เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:24:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2044 2045 2046 [2047] 2048 2049 2050 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2612899 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30690 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 11:56:32 AM »

ไม่รู้เรื่องเลย อ๋อย
บ้านน๊อกบ้านนอก
ส่งลิงค์มาหน่อยสิ อ๋อย

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #30691 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 11:59:34 AM »

ไปอ่านกระทู้ 375 ดิ ย้อนไปสามสี่หน้า   Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30692 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 12:10:31 PM »

ไปอ่านกระทู้ 375 ดิ ย้อนไปสามสี่หน้า   Cheesy
กว่าจะเจอ คิก คิก

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #30693 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 01:43:35 PM »

หัดซื้อกินมั่งเถอะเฮ้ย  วันๆจ้องแต่จะขโมยของชาวบ้าน บู่

เคยบอกหลายครั้ง  ก็มันหลงเข้ามาในเขตุสวนผม  เป็ด+ไก่  ก็ไม่มีบัตรประจำตัว 

ไม่มีทะเบียนว่าใผคือเจ้าของ  แสดงว่ามันคือของผม  ผมจับ  ก็ในเขตุที่ผม  ที่ผมมีโนด  คร้าบบบบบบบบบบบ

คนเกิดนานนี่เข้าใจยากจัง     บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

ต้องทำบัตรให้แบบนี้   เยี่ยม

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30694 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 06:14:14 PM »

หัดซื้อกินมั่งเถอะเฮ้ย  วันๆจ้องแต่จะขโมยของชาวบ้าน บู่

เคยบอกหลายครั้ง  ก็มันหลงเข้ามาในเขตุสวนผม  เป็ด+ไก่  ก็ไม่มีบัตรประจำตัว 

ไม่มีทะเบียนว่าใผคือเจ้าของ  แสดงว่ามันคือของผม  ผมจับ  ก็ในเขตุที่ผม  ที่ผมมีโนด  คร้าบบบบบบบบบบบ

คนเกิดนานนี่เข้าใจยากจัง     บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

5555
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #30695 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 06:51:33 PM »

มีบัตรสำหรับแพะตาจกมั๊ยครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #30696 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 06:58:14 PM »

บัตร  แพะตาจก  ไครก็ได้  ช่วยแบบให้ที   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30697 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 07:23:20 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #30698 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 08:17:38 PM »

.
Geoff Hollister kept ''Athletics West'', the best training place of athletics,Nike-Shoes-and-Their-Features., which is an important revolutionary event. Because of running inside the cold and humid when in Ohio, those athletics elites need a series of top hoodie to finished training. Then designers announced AW77.
Nike commemorated the extensive history of ''Athletics West'' and Ohio that is the birth land from Nike creativity through AW77. Why don't you put on AW77 to achieve the mould of recreation pioneers and feel your concentrate and firm right now?
Their thick double fleece coat with hood can wrap and protect the body without restraint. Sportswear as well as movements are consistent. It won't change the shape when turn away hood.
Additionally, the actual Vislon water-resist zipper presents another protection. When zipping on top, the soft zipper can certainly protect your chin.
AW77 hoodie is really a key sportswear in winter weather and autumn. According to your plenty of data resources and maintain the best features, it combined with the fashion ideal and sporting creativity.
They have dark greyish and black which symbolized the gym, red and orange represented the playground, and younger purple. No matter which usually team you support,Big-Dunk-Sneakers., you will discover your color to reveal your passion.
AW77 in 09 line was redesigned and built a brand new model. Rib stitch cuff near to the skin; oxidized metal rope top, flat small string hole and regular inborn structure will avoid worn out by fiction. The 400 kilo regarding organic fabric combining by means of Nike DWR water-resist technological know-how means the rain will fall off directly from your surface and in order to keep dry and warm. [/color]

ผมอยากเจอพวกที่โพสข้อความในลักษณะนี้  สมช.ท่านใดติดต่อให้ผมได้บ้าง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30699 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 08:48:44 PM »

.
Geoff Hollister kept ''Athletics West'', the best training place of athletics,Nike-Shoes-and-Their-Features., which is an important revolutionary event. Because of running inside the cold and humid when in Ohio, those athletics elites need a series of top hoodie to finished training. Then designers announced AW77.
Nike commemorated the extensive history of ''Athletics West'' and Ohio that is the birth land from Nike creativity through AW77. Why don't you put on AW77 to achieve the mould of recreation pioneers and feel your concentrate and firm right now?
Their thick double fleece coat with hood can wrap and protect the body without restraint. Sportswear as well as movements are consistent. It won't change the shape when turn away hood.
Additionally, the actual Vislon water-resist zipper presents another protection. When zipping on top, the soft zipper can certainly protect your chin.
AW77 hoodie is really a key sportswear in winter weather and autumn. According to your plenty of data resources and maintain the best features, it combined with the fashion ideal and sporting creativity.
They have dark greyish and black which symbolized the gym, red and orange represented the playground, and younger purple. No matter which usually team you support,Big-Dunk-Sneakers., you will discover your color to reveal your passion.
AW77 in 09 line was redesigned and built a brand new model. Rib stitch cuff near to the skin; oxidized metal rope top, flat small string hole and regular inborn structure will avoid worn out by fiction. The 400 kilo regarding organic fabric combining by means of Nike DWR water-resist technological know-how means the rain will fall off directly from your surface and in order to keep dry and warm. [/color]

ผมอยากเจอพวกที่โพสข้อความในลักษณะนี้  สมช.ท่านใดติดต่อให้ผมได้บ้าง
มันเป็นบอท(โรบอท)  ครับลุง มันใช้ โปรแกรม สมัคร แล้วก็โพส  เองโดย อัตโนมัติ  แต่ที่ เลวไปกว่านั้น มีครับ เดี๋ยวเอาให้ดูครับ  อ๋อย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30700 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 08:55:02 PM »

เวลาฝากรูปจะอยู่ได้นานเปล่าครับ

อย่างกับ คุณก็ เห็นด้วย ใน สิ่งที่ ยัง ให้ฉัน ดูเหมือนว่ามัน เป็นความคิด ที่ดีมาก สมบูรณ์ด้วย คุณ ฉันจะยอมรับ

2 ข้อความนี้ ลุงลองกดไป ที่ ลิงค์ ดูครับ แล้วดูที่ลายเซ็น  อ๋อย

อ้างถึง
   ขอบคุณๆปิ๊กที่เอื้อเฟื้อฯ+ข่าว  ปชส.ของชมรมฯ   ในนิตยสาร อวป.โดยตลอดครับผม  โอกาสหน้าขอเรียนเชิญนะครับ  ขอบคุณหมื่นๆครั้งครับผม   

ฉันขอโทษสำหรับ ภาษา ที่ไม่ดี ของฉัน ใน สิ่งที่เป็น ผมขอขอบคุณ สำหรับข้อมูลที่ ผมไม่ทราบว่า มัน

และ

กระทู้นี้    http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=99694.0  

ลองดูที่  ตอบ #4      ตอบ #5    ตอบ #6    ดูซิครับ  ให้ดูที่ลายเซ็น ด้านล่างสุด ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2011, 09:02:50 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #30701 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 12:27:25 AM »

เขาปลูกฝ้ายกันรึยัง  Cheesy

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #30702 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 12:35:11 AM »

หาแนวอยู่ครับ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #30703 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 12:43:28 AM »

เฮ็ดผ้าป่าหาค่าปุ๋ยกันดีบ่... ฝ้ายสิได้ใหญ่ไวๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #30704 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 12:51:06 AM »

หาแนวอยู่ครับ

เฮ็ดผ้าป่าหาค่าปุ๋ยกันดีบ่... ฝ้ายสิได้ใหญ่ไวๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 2044 2045 2046 [2047] 2048 2049 2050 ... 3495
  พิมพ์