เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:28:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1754 1755 1756 [1757] 1758 1759 1760 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2601410 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #26340 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:03:23 PM »

555  กระสุนกล่องละ3,000-  หัวเราะร่าน้ำตาริน รอหลังเลือกตั้งค่อยถามใหม่... คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #26341 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:10:08 PM »

จิต หงุดเงี๊ยว  ไปหล่ะ Angry

ไม่ยอมโหวต... ระวังมดกัดไข่นะครับ...

คราวนี้ก็มาที่สี
1.เทา                  8  ครูต้น  พี่ซับ  พี่อนัตตา ขุนช้าง ปู่แป๋ง(0.5) เขรางค์(0.5) ลุงจอย น้าวุธ  น้าหลวงฯ
2.แดง
3.น้ำเงิน
4.เขียว
5.น้ำตาลอิฐ         1  กวาง
6.ดำ                   4  พี่อรรถ น้าพงษ์ บังฟีน ปู่แป๋ง (0.5) เขรางค์ (0.5)

Grin Grin Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26342 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:14:08 PM »

ผมฟันธงให้เลยแล้วกัน  สรุปจัดทำสีเทาอย่างเดียวล้วน  ใครอยากได้สีที่แตกต่างจากนี้ก็หาเสื้อส่งไปให้ผู้จัดทำปัก
ให้ไวให้ไวท่านผู้จัดทำ  รีบๆดำเนินการก่อนที่แป๋งจะเปลี่ยนใจ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #26343 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:18:38 PM »

ครูหมูจะหายเซ็งมากกว่านั้น  ถ้ากระสุนที่ลั่นไปโดนอีนังฟีน เยี่ยม
       รู้ใจจริง ๆ
ขึ้นกทม.รอบหน้า ต้องชวนไปทำบุญที่วัดโพ แล้ว
ลงใต้รอบนี้  สารพัดเรื่องซวย ล่าสุด ได้รับจดหมาย
จากตำรวจ  นึกแล้วต้องเป็นเรื่องจับความเร็ว  ต้องไปถวายสังฆทานสักดอกสองดอก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยหนึ่งถัง  จ่ายตังค์ให้ด้วยเด้อคุณโยม ขำก๊าก
       ถ้าไปซะตอนนั้นก็สบายไปแล้ว
เล่นนัดสาว(ครู ของน้องมาร์ค)เลี้ยงขอบคุณ
เลยตะบึงห้อ เข้ากทม.ซะลืม ตา นาย  ไอ้หนุ่มตาชั่ง
 ครูหมูจะหายเซ็งมากกว่านั้น  ถ้ากระสุนที่ลั่นไปโดนอีนังฟีน เยี่ยม
       รู้ใจจริง ๆ
ขึ้นกทม.รอบหน้า ต้องชวนไปทำบุญที่วัดโพ แล้ว
ลงใต้รอบนี้  สารพัดเรื่องซวย ล่าสุด ได้รับจดหมาย
จากตำรวจ  นึกแล้วต้องเป็นเรื่องจับความเร็ว  ต้องไปถวายสังฆทานสักดอกสองดอก น้ำลายหก น้ำลายหก

ทำบุญกะนักศึกษาดีกว่ากุศลแรง คิก คิก Grin
       วัดโพ ก็ใช้ได้ครับอาว วุธ
โพ ไซดอน............................. น้ำลายหก น้ำลายหก
       รู้ใจจริง ๆ
เขาเรียกว่าของที่ระลึก คิก คิก
       สนใจจะทำบุญร่วมกันสักอ่างใหม ครับพี่จอย เยี่ยม
มีแต่คนแก่หมกมุ่น.. งอน
เคยมั้ยคิดจะชวนน้องนุ่ง ไปดูน้องไม่นุ่ง   ขำก๊าก
       กล้า ๆ หน่อย
รอบหน้า ขึ้นกทม.ด้วยกัน ม๊ะ เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #26344 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:19:25 PM »

ผมฟันธงให้เลยแล้วกัน  สรุปจัดทำสีเทาอย่างเดียวล้วน  ใครอยากได้สีที่แตกต่างจากนี้ก็หาเสื้อส่งไปให้ผู้จัดทำปัก
ให้ไวให้ไวท่านผู้จัดทำ  รีบๆดำเนินการก่อนที่แป๋งจะเปลี่ยนใจ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แม่นครับ..เรื่องแค่นี้ต้องให้ผู้ใหญ่ผมสีเทาลำบากมาสรุปให้ ว่าเอาสีเทา เฮ้อ.. Angry

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26345 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:20:20 PM »

คนกลัวเมียชวนคนกลัวเมียด้วยมาหาคนไม่มี  แล้วอะไรจะเกิดขึ้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #26346 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:22:22 PM »

คนกลัวเมียชวนคนกลัวเมียด้วยมาหาคนไม่มี  แล้วอะไรจะเกิดขึ้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ดูปู่แป๋งว่าครูหมูเข้า    เยาะเย้ย คิก คิก

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26347 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:23:37 PM »

ผมฟันธงให้เลยแล้วกัน  สรุปจัดทำสีเทาอย่างเดียวล้วน  ใครอยากได้สีที่แตกต่างจากนี้ก็หาเสื้อส่งไปให้ผู้จัดทำปัก
ให้ไวให้ไวท่านผู้จัดทำ  รีบๆดำเนินการก่อนที่แป๋งจะเปลี่ยนใจ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แม่นครับ..เรื่องแค่นี้ต้องให้ผู้ใหญ่ผมสีเทาลำบากมาสรุปให้ ว่าเอาสีเทา เฮ้อ.. Angry
       เอ้อ...จริงด้วย
ต้องเดือดร้อนผู้ใหญ่ผมสีออกเทา ๆ
ตัดสินให้  เอา สีเทา  งั้นผมเลือกเทาด้วย คน ครับ เยี่ยม
       ใหน ๆ ใคร พูดเรื่องกลัวเมีย
ธ่อ เตะเพือน เอ๊ยเตะเมียให้เพื่อนดูยังได้เลย แบร่ แบร่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26348 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:26:36 PM »

สรุปเรื่องเสื้อ... ได้โปโลแขนสั้น... สีเทา... รบกวนท่านสมาชิกที่อยู่เมืองกรุง... ซึ่งคนจะไม่พ้นปู่แป๋งกับลุงจอย... หาแบบเสื้อพร้อมทั้งถามราคามาทีครับ... ผมก็จะถามพี่ที่ทำโรงงานตัดเสื้อส่งห้างอีกทางหนึ่งครับ... Grin Grin Grin

ไหว้

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26349 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:34:46 PM »

ไม่ทราบจำนวน
ว่าทั้งหมด ประมาณกี่ตัวได้ ครับ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #26350 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:35:35 PM »

เชคยอดเลย ผม xxl 1ตัว;... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26351 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:37:54 PM »

เชคยอดเลย ผม xxl 1ตัว;... Grin

XXL ด้วยคนครับ... Grin Grin Grin
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26352 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:39:26 PM »

จำเบอร์ไม่ได้แฮะ
เดี๋ยวต้องกลับไปดูเสื้อ อิสานม่วนซื่นก่อน
ผมประเภทยาว  แต่ผอม  XL บางทีดูหลวม ๆ
ไซด์ L กลายเป็นใส่พอดีแต่ออกจะสั้น ๆ ไปนิด

อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #26353 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:40:39 PM »

xl ครับ  หุ่นมาตรฐาน  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #26354 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:53:55 PM »

เซ็กเอา............เฮ้อ  เอ็กซ์แอลครับ คิก คิก

หน้า: 1 ... 1754 1755 1756 [1757] 1758 1759 1760 ... 3495
  พิมพ์