เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:25:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1969 1970 1971 [1972] 1973 1974 1975 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2603428 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #29565 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 10:22:39 AM »

เพลงเขาดีดีไปแหกปากร้องตามเสียงเยี่ยวรดสังกะสียังน่าฟังกว่าเยอะ Cheesy
ขนาดขับผ่านด่านแทนที่จะชะลอความเร็ว แบบนี้น่าจะสาดตามหลังสักแม็ก ขำก๊าก

นัดสองนัดก็พอมั่งครับ  ใส่ทั้งสักแม๊กฯเสียดายกระสุน ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29566 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 10:35:40 AM »

21072011002

มอบให้น้าจักร  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #29567 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 10:39:06 AM »

พัฒนาตรงไหนบัง พัฒนาตรงที่ 4 แยกมีไฟแดงเนี่ยนะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29568 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 10:39:56 AM »

พัฒนาตรงไหนบัง พัฒนาตรงที่ 4 แยกมีไฟแดงเนี่ยนะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เมื่อก่อน มันปิดทางอยู่ครับเพิ่งเปิดทางไป ยะลา  Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #29569 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 10:44:02 AM »

เมื่อก่อน มันปิดทางอยู่ครับเพิ่งเปิดทางไป ยะลา  Grin
ใช่สี่แยกทุ่งยางหรือปล่าว Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29570 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 10:45:26 AM »

ใช่สี่แยกทุ่งยางหรือปล่าว Grin

ดอนยาง ครับ  Grin
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #29571 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 10:58:48 AM »

เพลงเขาดีดีไปแหกปากร้องตามเสียงเยี่ยวรดสังกะสียังน่าฟังกว่าเยอะ Cheesy
ขนาดขับผ่านด่านแทนที่จะชะลอความเร็ว แบบนี้น่าจะสาดตามหลังสักแม็ก ขำก๊าก

อย่าไปว่าบังแกเลยครับลุงจอย... บังแกกำลังซ้อมการแหกด่านอยู่น่ะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #29572 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:00:02 AM »

กวางว๊อย
อยู่ใหน...มีงาน เร๊วววว
        ค่าเสื้อโอนแล้วนะ
อกผม ๓๖ นิ้ว  จะจัดเบอร์อะไรที่มัน
เหมาะสมก็จัดไป  แต่สีเป็นสีเทา
ตั้งใจจะใส่ปลาย ๆ ปี คงทันนะ.... คิก คิก คิก คิก
       แล้วไม่ตอบเรื่องเสื้อบางเหรอกวาง
อุตส่าห์ กลับไปกินข้าวเที่ยงที่บ้าน  เก็บเบี้ยเลี้ยง
ที่ได้วันละ ๒๐ บาท  ตั้งหลายวัน กว่าจะได้ครบโอนให้... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #29573 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:01:46 AM »

กวางว๊อย
อกผม ๓๖ นิ้ว  จะจัดเบอร์อะไรที่มัน
เหมาะสมก็จัดไป  แต่สีเป็นสีเทา
ตั้งใจจะใส่ปลาย ๆ ปี คงทันนะ.... คิก คิก คิก คิก
        แล้วไม่ตอบเรื่องเสื้อบางเหรอกวาง
อุตส่าห์ กลับไปกินข้าวเที่ยงที่บ้าน  เก็บเบี้ยเลี้ยง
ที่ได้วันละ ๒๐ บาท  ตั้งหลายวัน กว่าจะได้ครบโอนให้... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยังไม่โอนอีกแปดเก้าคน จะทำก่อนไหมล่ะครับ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #29574 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:02:55 AM »

ถ้าถ่ายต่อไปอีกหน่อย  ก็เจอ  ร้านปลาดุก  ณ.โคกดีปลี  อยู่ทางซ้ายมือ

แกงกวาง((เลี้ยง ))  แกงแลน  แกงค่าง  แกงหมูป่า  นกกระจอกเทศ  กระรอก  กระจง

อร่อยที่สุดก็  ปลาดุกทอดขมิ้น    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แวะซื้อประจำ  

แต่ที่ขำ  อาแบจอยฯ  รูเมาะฮ์  ยอ  เดอ ตานิง  ยอแกจ๊ะ  แยกทุ่งยาง

แยกดอนยาง  ครับนายท่าน  ม่ายช่ายแยกทุ่งยาง
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29575 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:04:15 AM »

ถ้าถ่ายต่อไปอีกหน่อย  ก็เจอ  ร้านปลาดุก  ณ.โคกดีปลี  อยู่ทางซ้ายมือ

แกงกวาง((เลี้ยง ))  แกงแลน  แกงค่าง  แกงหมูป่า  นกกระจอกเทศ  กระรอก  กระจง

อร่อยที่สุดก็  ปลาดุกทอดขมิ้น    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่ที่ขำ  อาแบจอยฯ  รูเมาะฮ์  ยอ  เดอ ตานิง  ยอแกจ๊ะ  แยกทุ่งยาง

แยกดอนยาง  ครับนายท่าน  ม่ายช่ายแยกทุ่งยาง
ก็คนไกลบ้านนิ ครับ   หลงรัก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #29576 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:05:01 AM »

ถ้าถ่ายต่อไปอีกหน่อย  ก็เจอ  ร้านปลาดุก  ณ.โคกดีปลี  อยู่ทางซ้ายมือ

แกงกวาง((เลี้ยง ))  แกงแลน  แกงค่าง  แกงหมูป่า  นกกระจอกเทศ  กระรอก  กระจง

อร่อยที่สุดก็  ปลาดุกทอดขมิ้น    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่ที่ขำ  อาแบจอยฯ  รูเมาะฮ์  ยอ  เดอ ตานิง  ยอแกจ๊ะ  แยกทุ่งยาง

แยกดอนยาง  ครับนายท่าน  ม่ายช่ายแยกทุ่งยาง
ก็ย้ายมาเกือบ 30 ปี จำผิดมั่งไม่ได้หรือไงฟ๊ะ แลบลิ้น

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29577 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:05:06 AM »

กวางว๊อย
อกผม ๓๖ นิ้ว  จะจัดเบอร์อะไรที่มัน
เหมาะสมก็จัดไป  แต่สีเป็นสีเทา
อุตส่าห์ กลับไปกินข้าวเที่ยงที่บ้าน  เก็บเบี้ยเลี้ยง
ที่ได้วันละ ๒๐ บาท  ตั้งหลายวัน กว่าจะได้ครบโอนให้... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยังไม่โอนอีกแปดเก้าคน จะทำก่อนไหมล่ะครับ
ของผม เดี๋ยวพี่วุธโอนไปให้ ครับ พี่วุธติดงานศพ ญาติครับ  ไหว้
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #29578 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:06:07 AM »

เห็นน้าจอยแกหน่อยแกเป็นคนกรุงเตบ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #29579 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 11:08:34 AM »

กวางว๊อย
อกผม ๓๖ นิ้ว  จะจัดเบอร์อะไรที่มัน
เหมาะสมก็จัดไป  แต่สีเป็นสีเทา
อุตส่าห์ กลับไปกินข้าวเที่ยงที่บ้าน  เก็บเบี้ยเลี้ยง
ที่ได้วันละ ๒๐ บาท  ตั้งหลายวัน กว่าจะได้ครบโอนให้... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
         ตกใจ ตกใจ ตกใจ เศร้า เศร้า เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 ... 1969 1970 1971 [1972] 1973 1974 1975 ... 3495
  พิมพ์