เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:36:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1767 1768 1769 [1770] 1771 1772 1773 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2601237 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26535 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:54:28 AM »

แร็บฮิต ครับ  อ๋อย
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #26536 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:54:41 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #26537 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:57:55 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก

แบบนี้  ล่องูดีนักแล 

ขำก๊าก เยี่ยม

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #26538 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:02:09 AM »

อะไรจะไวเท่าฟีนเล่นเสียวหล่ะ  ชื่อคล้ายพระเอกหนังฝรั่งเสียด้วย..........แป๊บปิ๊ด............... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปู่แป๋งพิมพ์ผิดแล้วครับ... ต้อง แป๊บปริ๊ด... คู่แข่งแบรดพริต... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26539 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:03:43 AM »

อะไรจะไวเท่าฟีนเล่นเสียวหล่ะ  ชื่อคล้ายพระเอกหนังฝรั่งเสียด้วย..........แป๊บปิ๊ด............... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปู่แป๋งพิมพ์ผิดแล้วครับ... ต้อง แป๊บปริ๊ด... คู่แข่งแบรดพริต... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ความหมายเดียวกันแหละครับครูต้น  แป๊บปิ๊ดๆ  ภาษาไทยแท้ Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26540 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:06:40 AM »

ซัดด้วยไอ้ตัวนี้เลยhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=98620.0 
  ถามไม่คิดเวบปืนจริงมาถามปืนงานวัด  บ้าอย่างเดียวยังไม่พอ  แถมหน้าตาก็ไม่ดี  ทำไมมีเมียสวยกว่าตรูฟร่ะ เศร้า เศร้า เศร้า

แล้วอาจารย์สามล่ะครับ  ไม่สวยหรือ  Huh

พี่พงษ์เชื่อเรื่องนี้มั้ยครับว่า
คนที่มีเมียแล้วมักจะมองหญิงอื่นสวยกว่าเมียตัวเองทั้งหมด  Grin

ซัดด้วยไอ้ตัวนี้เลยhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=98620.0 
  ถามไม่คิดเวบปืนจริงมาถามปืนงานวัด  บ้าอย่างเดียวยังไม่พอ  แถมหน้าตาก็ไม่ดี  ทำไมมีเมียสวยกว่าตรูฟร่ะ เศร้า เศร้า เศร้า

แล้วอาจารย์สามล่ะครับ  ไม่สวยหรือ  Huh

พี่พงษ์เชื่อเรื่องนี้มั้ยครับว่า
คนที่มีเมียแล้วมักจะมองหญิงอื่นสวยกว่าเมียตัวเองทั้งหมด  Grin

ท่าจะจริง   คิก คิก

เซฟๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #26541 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:28:20 AM »

อูยส์... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เจอเหยื่อน้าโย  แล้วอดออกจากรูไม่ได้
ตรูอยากกลับไปเป็นนักศึกษาอีก ครั้ง(แต่มีเงินเดือนเหมือนทุกวันนี้)ว๊อย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26542 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:30:26 AM »

เลขสวยๆ  Grin Grin
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26543 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:32:54 AM »

งั้นปล่อยไว้ให้ สวย ๆ ต่อไป
เย๊..........มุขแป๊ก............................ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #26544 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:35:47 AM »

โหล โหล บังฟีนครับ เนื่องจากมอสระเอียเมีย ทำมูถือหล่นน้ำนะครับ ผมจัดการแกะหน้ากาก ฝาหลังและถ่าน รวมทั้งซิม ออกมาหมกในข้าวสารเสกแล้ว ไม่ทราบว่าจะพอช่วยได้หรือป่าว หรือบังพอมีอะไรแนะนำก่อนจะประกอบกับคืนในวันพรุ้งนี้บ้างใหมครับ.... เศร้า อ๋อย

ปล..คืนนี้ขึ้นนอนแล้วครับ เดี๋ยวพรุ้งนี้ค่อยมาอ่านนะครับ.... Grin

มือถือตกน้ำอย่าลืมเอาแบตออกนะครับ 
ตอนนี้  ให้เอาออกมาจากข้าวสารแล้ว ตากแดด ไว้ ทั้งวันเลยครับ  ห้ามใส่แบต ห้ามเสียบสายชารท์เด็ดขาด เช้าๆเนี้ยเล่นเน็ตเวปนี้ช้าจริงๆ อ๋อย

ขอบคุณครับบัง แต่ขอถามนิดนึงครับ การเอาไปตากแดดนี่เป็นวิธีที่ถูกต้องเหรอครับ เพราะผมเข้าใจว่าความร้อนจากแสงแดดน่าจะไปทำให้ตะกั่วบัดกรีมีปัญหาได้(แต่ผมก็เอาไปตากแดดแล้วอ่ะ) หรือว่านี่เป็นวิธีที่ดีที่สุดครับ... Wink

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26545 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:36:31 AM »

เลขสวยๆ  Grin Grin

โถ... ไม่มีคนเซฟให้... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #26546 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:39:13 AM »

อูยส์... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เจอเหยื่อน้าโย  แล้วอดออกจากรูไม่ได้
ตรูอยากกลับไปเป็นนักศึกษาอีก ครั้ง(แต่มีเงินเดือนเหมือนทุกวันนี้)ว๊อย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จพะไปยากอาร๊าย... ครูหมูเคยเรียน กศ.บป. (การศึกษาบั้นปลายชีวิต) มาแล้ว... คงไม่เป็นการลำบาก... หากจะมาลง กศ.ปช. อีกซักรอบ (ก็ "การศึกษาบั้นปลายชีวิต" อีกนั่นแหละ)

ไหว้

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26547 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:42:47 AM »

ชื่อหลักสูตรไม่เป็นมงคลเลย ว่ะ เศร้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26548 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:45:46 AM »

เจอเหยื่อน้าโย  แล้วอดออกจากรูไม่ได้
ตรูอยากกลับไปเป็นนักศึกษาอีก ครั้ง(แต่มีเงินเดือนเหมือนทุกวันนี้)ว๊อย
  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พูดไม่คิด   เด็กเขาคงมองหรอก บู่ บู่ บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26549 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:49:34 AM »

ตรูอยากกลับไปเป็นนักศึกษาอีก ครั้ง(แต่มีเงินเดือนเหมือนทุกวันนี้)ว๊อย
   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พูดไม่คิด   เด็กเขาคงมองหรอก บู่ บู่ บู่
        ให้มันรู้ไปซิ
เจออีดำแต่งซิ่งเต็มพิกัด
ขับเปิดเพลง ดึ้ง ๆ ๆ ขี้คร้านจะมองจนเหลียวหลัง
แต่พอจอด  ดับเครื่อง เปิดประตูก้าวลงจากรถ  วงแตก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 1767 1768 1769 [1770] 1771 1772 1773 ... 3495
  พิมพ์