เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:32:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2116 2117 2118 [2119] 2120 2121 2122 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2602966 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31770 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:40:06 AM »

ครูหมูครับทำไมต้อง มีที่จับ สองอันด้วยครับ  Huh
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #31771 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:43:15 AM »

แต้มไม่สวย... ผมเลยช่วยจัดการครับ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31772 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:44:53 AM »

พ่อใหญ่  แป๋งง  แก่  ขนาด  ลูกหลานแสดงมุฑิตาจิต  กรวดน้ำให้แล้วเหรอครับ   

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
        เดี๋ยวก็โดน อีก
        แลก่อน
อาจจะหนีเมีย(น้อย) ไปกุงเตบฯ เศร้า

ไปนะ  นา นะ   จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
        ไม่ไป งอน

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #31773 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:45:05 AM »

เอ๊า ถ้าจะ ให้กินให้ได้ ผมขอให้ น้องน่ารักเป็น คนป้อน นะครับ  เพราะอย่างน้อย ผมก็ตาย ใน อุ้งมือเค้า  เค้าจะได้จำผมไว้ ตลอดชีวิต   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เห็นทีจะต้องสอนให้ป้อน .๓๕๗ ละคราวนี้... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ตอนยิงมันจะกระเด็นมั๊ยว้า... ตัวยิ่งผอมๆ อยู่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #31774 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:46:52 AM »

สมาชิก ทุกท่าน โปรด ดู/อ่าน นะครับ

บ้านครูต้น มีอะไร กิน มั้ง ครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

บังอยากจะกินอะไรล่ะครับ... จะหาไว้รอ...
...ชอบตะกั่วหรือทองแดง... ก็บอกแต่เนิ่นๆ นะครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ข้อความนี้เป็น การข่มขู่ จาก พ่อตา ที่มีทัศนะคติ ต่อ ว่าที่ ลูกเขย  ดูไว้ครับ   Cool Cool Cool Cool

คนเขาอุตส่าห์ถามด้วยความหวังดี...  งอน งอน งอน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ๊า ถ้าจะ ให้กินให้ได้ ผมขอให้ น้องน่ารักเป็น คนป้อน นะครับ  เพราะอย่างน้อย ผมก็ตาย ใน อุ้งมือเค้า  เค้าจะได้จำผมไว้ ตลอดชีวิต   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

แหมะ  วันนี้หวานซะ ขนาด  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เฮ้ยๆ  แหมะ  ของตรู  อย่ายุ่ง 
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #31775 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:48:18 AM »

ครูหมูครับทำไมต้อง มีที่จับ สองอันด้วยครับ  Huh
       ไม่สงสัยสักเรื่องได้ใหม Angry
ไว้พักแขน เวลาเหนื่อย  และไว้หมอบ
ดึง  เวลาที่ต้องการ สปริ๊นซ.................. เยี่ยม
เดี๋ยว ก็ตามต่ออีก  แล้ว สปรินซ์ มันคืออะไร ยี๊

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #31776 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:49:37 AM »

แต้มไม่สวย... ผมเลยช่วยจัดการครับ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ทอน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #31777 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:52:57 AM »

ครูหมูครับทำไมต้อง มีที่จับ สองอันด้วยครับ  Huh
ไว้พักแขน เวลาเหนื่อย  และไว้หมอบ
ดึง  เวลาที่ต้องการ สปริ๊นซ.................. เยี่ยม
เดี๋ยว ก็ตามต่ออีก  แล้ว สปรินซ์ มันคืออะไร ยี๊

รถด่วนสปริ๊นเตอร์  ใช่ใหมครับ  ครูหมู    คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31778 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:55:07 AM »

เฮ้ยๆ  แหมะ  ของตรู  อย่ายุ่ง 
ไม่ใช่นางยาบาล ที ล่ะ  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ไว้พักแขน เวลาเหนื่อย  และไว้หมอบ
ดึง  เวลาที่ต้องการ สปริ๊นซ.................. เยี่ยม
เดี๋ยว ก็ตามต่ออีก  แล้ว สปรินซ์ มันคืออะไร ยี๊

รถด่วนสปริ๊นเตอร์  ใช่ใหมครับ  ครูหมู    คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นั้นซิ ครับ ผมว่าใช่นะ   Grin
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #31779 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:59:39 AM »

เจอกัน
ตรูจะเอากุญแจมือคล้องมือนังฟีน
ข้างหนึ่ง  คล้องติดจักรยาน ข้างหนึ่ง  สัก ครึ่งวัน แลบลิ้น

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #31780 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:15:54 PM »

เจอกัน
ตรูจะเอากุญแจมือคล้องมือนังฟีน
ข้างหนึ่ง  คล้องติดจักรยาน ข้างหนึ่ง  สัก ครึ่งวัน แลบลิ้น
คล้องติดรถไฟให้ลากจากโคกโพธิ์ถึงหาดใหญ่พอ คิก คิก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #31781 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:17:56 PM »

เจอกัน
คล้องติดรถไฟให้ลากจากโคกโพธิ์ถึงหาดใหญ่พอ คิก คิก
        อยากให้บังเขารู้จัก
แอโร่บาร์จักรยาน หน่ะ ครับ เห็นถามดีนัก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31782 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:23:16 PM »

ยี๊ แค่ถามก็ผิด  บู่
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #31783 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:25:06 PM »

เจอกัน

ล็อคติดกับกระเทยควายดีกว่าครับ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31784 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:28:21 PM »

เจอกัน

ล็อคติดกับกระเทยควายดีกว่าครับ   คิก คิก
  ยี๊ ยี๊ ยี๊ควายเป็นกระเทย มีด้วยหรอครับ  บู่
หน้า: 1 ... 2116 2117 2118 [2119] 2120 2121 2122 ... 3495
  พิมพ์