เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:22:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3078 3079 3080 [3081] 3082 3083 3084 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2610991 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #46200 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 05:05:40 PM »

กลับบ้าน แระ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #46201 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 07:14:59 PM »

กลับบ้าน แระ

ไปเหอะไม่มีน้ำหูน้ำตาด้วยหรอก บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #46202 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 07:44:17 PM »

ท่าทางจะท้องอ่อนๆ..ด้วยครับ คิก คิก

แต่อวบอึ๋มสุดต้องเด็กอาจารย์ต้น........เสื้อชมพูคนกลางครับ ฟันธง .........ฟิ๊ววว คิก คิก

ไหว้
        อึ่ม
เข้าท่าหน่อย ช่วยกันทำมาหากินเสียบ้าง คิก คิก คิก คิก

แหงล่ะคู่ขากันใหม่ๆก็อย่างนี้แหละ  เออออตามกันไป  ขำก๊าก ขำก๊าก

ขอแสดงความยินดีกับคู่รักคู่ใหม่... ครูหมูกับท่านต๊อกด้วยนะครับ... ขอให้ถอยทีถ้อยอาศัยกัน... ครูหมูก็อย่ารุนแรงกับน้องใหม่ในวงการนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #46203 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 08:09:40 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ    เรื่องนี้มันหลายเดือนแล้วนี่ครับ   ไม่น่าเชื่อว่าเขาแอบสานต่อกันอยู่         ตกใจ ตกใจ ตกใจ                 

จะไปประจวบฯ ก็บอกมาเถอะ   เยี่ยม
        ยังนึกไม่ออก
ว่าหยุดยาวเข้าพรรษา
จะออกทัวริ่งไปทางไหนดี
เอ๊ะ  รึว่า สามพราน
..... เยี่ยม เยี่ยม

ถ้าสามพรานล่ะก็ มาโลดครับคุณครู....... ไหว้

แต่จะแวะปากน้ำปราณก่อนก็ได้นะครับ ยังไงก็ทางผ่านอยู่แล้วครับ .....อิ อิ  คิก คิก

ไหว้
        ลืม ๆ เรื่องนี้กันเสียมั่งก็ได้
ถึงหูเกียบ  ประเดี๋ยวจะเป็นพื้นที่ต้องห้าม ครับพี่น้อง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #46204 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 08:43:57 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ    เรื่องนี้มันหลายเดือนแล้วนี่ครับ   ไม่น่าเชื่อว่าเขาแอบสานต่อกันอยู่         ตกใจ ตกใจ ตกใจ                 

จะไปประจวบฯ ก็บอกมาเถอะ   เยี่ยม
        ยังนึกไม่ออก
ว่าหยุดยาวเข้าพรรษา
จะออกทัวริ่งไปทางไหนดี
เอ๊ะ  รึว่า สามพราน
..... เยี่ยม เยี่ยม

ถ้าสามพรานล่ะก็ มาโลดครับคุณครู....... ไหว้

แต่จะแวะปากน้ำปราณก่อนก็ได้นะครับ ยังไงก็ทางผ่านอยู่แล้วครับ .....อิ อิ  คิก คิก

ไหว้
        ลืม ๆ เรื่องนี้กันเสียมั่งก็ได้
ถึงหูเกียบ  ประเดี๋ยวจะเป็นพื้นที่ต้องห้าม ครับพี่น้อง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นั่นสิครับ... ผมหลงประเด็นไปที่น้าซับกับน้าหลุยส์ตั้งนาน... ที่แท้... ครูหมูหัวใจติดหล่มอยู่ที่สามพรานนี่เอง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #46205 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 09:35:57 PM »

Shocked Shocked

นอกจากเรื่องน้าซับกับเจ้หลุยส์แล้ว   ยังมีเรื่องสามพรานอีกเหรอครับ...................ตื่นเต้น ตื่นเต้น

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #46206 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 09:47:53 PM »

นอกจากเรื่องน้าซับกับเจ้หลุยส์แล้ว   ยังมีเรื่องสามพรานอีกเหรอครับ...................ตื่นเต้น ตื่นเต้น

มาแล้ว...เซลล์แมนขายประตู  ไม้สัก ไม้อัด พีวีซี  มีทุกอย่าง     หลัง ๆ นี่ขายยันประตูหลัง      คิก คิก คิก คิก

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #46207 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 09:51:23 PM »

มาแล้ว...เซลล์แมนขายประตู  ไม้สัก ไม้อัด พีวีซี  มีทุกอย่าง     หลัง ๆ นี่ขายยันประตูหลัง      คิก คิก คิก คิก

สินค้ารายการล่าสุดนี่... ข่าวว่าโดนเหมาส่งไปแม่ขรีหมดเกลี้ยงเลยครับพี่นาย... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #46208 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 11:08:08 AM »

ขุดกันเข้าไป
ตรูจะตายเพราะเรื่องปากน้ำปราณเสียก่อนนะซี อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #46209 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 12:51:31 PM »

Grin Grin Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #46210 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 02:33:06 PM »

ขุดกันเข้าไป
ตรูจะตายเพราะเรื่องปากน้ำปราณเสียก่อนนะซี อ๋อย อ๋อย อ๋อย

อ้าว....จอบตราอะไรนี่  ขุดแม่นแท้    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก    ว่าแต่เรื่องปากน้ำปราณนี่ ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยแฮะ...พลาดได้ไง    Huh

Grin Grin Grin

บู่ บู่ บู่   ไม่ช่วยทำมาหากินเลย   แบร่

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #46211 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 04:22:01 PM »

ว.๒๘ พึ่งเลิก เศร้า อ๋อย
คืนนี้ หลุดกรง  นอนเวร...สบาย เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #46212 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 04:22:31 PM »

ว.๒๘ พึ่งเลิก เศร้า อ๋อย
คืนนี้ หลุดกรง  นอนเวร...สบายตรูดตรูล่ะ เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
บู่ ยี๊ ยี๊

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #46213 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 04:24:35 PM »

มาไวจริง นังกวาง

อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #46214 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 04:28:41 PM »

คืนนี้ไม่ออนเฟซ....กลัวคนเอารูปพยาบาลแก่ ๆ มาให้ดู    ยี๊ ยี๊ ยี๊

หน้า: 1 ... 3078 3079 3080 [3081] 3082 3083 3084 ... 3495
  พิมพ์