เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:27:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2177 2178 2179 [2180] 2181 2182 2183 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2597561 ครั้ง)
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #32685 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 02:57:46 PM »

อ้าว..ปู่แป๋งยังอยู่    ตกใจ                                                                                                                                                                         ในเวปอวป.
 นึกว่าหายไปไหนแล้ว   Grin

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32686 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:01:20 PM »

กว่าจะ ปั้นน้ำเป็น ตัว เหนื่อยแทบ ตาย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปั้นใหม่ก็ได้ ว่ะ  บู่

พูดว่ะๆ.....โว้ยๆ....กับใครว่ะฟีน  เดี๋ยวโดนๆ

ผมบ่น คนเดียว ครับ ลุง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #32687 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:02:35 PM »

อ้าว..ปู่แป๋งยังอยู่    ตกใจ                                                                                                                                                                         ในเวปอวป.

ไหว้

เมื่อเช้า... มีคนเขาจะให้ผมเป็นพี่ด้วยละครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32688 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:06:18 PM »

อ้าว..ปู่แป๋งยังอยู่    ตกใจ                                                                                                                                                                         ในเวปอวป.
 นึกว่าหายไปไหนแล้ว   Grin

ไหว้

อยู่ตลอด เพียงแต่ไม่ค่อยว่าง Grin

กว่าจะ ปั้นน้ำเป็น ตัว เหนื่อยแทบ ตาย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปั้นใหม่ก็ได้ ว่ะ  บู่

พูดว่ะๆ.....โว้ยๆ....กับใครว่ะฟีน  เดี๋ยวโดนๆ

ผมบ่น คนเดียว ครับ ลุง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อืมม...บ่นคนเดียวก็โดนคนเดียวถูกต้องแล้ว กิ๊วก๊าว

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #32689 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:08:03 PM »

อ้าว..ปู่แป๋งยังอยู่    ตกใจ                                                                                                                                                                         ในเวปอวป.
 นึกว่าหายไปไหนแล้ว   Grin

ไหว้

เมื่อเช้า... มีคนเขาจะให้ผมเป็นพี่ด้วยละครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ใครครับ  Huh
อ๋อ  แล้วก็ขี้คุยว่าจำเสียงได้หมด วันนั้นผมโทรไปก็อือออ ๆ แต่ไม่รู้ว่าใคร  ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 03:11:57 PM โดย @นัตตา » บันทึกการเข้า

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #32690 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:13:34 PM »

อ้าว..ปู่แป๋งยังอยู่    ตกใจ                                                                                                                                                                         ในเวปอวป.

ไหว้

ไหว้

ใครครับ  Huh
อ๋อ  แล้วก็ขี้คุยว่าจำเสียงได้หมด วันนั้นผมโทรไปก็อือออ ๆ แต่ไม่รู้ว่าใคร  ขำก๊าก

ผมโทรไปถามข่าวคุณเมย์...  พอถามว่าจำได้มั๊ยว่าใคร... เขาคนนั้นก็บอกว่า "อ๋อ... พี่อนัตตาใช่มั๊ยครับ" คุยกันตั้งานาน... ยังยืนยันคำเดิม... ว่าผมเป็นพี่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32691 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:17:12 PM »

จะเอาอะไรนักหนากับนังฟีนสมองกลวง  เชื้อไม่แข็งแรงแถมแทงได้แค่สามวิฯ  คุยกับเขาไปทั่วประเทศช่างไม่มียางอายเอาซะเลย คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32692 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:17:55 PM »

จะเอาอะไรนักหนากับนังฟีนสมองกลวง  เชื้อไม่แข็งแรงแถมแทงได้แค่สามวิฯ  คุยกับเขาไปทั่วประเทศช่างไม่มียางอายเอาซะเลย คิก คิก

หุหุหุ ทำไม่ได้อย่างผมล่ะซิ  Cool Cool Cool
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32693 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:18:42 PM »

ผมโทรไปถามข่าวคุณเมย์...  พอถามว่าจำได้มั๊ยว่าใคร... เขาคนนั้นก็บอกว่า "อ๋อ... พี่อนัตตาใช่มั๊ยครับ" คุยกันตั้งานาน... ยังยืนยันคำเดิม... ว่าผมเป็นพี่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

คุณต้นโทรหาผมครั้งสุดท้าย เมื่อไหร่ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #32694 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:27:55 PM »

หุหุหุ ทำไม่ได้อย่างผมล่ะซิ  Cool Cool Cool

เอ่อว่ะ  ถูกของหล่อนฉันหน้าด้านไม่พอมั่งเนาะ ขำก๊าก

อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #32695 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:31:54 PM »

บังเข้าเน็ทของ Mozilla Firefox ใช่มั้ย  Huh

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32696 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:33:29 PM »

บังเข้าเน็ทของ Mozilla Firefox ใช่มั้ย  Huh

ครับ ผม ทำไมหรอ  Huh

เอ่อว่ะ  ถูกของหล่อนฉันหน้าด้านไม่พอมั่งเนาะ ขำก๊าก

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก
อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #32697 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:35:52 PM »

ครับ ผม ทำไมหรอ  Huh

ไม่บอก แทนที่จะถามว่ารู้ได้ไง  โดนชก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32698 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:36:35 PM »

ตั้งแต่ผ่านเหตุการณ์ ร้ายๆไป  จนถึงวันนี้ผมยังกินข้าวไม่ลง เลยครับ   เศร้า เศร้า

ขอตัวไปกินก๋วยเตี๋ยวก่อนครับ     น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32699 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 03:37:27 PM »

ไม่บอก แทนที่จะถามว่ารู้ได้ไง  โดนชก

มุขแป๊ก หรอครับ   Huh   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 2177 2178 2179 [2180] 2181 2182 2183 ... 3495
  พิมพ์