เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:25:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1788 1789 1790 [1791] 1792 1793 1794 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2603979 ครั้ง)
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #26850 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 10:50:17 PM »

Grin Grin Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #26851 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:37:27 PM »

Cry Cry   หายจัง

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #26852 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:44:31 PM »

ฟังเพลงรอดีก่า  Cheesy

ฝนหยาดสุดท้าย

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #26853 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 08:51:48 AM »

ตกลงเอาเป็นเสื้อของเวบอวป. นะครับค่าเสื้อ+ค่าปักรวมคาส่งจะขอสรุปให้ทราบวันหลัง  เพราะวันที่ 10-12 มิ.ย. ผมต้องไปกินเหล้านอกสถานที่แถวราชบุรี เยี่ยม
งั้นเลือกสีใครสีมันเลย...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #26854 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:03:29 AM »

สวัสดี ตอนสาย ครับพี่น้อง ไหว้
วันนี้โลกมันหมุนติ้ว ๆ ผืดปกติยังไงไม่รู้
เล่นเอาผมคลื่นใส้  ผะอืดผะผม จะอ๊วกเสียให้ได้ เศร้า เศร้า เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26855 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:07:31 AM »

มาเที่ยว ครับ Grin
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #26856 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:17:01 AM »

สวัสดี ตอนสาย ครับพี่น้อง ไหว้
วันนี้โลกมันหมุนติ้ว ๆ ผืดปกติยังไงไม่รู้
เล่นเอาผมคลื่นใส้  ผะอืดผะผม จะอ๊วกเสียให้ได้ เศร้า เศร้า เศร้า

ครูหมูผิดกะบูน... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26857 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:18:00 AM »

เล่นเอาผมคลื่นใส้  ผะอืดผะผม จะอ๊วกเสียให้ได้ เศร้า เศร้า เศร้า

อาการแบบนี้นายแพทย์แป๋งฟันธงให้เลยว่าครูหมู"แพ้ข้าวต้ม" เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

มาเที่ยว ครับ Grin

จ่ายตังค์ค่าผ่านประตูยัง  ที่นี้ค่าเที่ยวแพงนะ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26858 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:22:06 AM »

เซ็งเป็ด............เอาใครสั่งไซร์ไหนบ้างว่ามา 

ตามนี้ครับ...

ลองรวบรวมขนาดและจำนวนเสื้อโปโลแขนสั้นสีเทาดู... มีดังนี้ครับ...

S -

M -1- น้าวุธ

L - 1- น้าอรรถ 

XL - 10 - พี่วิญญู  ปู่แป๋ง  ลุงจอย  น้าพงษ์  พี่ชายเจษฎ์  พี่หลวงกาหลง  น้าเขรางค์ น้าวุธx2  พี่รัก

XXL - 3 - กวาง  ต้น บังฟีน

สมาชิกท่านอื่นๆ จะร่วมด้วย... ก็ยินดีนะครับ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สำหรับสมาชิกภาคบังคับ... ครูหมู... น้าวุธ... ลุงปู...  พี่ซับ... น้าเขรางค์... น้าหลุยส์... น้าจักร... ถ้าไม่ระบุขนาด... จะจัดเบอร์ SS ให้ครับ... จ่ายเต็ม...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล.ไหนๆ ก็มาอาศัยพื้นที่เว็บบอร์ดของ อวป. อาละวาดเล่นแล้ว... เรื่องเสื้อนี่ผมเสนอว่าอุดหนุนเสื้อยืดของ อวป. กันดีไหมครับ... ปักโลโก้กลางหลังค่อนมาทางด้านบน... น่าจะลงตัวนะครับ...

ไหว้

ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย... คงต้องรอคนจัดทำครับ... ซึ่งคนจัดทำก็คงไม่พ้นปู่แป๋งครับ... Grin Grin Grin

แล้วผู้รับผิดชอบ... ก็ตามที่อ้างถึงครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ร่วมด้วยได้ใหมครับ
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #26859 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:33:19 AM »

แจ้งไซร์และสีมาได้เลยครับ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26860 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:37:40 AM »

เซ็งเป็ด............เอาใครสั่งไซร์ไหนบ้างว่ามา  

ลองรวบรวมขนาดและจำนวนเสื้อโปโลแขนสั้นสีเทาดู... มีดังนี้ครับ...

S -

XL - 10 - พี่วิญญู  ปู่แป๋ง  ลุงจอย  น้าพงษ์  พี่ชายเจษฎ์  พี่หลวงกาหลง  น้าเขรางค์ น้าวุธx2  พี่รัก

XXL - 3 - กวาง  ต้น บังฟีน

สมาชิกท่านอื่นๆ จะร่วมด้วย... ก็ยินดีนะครับ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สำหรับสมาชิกภาคบังคับ... ครูหมู... น้าวุธ... ลุงปู...  พี่ซับ... น้าเขรางค์... น้าหลุยส์... น้าจักร... ถ้าไม่ระบุขนาด... จะจัดเบอร์ SS ให้ครับ... จ่ายเต็ม...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล.ไหนๆ ก็มาอาศัยพื้นที่เว็บบอร์ดของ อวป. อาละวาดเล่นแล้ว... เรื่องเสื้อนี่ผมเสนอว่าอุดหนุนเสื้อยืดของ อวป. กันดีไหมครับ... ปักโลโก้กลางหลังค่อนมาทางด้านบน... น่าจะลงตัวนะครับ...

ไหว้

ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย... คงต้องรอคนจัดทำครับ... ซึ่งคนจัดทำก็คงไม่พ้นปู่แป๋งครับ... Grin Grin Grin

แล้วผู้รับผิดชอบ... ก็ตามที่อ้างถึงครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

บอกไซด์เลย ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26861 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:47:32 AM »

S -

XL - 10 - พี่วิญญู  ปู่แป๋ง  ลุงจอย  น้าพงษ์  พี่ชายเจษฎ์  พี่หลวงกาหลง  น้าเขรางค์ น้าวุธx2  พี่รัก

XXL - 3 - กวาง  ต้น บังฟีน

สมาชิกท่านอื่นๆ จะร่วมด้วย... ก็ยินดีนะครับ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สำหรับสมาชิกภาคบังคับ... ครูหมู... น้าวุธ... ลุงปู...  พี่ซับ... น้าเขรางค์... น้าหลุยส์... น้าจักร... ถ้าไม่ระบุขนาด... จะจัดเบอร์ SS ให้ครับ... จ่ายเต็ม...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

ไหว้

บอกไซด์เลย ครับ

M ครับ
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26862 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:50:16 AM »

เล่นเอาผมคลื่นใส้  ผะอืดผะผม จะอ๊วกเสียให้ได้ เศร้า เศร้า เศร้า

ครูหมูผิดกะบูน... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

เมา ค้าง ย่ะ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

อาการแบบนี้นายแพทย์แป๋งฟันธงให้เลยว่าครูหมู"แพ้ข้าวต้ม" เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ดูท่าจะจริง
ถ้าได้เจ้านี่ร้อน ๆ สักชาม น้ำลายหก น้ำลายหก
ซดให้เหงื่อแตก  แล้วตบตูดด้วยผ้าเย็น
ซู๊ดดดดดดดยอด................................. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #26863 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:51:17 AM »

ยกซดข้าวต้ม  ลิ้นต้องพริ้วไหว เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #26864 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 10:00:31 AM »

ยกซดข้าวต้ม  ลิ้นต้องพริ้วไหว เยี่ยม
        จะไปพริ้วกะแมวอะไรล่ะ เศร้า
แค่พูดก็ลิ้นแข็งคับปาก  เมาค้างทีไรแบบนี้ทุกที เศร้า เศร้า เศร้า

หน้า: 1 ... 1788 1789 1790 [1791] 1792 1793 1794 ... 3495
  พิมพ์