เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 10:28:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3478 3479 3480 [3481] 3482 3483 3484 ... 3495
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้งูนั่นแหละ (กลายพันธุ์แต่ยังถามเรื่องงูได้) กระทู้มีสาระนะ  (อ่าน 2590404 ครั้ง)
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #52200 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 04:01:35 PM »

ฝากอีกเรื่องในกระทู้ น่าจะมีประโยชน์มากๆสำหรับท่านที่มีปัญหา เรื่องคือ ฮือฮาสูตรยาดองจนเมียสาวของแยกทางผัวแก่ เหตุผัวคึกทั้งวันทั้งคืน

ข่าว01/11/2014 เมียสาววัย23ปี โทรแจ้งความตำรวจขอแยกทางผัวเฒ่า สาเหตุจากที่สามีบังคับมีเพศสัมพันธ์ทั้งวันทั้งคืนไม่ได้หลับไม่ได้นอน เจ้าตัวสารภาพคึกจริงเพราะยาดองเหล้าดี ซึ่งทั้งคู่ยอมความและตกลงแยกทางกันด้วยดี ส่วนชาวบ้านที่รู้ข่าวตามขอสูตรยาดองจ้าละหวั่น
เมื่อเวลา 04.00 น. วันนี้(1 พย 57) พ.ต.ท.สุพิตร สารวัตรสอบสวน สภ.ลาดหลุมแก้ว ได้รับแจ้งจากหญิงสาวทางโทรศัพท์ว่าถูกสามีสูงวัยกักขังหน่วงเหนี่ยวไว้ที่บ้านพักไม่มีเลขที่ริมถนนปทุมธานี บางเลน หมู่ 3 ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี จากนั้นให้สายตรวจไปตรวจสอบและได้นำคู่กรณีมาโรงพัก
ทราบชื่อผู้แจ้งคือ น.ส.สมศรี อายุ 23 ปี บ้านเดิม ต.หนองบัวใต้ อ.เมือง จ.ตาก ให้การว่ามาพักอาศัยอยู่กินกับนายนาค อายุ87ปี แบบผัวเมียได้ประมาณเดือนเศษแล้ว แต่ตนทนไม่ไหวเนื่องจากสามีขอมีเพศสัมพันธ์ทั้งกลางวันกลางคืนไปไหนมาไหนก็ไม่ได้ถูกห้าม จนทำให้ทนไม่ไหวจึงโทรศัพท์แจ้งตำรวจขอความช่วยเหลือ ด้าน พ.ต.ท.สุพิตร สารวัตรสอบสวน ได้สอบถามนายนาคว่าเป็นความจริงหรือไม่ นายนาคยอมรับเป็นเรื่องจริง พร้อมกับขยายเรื่องว่าน.ส สมศรีเคยมีสามีและเลิกรากันไปสมัยที่ตนทำงานและรู้จักกันที่จังหวัดลำปาง จากนั้น น .ส สมศรีได้ติดต่อมาขอมาอยู่ด้วยเหมือนสามีภรรยาทั่วไปและตนก็ชอบและได้มีเพศสัมพันธ์กันตลอดมา เห็น น.ส สมศรีแล้วเกิดอารมณ์ทางเพศเสมอแต่ไม่ถึงสิบครั้งต่อวันอย่างที่นางสมศรีบอก แค่วันละ5ครั้งเท่านั้นเอง
“ช่วงที่ผมทำแต่ละครั้งต้องใช้เวลานานอาจจะทำให้นางสมศรีไม่พอใจ แต่เมื่อฝ่ายหญิงไม่ต้องการอยู่ด้วยก็ยินดีให้ไป แต่ทรัพย์สินเงินทองที่ซื้อให้ต้องขอคืนและจะให้ค่าใช้จ่ายไปบางส่วนเท่านั้น”นายนาคกล่าวอีกว่าที่ผ่านมาอยู่บ้านเพียงคนเดียวทำหน้าที่เฝ้าโกดังโรงงานใกล้บ้านพักและได้ยาสมุนไพรแช่เหล้าขาวเอาไว้เป็นปีๆจำนวนมากกินมาตลอด จึงทำให้มีพละกำลังดุจช้างสารยิ่งกว่าสมัยหนุ่มเสียอีก“นายนาคยังพูดติดตลกกับตำรวจว่า อยากได้ของดีให้ไปหาที่บ้าน รับรองคืนหนึ่งได้ไม่ต่ำกว่า10ครั้ง นายนาคกล่าว” ขณะที่ นส.สมศรีพอใจการตกลงครั้งนี้เพื่อแยกทาง เจ้าหน้าที่ตำรวจจึงได้ลงบันทึกประจำวันไว้ให้เป็นหลักฐานแล้วทั้งคู่แยกทางกันไป
หลังข่าวแพร่ออกไป ล่าสุดถนนผ่าน ต.ลาดลุมแก้ว ถึงปทุมธานี รถติดตั้งหลายสิบกิโล เพราะทุกคนต่างมุ่งหน้าไปเอาสูตรยาดอง จนตำรวจต้องนำเฒ่ายาดองไปหลบในที่ปลอดภัย//ไม่รู้จริงหรือเท็จ ถ้าจริงก็คงเป็นตามข่าว ถ้าเท็จ นส.สมศรีคนนี้คงโดนแจ้งความเท็จหรือเปล่า ท่านที่อยู่ในพื้นที่ลองสืบดูทีครับ ว่าใช่อย่างข่าวที่ลงไหม  Grin คิก คิก ขำก๊าก

รูปล่างนี้ประกอบเฉยๆ ไม่เกี่ยวกับเรื่องครับ Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #52201 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 04:11:47 PM »

ต้องตรวจเช็คข่าวด่วนแล้วเรา ฮิ เยี่ยม เยาะเย้ย
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #52202 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 05:15:58 PM »

ผมเข้าใจว่า
ลุงจอยก็ติดอยู่ในขบวนรถที่ติดครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #52203 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 10:06:17 AM »

อาทิตย์นี้ไปขับรถชมวิว แถวๆลาดหลุมแก้วดีกว่า

ได้ข่าวว่าบรรยากาศดี.....  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #52204 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 10:14:18 AM »

นั่น...?
ฝากด้วย ค่าใช้จ่ายหลังไมค์ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #52205 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 11:38:30 AM »

รับทราบครับคุณครู.....  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #52206 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 12:25:28 PM »

ทำแต่งาน
ไม่ได้ทำงาน มันชักจะหงอย ๆ ครับ อ๋อย

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #52207 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 12:34:59 PM »

ทำแต่งาน
ไม่ได้ทำงาน มันชักจะหงอย ๆ ครับ อ๋อย

นั่งดูเพลิน ๆ แก้เหงาหงอยครับท่านคมขวาน รักในหลวง   Cheesy

<a href="http://www.youtube.com/v/IDaJ7rFg66A" target="_blank">http://www.youtube.com/v/IDaJ7rFg66A</a>

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #52208 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 12:37:23 PM »

อย่าฉาว
เทอมนี้ ลูกเพื่อน(เพื่อนเสียไปเมื่อปีที่แล้ว)
มาทางานเป็นเจ้าหน้าที่ธุระการที่ ร.ร.
ปัญหาคือ เมียเพื่อนกับเมียผม เขาอยู่ ร.ร.เดียวกัน-ซี้ปึ๊ก
ทั้งเมียเพื่อน-เมียผม เขาต่างดีใจ แต่ผมซิ ? เหมือนเจอกล้องวงจรปิด อ๋อย อ๋อย อ๋อย เศร้า
       เมื่อเช้า
เว็นต์ชื่อลงเวลาทำงานเสร็จ
ได้ยินเสียงเรียกทักทาย"สวัสดีค่ะ น้าเล็ก"
ใจหายแว๊ป ปกติคนอื่นเรียกผม หมูหรือไม่ก็สนั่น
มีพ่อเขาเท่านั้นที่เรียกผมว่า น้องเล็ก ติดปาก จนวาระสุดท้าย
ของชีวิต  ก็ถามถึง น้องเล็ก(ผมติดฝึกผู้กำกับนศท.)เมียเขาเล่าให้เมียผมฟัง
ว่า แกเคยพูดว่าในบรรดาเพื่อนรุ่นน้อง ถ้าไม่นับอายุ ผมคือเพื่อนที่แกรัก-ผูกพันมากที่สุด
บ่น ซะยาว จากการได้ยินเรียกชื่อนี้ ระลึกถึงเพื่อนรุ่นพี่ครับ ไหว้
ป.ล. สมัยกินเหล้า-เที่ยวด้วยกัน มีเรื่องพวกถือมีดพร้าเงื้อขึ้นจะฟัน
แกผลักผมออก  วิ่งเข้าไปหา เอื้อมมือรับข้อมือคนที่กำลังจะฟัน แกตัวเล็กแต่ใจใหญ่มาก

Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #52209 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 12:43:27 PM »

ซึ้งใจด้วยคน เยี่ยม ไหว้
ผมนี่ตัวใหญ่แต่อะไรๆเล็กหมด...... นอกจากตับ กำลังโตวันโตคืน บู่
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #52210 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 12:46:49 PM »

ซึ้งใจด้วยคน เยี่ยม ไหว้
ผมนี่ตัวใหญ่แต่อะไรๆเล็กหมด...... นอกจากตับ กำลังโตวันโตคืน บู่
ขออนุญาตถามครับท่านHang  Forever  ไหว้ ตับโตวันโตคืน หรือ ว่าตับแข็งวันแข็งคืนครับ  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #52211 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 12:55:45 PM »

ช่วงนี้เพิ่งอยู่ในระยะตับโตครับ อีกหน่อยก็ตับแข็ง
แต่ไม่มีปัญหาครับ ผมจะให้เมียขับรถแล้วผมนั่งไปด้วย  อิอิ
ผล...... ตับหด (เธอล่ะขับซิ่งจริงๆ) เยี่ยม ขำก๊าก
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #52212 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 12:59:38 PM »

ช่วงนี้เพิ่งอยู่ในระยะตับโตครับ อีกหน่อยก็ตับแข็ง
แต่ไม่มีปัญหาครับ ผมจะให้เมียขับรถแล้วผมนั่งไปด้วย  อิอิ
ผล...... ตับหด (เธอล่ะขับซิ่งจริงๆ) เยี่ยม ขำก๊าก
โอ ... เป็นวิธีแก้ปัญหาที่แยบยลจริง ๆ ครับ  เยี่ยม

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #52213 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 12:56:12 PM »

เรียกศูนย์ ว.2 ที่นี่ไม่เจอ ไม่มีเสือชีตาร์ที่แจ้งว่าหลุดมา เปลี่ยน///  หุหุหุ คริคริคริ และแล้วชายคนดังกล่าวก็ตกเป็นอาหารเที่ยงของชีตาร์ตัวที่หลุดออกมา (ขำขำขำครับ) Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #52214 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 02:36:04 PM »

เรียกศูนย์ ว.2 ที่นี่ไม่เจอ ไม่มีเสือชีตาร์ที่แจ้งว่าหลุดมา เปลี่ยน///  หุหุหุ คริคริคริ และแล้วชายคนดังกล่าวก็ตกเป็นอาหารเที่ยงของชีตาร์ตัวที่หลุดออกมา (ขำขำขำครับ) Grin

จะให้สมจริงต้องเป็นเสือดาวครับ... เพราะปกติเสือชีตาร์จะไม่ทำร้ายคน... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 3478 3479 3480 [3481] 3482 3483 3484 ... 3495
  พิมพ์