เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:36:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2056 2057 2058 [2059] 2060 2061 2062 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2611418 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30870 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:46:25 AM »

เครียด จังครับ ธนาคารอิสลาม ให้กู้แสนนึง แต่ต้องหาข้าราชการไปค้ำ  เศร้า

ไม้ไผ่ก็ค้ำได้ บอกเขาไป

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #30871 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:51:46 AM »

ที่ผ่านมา ที่ผมแซว แขวะ น้าจักร จริงๆแล้ว เป็น คำสั่งของพี่จอย กับลุงแป๋งครับ
ผมโดนบังคับ ครับ
  อ๋อย

หาตายอีกแล้วนังฟีน  ฉันเคยบังคับแกได้เสียที่ไหน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30872 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 12:00:20 PM »

เครียด จังครับ ธนาคารอิสลาม ให้กู้แสนนึง แต่ต้องหาข้าราชการไปค้ำ  เศร้า

ไม้ไผ่ก็ค้ำได้ บอกเขาไป
เอ่อ   จริงครับ น้าซับ ไม้รู้ว่าไม้ง่ามใช้ได้ป่ะ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30873 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 12:01:00 PM »

ที่ผ่านมา ที่ผมแซว แขวะ น้าจักร จริงๆแล้ว เป็น คำสั่งของพี่จอย กับลุงแป๋งครับ
ผมโดนบังคับ ครับ
  อ๋อย

หาตายอีกแล้วนังฟีน  ฉันเคยบังคับแกได้เสียที่ไหน

ป่าวครับ พี่จอยบังคับให้พูดครับ  เศร้า
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #30874 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 12:18:55 PM »

หาตังค์จ้างทนาย หว๋า  เยาะเย้ย

เอาน่า... อย่างน้อยค่าประกันชีวิตก็ไม่ต้องเสียเองแล้วครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #30875 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:23:29 PM »

ได้ครับพี  ดีครับผม  เหมาะสมครับนาย  สิ่งที่ตรู  โค-ตะระ-เกลียด  เหลืออีก  24  วัน  จะเป็นไทยแว้ววววววววว

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
        ว่าที่ลูกเขยกับพ่อตาเขานัดกันลาออกรึเปล่านี่
แล้วตกลงฝ่ายหญิง  จะลงไปอยู่ใต้  หรือฝ่ายชายจะไปปลูกยางที่อำนาจฯ ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #30876 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:26:31 PM »

อย่างอื่นไม่รู้  รู้แต่ว่าถ้าครูหมูยังไม่หยุดพูดเรื่องนี้ครูหมูอาจได้หยุดหายใจ กิ๊วก๊าว

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #30877 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:31:50 PM »

อย่างอื่นไม่รู้  รู้แต่ว่าถ้าครูหมูยังไม่หยุดพูดเรื่องนี้ครูหมูอาจได้หยุดหายใจ กิ๊วก๊าว
        มะรุ๊...กะเห็นลาออกพร้อมกันนิ... เศร้า เศร้า เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30878 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:36:30 PM »

มะรุ๊...กะเห็นลาออกพร้อมกันนิ... เศร้า เศร้า เศร้า
แทงใจดำ คิก คิก

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #30879 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:38:35 PM »

แทงใจดำ  แตถูกใจ  โผ้มมมมมมมมมมมมมมมมม        เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #30880 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:49:26 PM »

เลิกคบซะดีมั่ง

แทงใจดำ คิก คิก

ตีค่าลูกสาวต่ำเกินไปหน่อยแล้วครับ

แทงใจดำ  แตถูกใจ  โผ้มมมมมมมมมมมมมมมมม        เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เดี๋ยวถูกตรีนตรู ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #30881 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 01:59:21 PM »

งั้นเปลี่ยนเป็นเรื่องจัดเลี้ยงให้ทั้ง ๒ คนที่ลาออกดีใหม ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ผมเสนอให้จัดที่สวนน้าจัก  เวลาที่เหลือ  คงพอจะหาเป็ด-ไก่(ชาวบ้าน)มาตุนได้หลายตัว
หรือว่าลักวัวมาแกงดี จักร  ผมประเดิม  ออกเหล้าเถื่อน ๓ แกลลอน ครับ....................... ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #30882 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 02:02:22 PM »

จะจัดให้คนไปกินเหล้ากับผี  กับแกล้มล้วนแล้วแต่ของขโมยทั้งนั้น  ครูหมูท่าจะเมาข้าวต้ม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #30883 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 02:17:53 PM »

โดนทั้งขึ้นทั้งล่อง
จักรว๊อย..ไม่ออกความเห็นอะไรบ้างเลยรึ๊ เศร้า เศร้า เศร้า

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #30884 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 02:23:02 PM »

งั้นเปลี่ยนเป็นเรื่องจัดเลี้ยงให้ทั้ง ๒ คนที่ลาออกดีใหม ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ผมเสนอให้จัดที่สวนน้าจัก  เวลาที่เหลือ  คงพอจะหาเป็ด-ไก่(ชาวบ้าน)มาตุนได้หลายตัว
หรือว่าลักวัวมาแกงดี จักร  ผมประเดิม  ออกเหล้าเถื่อน ๓ แกลลอน ครับ....................... ขำก๊าก

ขอน้ำตาลเมานะ   น้ำลายหก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 ... 2056 2057 2058 [2059] 2060 2061 2062 ... 3495
  พิมพ์