เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:35:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1919 1920 1921 [1922] 1923 1924 1925 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2611397 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #28815 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:18:45 PM »

อาจจะเป็นข่าวดีสำหรับบางท่านก็ได้ครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากให้ อาจารย์ ช่วยชี้ชัดครับ ไหว้ คิก คิก
คนที่คุณก็รู้ว่าใครครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #28816 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:22:59 PM »

คงหมายถึงผม ครับพี่ตี๋
แต่เมื่อคืน ริมรั้วสวนจตุจักร  ยืนกันหน้าสลอนเลย ครับ

สาว หรือ กระเทยครับ หน้าสลอน แลบลิ้น ไหว้
ถ้าไม่สะดวก ไม่ต้องตอบนะครับ เดี๋ยว บังแกแซว ไหว้ คิก คิก เยี่ยม ไหว้
        เอ๊า พี่ตี๋ นี่ก็อีกคน
จะสงสัยปาย ทาม มาย ก๊านนนน เศร้า
มองไปถนัด ครับปั่นจักรยาน  ไม่ค่อยกล้าละสายตา
แต่คิดว่าเป็นหญิงแน่นอน ครับ
อย่ามั่นใจนะครับพี่ เพื่อนผมโดนมาแล้วล้วงไปใหญ่กว่าของเพื่อนผมอี๊ก.........

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #28817 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:24:31 PM »

คงหมายถึงผม ครับพี่ตี๋
แต่เมื่อคืน ริมรั้วสวนจตุจักร  ยืนกันหน้าสลอนเลย ครับ

สาว หรือ กระเทยครับ หน้าสลอน แลบลิ้น ไหว้
ถ้าไม่สะดวก ไม่ต้องตอบนะครับ เดี๋ยว บังแกแซว ไหว้ คิก คิก เยี่ยม ไหว้
        เอ๊า พี่ตี๋ นี่ก็อีกคน
จะสงสัยปาย ทาม มาย ก๊านนนน เศร้า
มองไปถนัด ครับปั่นจักรยาน  ไม่ค่อยกล้าละสายตา
แต่คิดว่าเป็นหญิงแน่นอน ครับ
อย่ามั่นใจนะครับพี่ เพื่อนผมโดนมาแล้วล้วงไปใหญ่กว่าของเพื่อนผมอี๊ก.........

น่ากลัว อ้ะ

ระวัง   ขรี้ ไม่ต้องเบ่ง ยิ้มีเลศนัย ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #28818 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:26:49 PM »

สมัยนี้สวยๆเยอะครับ สวยจนน่าตกใจเลยละ

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #28819 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:29:06 PM »

ว่างๆมาปั่นแถวบางนา-ตราด สิครับพี่   Grin Grin Grin
        ไว้รอบหน้าเด้อ
จะตระเวณเยี่ยมสมาชิกไปเรื่อย ๆ ครับ

คราวหน้าปั่นเลยไปรังสิตด้วยนะครับ.... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #28820 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:33:26 PM »

ว่างๆมาปั่นแถวบางนา-ตราด สิครับพี่   Grin Grin Grin
จะตระเวณเยี่ยมสมาชิกไปเรื่อย ๆ ครับ

คราวหน้าปั่นเลยไปรังสิตด้วยนะครับ.... Grin

กลัวโดนสิบล้อ สอยแถวๆ หลักสี่ ซะก่อน ไหว้ เยี่ยม
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #28821 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:35:31 PM »

ว่างๆมาปั่นแถวบางนา-ตราด สิครับพี่   Grin Grin Grin

กลัวไปสอย กระเทยแถวๆ หลักสี่ ซะก่อน ไหว้ เยี่ยม

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28822 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:39:51 PM »

ตรู..อยากทำ
ตะ...รีนลั่นไส่นังฟีน จัง ว๊อยยยยย แบร่

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

กลัวไปสอย กระเทยแถวๆ หลักสี่ ซะก่อน ไหว้ เยี่ยม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #28823 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:52:47 PM »

ตรู..อยากทำ
ตะ...รีนลั่นไส่นังฟีน จัง ว๊อยยยยย แบร่

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กระเทย ไม่เท่าไหร่ ระวัง เจอ  กระทิง คิก คิก ไหว้
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #28824 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:56:23 PM »

ไปหานังหลุยส์
มีหวังได้ลางานต่อ ๓ วัน
เมื่อคืนออกเส้นวิภาวดี รถเยอะมาก
และวิ่งเร็วสุด ๆ น่ากลัวจริง ๆ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #28825 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 09:59:31 PM »

เมื่อคืนออกเส้นวิภาวดี รถเยอะมาก
และวิ่งเร็วสุด ๆ น่ากลัวจริง ๆ

จอดจักรยานไว้ที่บ้าน แล้ว นั่งรถแท็กซี่ หรือรถเมล์ ดีต่อสุขภาพ และสวัสดิภาพนะครับ ไหว้ Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #28826 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 10:02:48 PM »

มันลื่นไปหน่อย

Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #28827 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 10:07:05 PM »

ว่างๆมาปั่นแถวบางนา-ตราด สิครับพี่   Grin Grin Grin

จอดจักรยานไว้ที่บ้าน แล้ว นั่งรถแท็กซี่ หรือรถเมล์ ดีต่อสุขภาพ และสวัสดิภาพนะครับ ไหว้ Grin
       ปั่นเล่น ๆ
พรุ่งนี้เสร็จงานหลานชาย
รับพระราชทานปริญญาบัตร
ก็จะกลับลงใต้แล้วครับ
        ออ้  โล่งใจหน่อย
เจ้าหลานชายตัวดีได้งานแล้ว
โล่งไปที  เป็น บ.ของญีปุ่น
ให้ค่าตอบแทนน่าพอใจ
สำหรับวิศวกรไฟฟ้าจบใหม่
แกเลือกอยู่นาน  จริง ๆหลาย บ.เรียกตัวแต่ไม่ไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2011, 10:13:39 PM โดย คมขวาน รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28828 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 10:10:09 PM »

Grin Grin Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #28829 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 10:27:15 PM »

แค่ 3 วันเอง....กล้าๆหน่อยเพ้...... คิก คิก  คิก คิก

หน้า: 1 ... 1919 1920 1921 [1922] 1923 1924 1925 ... 3495
  พิมพ์