เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:26:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2889 2890 2891 [2892] 2893 2894 2895 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2616745 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43365 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 01:37:28 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   ปรึกษาช่างซ่อมโทรศัพท์ที่อยู่ทางภาคใต้โน้นครับ   คิก คิก

เกี่ยวไรผมฟ่ะ  บู่
ยังไม่ได้บอกชื่อซักหน่อย      ขำก๊าก

งอน ช่าย ผมร้อนท้องเอง  บู่
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #43366 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 01:43:28 PM »

ช่างซ่อมโทรศัพท์..แค่บินโฉบๆก็.... คิก คิก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #43367 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 01:54:15 PM »

เพิ่งนึกได้
วันนี้ที่บ้านมีพ่อตา
อญู่บ้านคนเดียว
แม่ยายพี่เมียน้องเมียหลานเมีย
ไปธุระกันหมด  ป่านนี้ตาแดง
นอนหลับหน้าบ้านอยู่บนเก้าอี้โยก
พี่แป๋งรับงานไหม ครับ  ได้เท่าไหร่แบ่ง ครึ่ง
ไม่มีพิรุธ  ปืนผมเอาใส่รถมาหมดแล้ว
ตู้เซฟแม่ยาย  ผมรู้รหัส ครับ เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

จะให้แป๋งเป็นพ่อตาครูหมูเพิ่มอีกคนเหรอครับ  ไม่ดีมั่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
       อ้าว
งั้นก็จะให้ผมเป็นลูกเขย
แล้วเห็นว่าลูกสาวเป็นทอม เศร้า

แป๋งไม่มีนโยบายที่จะให้ลูกสาวแต่งงานกับ"ตุ๊ด"
ถ้าลูกสาวมีแฟนเป็นหญิงสวยๆแล้วพามาอย่กับปู่แบบนั้นน่า.........โอเคหน่อย เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2012, 02:01:15 PM โดย พรานแป๋ง ชุมไพร » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #43368 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 01:56:19 PM »

อัสลามมูอาลัยกุม (เพิ่งกลับจากละหมาดวันศุกร์ )
" วะอะลัยกุมุสลาม วะเราะมาตุลลอฮฺ วะบะเราะกาตุฮฺ "

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #43369 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:01:18 PM »

เพิ่งนึกได้
ไปธุระกันหมด  ป่านนี้ตาแดง
นอนหลับหน้าบ้านอยู่บนเก้าอี้โยก
พี่แป๋งรับงานไหม ครับ  ได้เท่าไหร่แบ่ง ครึ่ง
ไม่มีพิรุธ  ปืนผมเอาใส่รถมาหมดแล้ว
ตู้เซฟแม่ยาย  ผมรู้รหัส ครับ เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

จะให้แป๋งเป็นพ่อตาครูหมูเพิ่มอีกคนเหรอครับ  ไม่ดีมั่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
        อ้าว
แล้วเห็นว่าลูกสาวเป็นทอม เศร้า

แป๋งไม่มีนโยบายที่จะให้ลูกสาวแต่งงานกับ"ตุ๊ด"
ถ้าลูกสาวมีแฟนเป็นหญิงสวยๆแล้วพามาอย่ปู่แบบนั้นน่า.........โอเคหน่อย เยี่ยม

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #43370 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:04:34 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43371 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:06:04 PM »

อัสลามมูอาลัยกุม (เพิ่งกลับจากละหมาดวันศุกร์ )
" วะอะลัยกุมุสลาม วะเราะมาตุลลอฮฺ วะบะเราะกาตุฮฺ "

ยอ ... จัดเต็มมาเลย นะครับ  คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #43372 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:07:05 PM »

สองคนผัว-เมียนี่คุยอะไรกันหว่า Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43373 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:07:58 PM »

สองคนผัว-เมียนี่คุยอะไรกันหว่า Grin

คนข้างบ้านไม่เกี่ยว  บู่   จริงมั้ยจ๊ะครูหมู  หลงรัก  จูบบบบ
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #43374 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:09:18 PM »

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43375 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:09:49 PM »

ลุงแป๋งหายไปหลายวัน ครูหมู ด่าตามหลังไปเป็นร้อย โน้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #43376 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:11:18 PM »

ลุงแป๋งหายไปหลายวัน ครูหมู ด่าตามหลังไปเป็นร้อย โน้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มายืนยันว่าครูหมูไม่ได้ด่าปู่แป๋งครับ... มีแต่อิบังนี่แหละ... ชอบนินทาปู่แปงลับหลัง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #43377 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:12:20 PM »

เพิ่งนึกได้
ไปธุระกันหมด  ป่านนี้ตาแดง
พี่แป๋งรับงานไหม ครับ  ได้เท่าไหร่แบ่ง ครึ่ง
ไม่มีพิรุธ  ปืนผมเอาใส่รถมาหมดแล้ว
ตู้เซฟแม่ยาย  ผมรู้รหัส ครับ เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

จะให้แป๋งเป็นพ่อตาครูหมูเพิ่มอีกคนเหรอครับ  ไม่ดีมั่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
       อ้าว

ถ้าลูกสาวมีแฟนเป็นหญิงสวยๆแล้วพามาอย่กับปู่แบบนั้นน่า.........โอเคหน่อย เยี่ยม

ขออภัยอาแป๋งเป็นอย่างยิ่งครับ  อาแป๋งกำลังหลงประเด็นครับ

คืออาแป๋งกล่าวหาว่าคุณครูเป็น"ตุ๊ด" อาจโดนฟ้องหมิ่นประมาทได้นะครับ  ไหว้

เพราะจริงๆแล้วคุณครูหมูเป็น................เกย์ จ๊ะ  คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43378 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:13:29 PM »

ลุงแป๋งหายไปหลายวัน ครูหมู ด่าตามหลังไปเป็นร้อย โน้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มายืนยันว่าครูหมูไม่ได้ด่าปู่แป๋งครับ... มีแต่อิบังนี่แหละ... ชอบนินทาปู่แปงลับหลัง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมเป็นคน อย่างนั้นหรือครับ  บู่
อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #43379 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:14:35 PM »

ไปทำงานก่อนครับ ว่างงานเมื่อไรจะลงไปทางใต้ กระทืบช่างซ่อมโทรศัพท์ เล่น ๆ แล้วก็กลับ   Cool Cool Cool

หน้า: 1 ... 2889 2890 2891 [2892] 2893 2894 2895 ... 3495
  พิมพ์