เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:22:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2865 2866 2867 [2868] 2869 2870 2871 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2617790 ครั้ง)
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #43005 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 09:59:31 AM »

สร้างศรัตรูแต่เช้าเลยลิขิตนี่...

สร้างศัตรู คืองานของท่าน"ลิขิต"ครับ  เยี่ยม

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #43006 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:01:37 AM »

ดี น่ะ
พากันว่าแต่ลิขิต คิก คิก คิก คิก
ถ้าว่า ตรู...หล่ะ น่าดู..... ยี๊

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #43007 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:05:27 AM »

ดี น่ะ
พากันว่าแต่ลิขิต คิก คิก คิก คิก
ถ้าว่า ตรู...หล่ะ น่าดู..... ยี๊

ลิขิตที่สมช.พูดถึงเป็นคู่ขาครูหมูไม่ใช่เหรอครับ  จะไม่เป็นเดือดเป็นแค้นแทนเขาหน่อยเหรอ กิ๊วก๊าว

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43008 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:11:15 AM »

ผมทนดูมานานแล้ว ครบ เลิกว่า ครูหมูซักที ครับ นั้นคือ พ่อพิมพ์ของชาติ นะครับ กรุณา ให้เกียรติกันหน่อย ครับ

ถึงแม้ว่า เรื่องลิขิต จะผ่านมานานแล้ว ก็ควรลืมๆไปซะ ครับ อย่ารื้อฟื้นกันอีกเลย  ผมเห็นใจ ครูหมูมากนะครับ 
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #43009 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:12:59 AM »

ผมทนดูมานานแล้ว ครบ เลิกว่า ครูหมูซักที ครับ นั้นคือ พ่อพิมพ์ของชาติ นะครับ กรุณา ให้เกียรติกันหน่อย ครับ

ถึงแม้ว่า เรื่องลิขิต จะผ่านมานานแล้ว ก็ควรลืมๆไปซะ ครับ อย่ารื้อฟื้นกันอีกเลย  ผมเห็นใจ ครูหมูมากนะครับ 
        มันปรามพรรคพวก
หรือกระทืบ ตรู ซ้ำ ฟร๊ะ..นี่ เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #43010 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:14:02 AM »

หรือกระทืบ ตรู ซ้ำ ฟร๊ะ..นี่ เศร้า

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #43011 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:15:28 AM »

หัว อิหยัง Angry Angry Angry

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43012 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:16:55 AM »

ถึงแม้ว่า เรื่องลิขิต จะผ่านมานานแล้ว ก็ควรลืมๆไปซะ ครับ อย่ารื้อฟื้นกันอีกเลย  ผมเห็นใจ ครูหมูมากนะครับ  

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

น้าเป้า หัวเราะอะไรครับ  Huh  สมควรแล้วหรือครับ ที่หัวเราะเย้ยเย้ย ครูหมู  เราเป็น คนไทย ควรให้อภัยกันนะครับ  แค่ครูหมูเสียท่าให้ลิขิต โดนดูด กระปู๋ กับขุดบ่อทอง แค่นั้นเอง ครูหมูไม่ได้ ไปโกงชาติ โกงกินเงินของรัฐซักหน่อย

กรุณา ให้ ความเป็นธรรมกับคุณหมูด้วยนะครับ ผมขอร้อง  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2012, 10:20:09 AM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43013 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:19:27 AM »

คนเราจะขึ้นสวรรค์ ทางไหน ก็เรื่องของเค้า ซึ่งโดยปกติ จะขึ้นทางบันได (หญิง+ชาย)  แต่ครูหมู ขึ้นทาง บันไดลิง( ชาย+ชาย)

แล้วจะทำไม ครับน้าเป้า  บู่  เลิก ดูถูกครูหมูได้แล้ว ครับ  กิ๊วก๊าว
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43014 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:21:58 AM »

ผมกำลังช่วยครูหมูอยู่นะครับ  Cheesy
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #43015 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:23:24 AM »

นังฟีนนี่มันรู้จริงแฮะ  ในลองเล่าแบบละเอียดๆให้ฟังหน่อยสิฟีน  เรื่องครูหมูกับลิขิต ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #43016 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:24:04 AM »

คนเราจะขึ้นสวรรค์ ทางไหน ก็เรื่องของเค้า ซึ่งโดยปกติ จะขึ้นทางบันได (หญิง+ชาย)  แต่ครูหมู ขึ้นทาง บันไดลิง( ชาย+ชาย)

แล้วจะทำไม ครับน้าเป้า  บู่  เลิก ดูถูกครูหมูได้แล้ว ครับ  กิ๊วก๊าว
       วันที่เจอกัน
ตรูติดไป ๒ กระบอก
ทำไมมันไม่เกิดอุบัติเหตุลั่นมั่งว๊า ยี๊

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43017 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:24:32 AM »

เอ่อ....ครูหมู ครับ มีเรื่องอยากถาม

วันนั้น โดนไปกี่ดอก ล่ะครับ  พอดี รู้แต่ว่าโดน แต่ไม่รู้จำนวน ครั้ง  Cheesy
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #43018 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:25:31 AM »

คิก คิกเล่าความจริงมาให้หมดเลยครับบัง...ผมจะได้มีข้อมูลไว้ช่วยครูหมูแก้ตัว

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43019 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:27:51 AM »

นังฟีนนี่มันรู้จริงแฮะ  ในลองเล่าแบบละเอียดๆให้ฟังหน่อยสิฟีน  เรื่องครูหมูกับลิขิต ยิ้มีเลศนัย

ลุงจะรู้ไปทำไมครับ เรื่อง แบบนี้ ควรให้เกียรติ กันบ้าง  Cheesy

ครูหมูโดนมอม แล้ว โดน ลิขิต ดูด กระปู๋  ครูหมูเคลิ้ม เลย ลุกขึ้นมาขุดบ่อทองเค้า  ครูหมูขุดเสร็จ เค้าก็ ขุดบ่อทองครูหมู ครับ
หน้า: 1 ... 2865 2866 2867 [2868] 2869 2870 2871 ... 3495
  พิมพ์