เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:25:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3264 3265 3266 [3267] 3268 3269 3270 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2591050 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #48990 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:36:02 PM »

ปลาที่น้ำตกพริ้ว... ขนาดเอาโก๋แก่เม็ดหนักๆ ปาลงไป... ยังไม่จมถึงครึ่งเม็ดเลย... เข้าไปอยู่ในท้องปลาแล้ว...

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #48991 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 01:47:12 PM »

ปลาที่น้ำตกพริ้ว... ขนาดเอาโก๋แก่เม็ดหนักๆ ปาลงไป... ยังไม่จมถึงครึ่งเม็ดเลย... เข้าไปอยู่ในท้องปลาแล้ว...

ดีว่ามันไม่ตอด ถ้าตอด ครูหมูชอบแน่.. ขำก๊าก

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #48992 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 03:29:13 PM »

ดีว่ามันไม่ตอด ถ้าตอด ครูหมูชอบแน่.. ขำก๊าก

แล้ว  ตอด ๆ นี่  พี่ตั้วไม่ชอบหรือครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #48993 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 04:21:21 PM »

คุยอะไรกัน  ตอด....ตอด.....ไม่ได้Aจอนานแล้ว ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #48994 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 04:33:32 PM »

พาดพิงอยู่เรื่อย
มะเปงรัย  ทำใจแระ เป็นคนดังก็งี้แหละ
ว่าแต่ว่า วิทยุสมัครเล่น  สอบวันไหนแล้วครับน้าพงษ์ หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #48995 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 04:36:51 PM »

คนไม่ยอมรับความจริงมาแล้วครับพี่-น้อง Cheesy

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #48996 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 07:59:43 PM »

คนไม่ยอมรับความจริงมาแล้วครับพี่-น้อง Cheesy

แกก็คงน้อยใจตามประสาเกย์ควีนนะ่ครับอาแป๋ง  คิก คิก

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #48997 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:05:46 PM »

แกก็คงน้อยใจตามประสาเกย์ควีนนะ่ครับอาแป๋ง  คิก คิก

ไหว้

น้อยใจมากๆจับครูหมูต่อยไข่ซะAลยดีมั้ยท่านต๊อก ขำก๊าก

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #48998 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:09:42 PM »

ไหว้

น้อยใจมากๆจับครูหมูต่อยไข่ซะAลยดีมั้ยท่านต๊อก ขำก๊าก

อูย..... มิกล้าครับ  หัวเราะร่าน้ำตารินงานนี้คงต้องโอนไปให้พี่นายกะอาจารย์ต้นช่วยต่อยแล้วหละครับอา คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #48999 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:15:00 PM »

แป๋งต่อยให้ก็ได้ครับ ยิ้มีเลศนัย

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #49000 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:24:07 PM »

ขึ้นไปอาแป๋งเป็นต่ออยู่ 3-2 พอยกสี่อย่าให้คุณครูหมู ไล่ตีวงในได้นะครับ

หมดท่าเลยทีเดียว  คิก คิก

ไหว้

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #49001 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:42:13 PM »

ว่าแต่ว่า วิทยุสมัครเล่น  สอบวันไหนแล้วครับน้าพงษ์ หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก

๒๕  พ.ค. ๕๖  ครับ  ลงทะเบียนเช้า  ๘.๐๐ น.  ครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #49002 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:56:40 PM »

ไหว้

อูย..... มิกล้าครับ  หัวเราะร่าน้ำตารินงานนี้คงต้องโอนไปให้พี่นายกะอาจารย์ต้นช่วยต่อยแล้วหละครับอา คิก คิก

โธ่... ครูหมูเป็นรุ่นพี่ร่วมสถาบันเดียวกับผม... ผมทำร้ายรุ่นพี่ไม่ลงหรอกครับ... ขอนั่งดูอย่างเดียวละกัน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #49003 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:57:05 PM »

เรียนพรานปลาหน้าวัด..

เมื่อวานพาเด็กๆไปเที่ยวที่น้ำตกพลิ้ว จ.จันทบุรี เล็งเห็นความสมบูรณ์ของธรรมชาติมากมายก่ายกอง จนเด็กๆไม่กล้าลงเล่นน้ำเพราะกลัวปลาคาบไปรับประทาน...

จึงนำภาพถ่ายมาให้ดู เผื่อนายพรานจะสนใจปรับปรุงหม่องนี้ เพื่อให้เป็นสถานที่สันทนาการได้อย่างแท้จริง...

เจ้าหน้าที่อุทยานฯเคลียร์เอง เพราะผมเห็นป้ายติดไว้ว่าใครนำก้อนหินออกจากพื้นที่ ปรับ 20,000 พร้อมจำคุก 5 ปี แต่"ปลา"ลืมสังเกตุว่ามีเขียนอะไรไว้หรือเปล่า เพราะอ่านบรรทัดแรกก็ไม่กล้าอ่านบรรทัดต่อไป....

จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณและสวัสดีครับ... Grin
[/quot

เรียนพรานปลาหน้าวัด..

เมื่อวานพาเด็กๆไปเที่ยวที่น้ำตกพลิ้ว จ.จันทบุรี เล็งเห็นความสมบูรณ์ของธรรมชาติมากมายก่ายกอง จนเด็กๆไม่กล้าลงเล่นน้ำเพราะกลัวปลาคาบไปรับประทาน...

จึงนำภาพถ่ายมาให้ดู เผื่อนายพรานจะสนใจปรับปรุงหม่องนี้ เพื่อให้เป็นสถานที่สันทนาการได้อย่างแท้จริง...

เจ้าหน้าที่อุทยานฯเคลียร์เอง เพราะผมเห็นป้ายติดไว้ว่าใครนำก้อนหินออกจากพื้นที่ ปรับ 20,000 พร้อมจำคุก 5 ปี แต่"ปลา"ลืมสังเกตุว่ามีเขียนอะไรไว้หรือเปล่า เพราะอ่านบรรทัดแรกก็ไม่กล้าอ่านบรรทัดต่อไป....

จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณและสวัสดีครับ... Grin
ปลาพลวง Grin

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #49004 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:31:19 PM »

ไหว้

โธ่... ครูหมูเป็นรุ่นพี่ร่วมสถาบันเดียวกับผม... ผมทำร้ายรุ่นพี่ไม่ลงหรอกครับ... ขอนั่งดูอย่างเดียวละกัน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ดูอย่างเดี๋ยว แต่ไม่ช่วยใช่มั๊ยครับอาจารย์  คิก คิก

ไหว้

หน้า: 1 ... 3264 3265 3266 [3267] 3268 3269 3270 ... 3495
  พิมพ์