เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:30:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2134 2135 2136 [2137] 2138 2139 2140 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2600105 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32040 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 07:58:29 AM »

ผมหยุดกินมานานแล้วครับ

เดินกิน  มันหก  +  สำลก   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แล้วอะไร ใส่ขวด กระทิงแดงอ่ะ  Huh
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #32041 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:04:17 AM »

จักรกินเหล้าขาวแล้วหรือ Grin

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #32042 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:06:23 AM »

กลางวัน  เหล้าเถื่อนครับน้าจอยฯ  เย็นๆ  แล้วแต่เจ้าภาพ  ถ้าวันใหนผมเจ้าภาพ  ก็  น้องหงษ์

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #32043 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:12:20 AM »

กลางวัน  เหล้าเถื่อนครับน้าจอยฯ  เย็นๆ  แล้วแต่เจ้าภาพ  ถ้าวันใหนผมเจ้าภาพ  ก็  น้องหงษ์

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ขึ้นมาใส่แกลลอนมาสักหน่อยเอาใว้ดองยา น้ำลายหก

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #32044 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:22:21 AM »

หาเรื่องโกหก  ใอ้เจี๊ยบ  กะ  คุณนายประไพ  อยู่   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32045 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:13:42 AM »

ขึ้นมาใส่แกลลอนมาสักหน่อยเอาใว้ดองยา น้ำลายหก
บู่ เป็นตัวอย่าง ที่ไม่ดีกับเยาว์ชนอย่างผม  Angry
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #32046 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:27:47 AM »

หาเรื่องโกหก  ใอ้เจี๊ยบ  กะ  คุณนายประไพ  อยู่   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
        เย็นวันพฤหัสหน้าเป็นไง
ผมก็หาวันจะขึ้นไปรับของ ๒ หน่วย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #32047 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:37:56 AM »

งอน ลุงแป๋ง พี่ตุ้ย  ครูหมู ครูต้น น้าซับ พี่จอย  พี่วุธ พี่อนัตตา น้าจักร  ที่บอกมาผม จำเสียงได้   ท่านน้อง 51 พี่ตู พี่แมว ผมก็จำได้ (พี่ตุ้ยรู้จัก)
แต่ที่ผมไม่เคย คุยด้วยก็มีแต่ พี่กวาง พี่หลุยส์  พี่พงษ์   

ที่นี้ทำให้แคบ ลงมา  คุยเรื่องการบ้าน ไอ้ซู   ก็มี พี่จอย พี่โรจน์ พี่พงษ์  พี่อนัตตา  พี่กวาง พี่หลุยส์  ครูหมู 
แต่ที่ ตัดออกไป ตามเหตุผล เดิม  พี่จอย พี่โรจน์ พี่พงษ์  พี่อนัตตา พี่กวาง พี่หลุยส์  ครูหมู    ก็เหลือแต่  พี่กวาง  พี่พงษ์   พี่หลุยส์
พี่กวาง       น่าน           ไม่รู้ว่าน่าน อยู่ไกล แค่ไหน 
พี่หลุยส์    ไม่รู้อยู่ไหน   
พี่พงษ์อยู่    พังงา      ไม่น่าจะใช่
ที่นี้ก็เหลือ  แค่ สองคน คือ  พี่หลุยส์  กับพี่กวาง   ซึ่งไม่คิดว่า รู้จักกับ พี่ตุ้ย
ผมกลับคิดว่า  เป็นการ สวมรอย(อำ) มากกว่า   แต่ในใจ คิดว่าเป็น พี่หลุยส์ แต่ก็ไม่แน่ใจ ที่แน่ๆ ไม่ใช่ คนใต้ เพราะ สำเนียงเสียงใต้ เพี้ยน สุดๆ (ดัดจริต)   ขำก๊าก

ประเด็นก็คือ  น่าจะสวมรอยมากกว่า  80%   แต่กลับ เป็น พี่หลุยส์ ซะ

อู้หูยส์....คิดเชิงวิเคราะห์โว๊ยยยยย คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #32048 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:47:58 AM »

ผมพวกแก้วเดียวเมาละตืบเพื่อนครับ

แก้วเดียวแต่หลายทีเติม   คิก คิก
ผมเลิกดื่มมาหลายปีแล้วครับคุณกวางเมาง่าย แก้วเดี๋ยวรอบเดียวผมก็เมาแล้วครับ  ยิ่งบังมาอยู่ใกล้ๆ หมดแก้วก็เมาพอดีเลยครับ Grin Grin Grin Grinเค้าบอกอย่าคือคนบ้าอย่าว่าคนเมา ถ้ามีอะไรเกิดขึ้นชั่วโมงนั้นบังก็อย่าถือสาผมนะครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #32049 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:50:22 AM »

ผมพวกแก้วเดียวเมาละตืบเพื่อนครับ

แก้วเดียวแต่หลายทีเติม   คิก คิก
ผมเลิกดื่มมาหลายปีแล้วครับคุณกวางเมาง่าย แก้วเดี๋ยวรอบเดียวผมก็เมาแล้วครับ  ยิ่งบังมาอยู่ใกล้ๆ หมดแก้วก็เมาพอดีเลยครับ Grin Grin Grin Grinเค้าบอกอย่าคือคนบ้าอย่าว่าคนเมา ถ้ามีอะไรเกิดขึ้นชั่วโมงนั้นบังก็อย่าถือสาผมนะครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

งั้น... เวลาบังไปหา... ดื่มเผื่อผมด้วยซักแก้วใหญ่ๆ นะครับน้าอ้น... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32050 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:55:46 AM »

เค้ามีพ่อมีแม่ นะ งอน
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #32051 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:05:09 AM »

งอน ลุงแป๋ง พี่ตุ้ย  ครูหมู ครูต้น น้าซับ พี่จอย  พี่วุธ พี่อนัตตา น้าจักร  ที่บอกมาผม จำเสียงได้   ท่านน้อง 51 พี่ตู พี่แมว ผมก็จำได้ (พี่ตุ้ยรู้จัก)
แต่ที่ผมไม่เคย คุยด้วยก็มีแต่ พี่กวาง พี่หลุยส์  พี่พงษ์   

ที่นี้ทำให้แคบ ลงมา  คุยเรื่องการบ้าน ไอ้ซู   ก็มี พี่จอย พี่โรจน์ พี่พงษ์  พี่อนัตตา  พี่กวาง พี่หลุยส์  ครูหมู 
แต่ที่ ตัดออกไป ตามเหตุผล เดิม  พี่จอย พี่โรจน์ พี่พงษ์  พี่อนัตตา พี่กวาง พี่หลุยส์  ครูหมู    ก็เหลือแต่  พี่กวาง  พี่พงษ์   พี่หลุยส์
พี่กวาง       น่าน           ไม่รู้ว่าน่าน อยู่ไกล แค่ไหน 
พี่พงษ์อยู่    พังงา      ไม่น่าจะใช่
ที่นี้ก็เหลือ  แค่ สองคน คือ  พี่หลุยส์  กับพี่กวาง   ซึ่งไม่คิดว่า รู้จักกับ พี่ตุ้ย
ผมกลับคิดว่า  เป็นการ สวมรอย(อำ) มากกว่า   แต่ในใจ คิดว่าเป็น พี่หลุยส์ แต่ก็ไม่แน่ใจ ที่แน่ๆ ไม่ใช่ คนใต้ เพราะ สำเนียงเสียงใต้ เพี้ยน สุดๆ (ดัดจริต)   ขำก๊าก

ประเด็นก็คือ  น่าจะสวมรอยมากกว่า  80%   แต่กลับ เป็น พี่หลุยส์ ซะ

ไม่เคยคุยได้ไง  วันนั้รพีเอ็มมาขอเบอร์ เสร็จแล้วโทรมาหาเรา บอกว่า พี่กวางใช่ไหมครับ  เรื่องค่าเสื้อขอเป็นอาทิตย์หน้านะครับ พอดีเมียให้เงินไว้แค่วันละสี่สิบบาท ไอ้เราสงสารเลยบอกรอพร้อมพี่วุธก้ได้  ไม่รีบๆ  สมองด้านความจำเท่าเม็ดถั่วเขียวรึไง   แบร่ แบร่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #32052 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:07:44 AM »

ไม่เคยคุยได้ไง  วันนั้รพีเอ็มมาขอเบอร์ เสร็จแล้วโทรมาหาเรา บอกว่า พี่กวางใช่ไหมครับ  เรื่องค่าเสื้อขอเป็นอาทิตย์หน้านะครับ พอดีเมียให้เงินไว้แค่วันละสี่สิบบาท ไอ้เราสงสารเลยบอกรอพร้อมพี่วุธก้ได้  ไม่รีบๆ  สมองด้านความจำเท่าเม็ดถั่วเขียวรึไง   แบร่ แบร่

กับผมก็เคยคุยแล้ว  แต่บังเค้าจำไม่ได้เองครับ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #32053 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:09:42 AM »

ไม่เคยคุยได้ไง  วันนั้รพีเอ็มมาขอเบอร์ เสร็จแล้วโทรมาหาเรา บอกว่า พี่กวางใช่ไหมครับ  เรื่องค่าเสื้อขอเป็นอาทิตย์หน้านะครับ พอดีเมียให้เงินไว้แค่วันละสี่สิบบาท ไอ้เราสงสารเลยบอกรอพร้อมพี่วุธก้ได้  ไม่รีบๆ  สมองด้านความจำเท่าเม็ดถั่วเขียวรึไง   แบร่ แบร่
        ไอ้เราก็อุตส่ห์ชม
ที่ไหนได้  โดนสองเรื่องควบ คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32054 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:12:13 AM »

เอ่อ....จริง  ผมลืม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กับผมก็เคยคุยแล้ว  แต่บังเค้าจำไม่ได้เองครับ  คิก คิก

ตกใจ ตอนไหนอ่ะ   Huh Huh Huh
หน้า: 1 ... 2134 2135 2136 [2137] 2138 2139 2140 ... 3495
  พิมพ์