... เยาะเย้ย

น้ำลายหก   มาถ่าเบิ่งกล็อก                      ซันว่า     ขำก๊าก แบร่

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #26302 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:40:16 AM »

น้ำลายหก   มาถ่าเบิ่งกล็อก                      ซันว่า     ขำก๊าก แบร่
ยังนำมาแหย่ฮอดหม่องยุอีก...เอาไม่แหย่ดากซะบ้อ....ไปโหวตสีเสื่อซะแหม่ะอ้ายโย  เอาฮูปพุสาวมาเบิ่งนำ... แบร่

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #26303 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:47:05 AM »

น้ำลายหก   มาถ่าเบิ่งกล็อก                      ซันว่า     ขำก๊าก แบร่
ยังนำมาแหย่ฮอดหม่องยุอีก...เอาไม่แหย่ดากซะบ้อ....ไปโหวตสีเสื่อซะแหม่ะอ้ายโย  เอาฮูปพุสาวมาเบิ่งนำ... แบร่

ตกใจ ไส  ไส  เอาลิงมาวางแหน่    ขำก๊าก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #26304 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:48:55 AM »

เจ้ลาวสิเมือมื่อใด๋ครับอ้ายโย  โทรไปถามลาวแนน้า  มาบอกผมนำเด้อ... Grin

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #26305 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:51:24 AM »

เจ้ลาวสิเมือมื่อใด๋ครับอ้ายโย  โทรไปถามลาวแนน้า  มาบอกผมนำเด้อ... Grin

เดี๋ยวนี้  การเบิกปืน  สน สก 
ต้องมี ป 3  จากเจ้าของปืนไปเบิก ครับ เยี่ยม
ป้องกันการตัดสด   ว่าซั่น     แบร่
คาดว่า  มื้ออื่นเซ้า  ลาว  สิ  เมือพิโลก    แบร่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #26306 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:51:43 AM »

พรุ่งนี้มีพิธีไหว้ครู... แต่ชุดข้าราชการของผม... ผมใส่ไม่ได้...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รู้จักลดบ้างหุ่นหน่ะ  ผมยังเพียวลงไปเยอะเลยตั้งแต่ไม่มีอะไรจะกินเนี่ย ขำก๊าก

พยายามแล้วครับ... แต่พอดีปิดเทอมนานไปหน่อย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

[/quote]

เล่น ฮูล่า ฮูป สักวันละสองชั่วโมงครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #26307 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:52:16 AM »

งานเยอะไปแล๊ะ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #26308 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:52:58 AM »

เจ้ลาวสิเมือมื่อใด๋ครับอ้ายโย  โทรไปถามลาวแนน้า  มาบอกผมนำเด้อ... Grin

เดี๋ยวนี้  การเบิกปืน  สน สก  
ต้องมี ป 3  จากเจ้าของปืนไปเบิก ครับ เยี่ยม
ป้องกันการตัดสด   ว่าซั่น     แบร่
คาดว่า  มื้ออื่นเซ้า  ลาว  สิ  เมือพิโลก    แบร่
ตอนบ่ายส่งกล็อคให้ผม  วันศุกร์ฮอดน่าน ตอนบ่ายเสียซ่ำ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #26309 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:54:32 AM »

เดี๋ยวนี้  การเบิกปืน  สน สก 
ต้องมี ป 3  จากเจ้าของปืนไปเบิก ครับ เยี่ยม
ป้องกันการตัดสด   ว่าซั่น     แบร่
คาดว่า  มื้ออื่นเซ้า  ลาว  สิ  เมือพิโลก    แบร่
ตอนบ่ายส่งกล็อคให้ผม  วันศุกร์ฮอดน่าน ตอนบ่ายเสียซ่ำ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีใจนำ  ครับ   ไหว้
ข่อยถ่า  กล็อก  27  .40    เยี่ยม

หน้า: 1 ... 1751 1752 1753 [1754] 1755 1756 1757 ... 3495
  พิมพ์